1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Địa chỉ học anh văn giao tiếp tốt tại TP.HCM?

Chủ đề trong 'Tìm bạn/thày/lớp học ngoại ngữ' bởi phuonglinhho, 13/11/2015.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. phuonglinhho

phuonglinhho Thành viên mới

Em chào cả nhà, hiện em đang học năm 2, ở trường ĐH Kinh Tế, tìm trung tâm họ tiếng Anh mà mãi k xong
    Tại quận 10 giờ nhiều trung tâm lắm, thấy cứ lo lắng, mấy anh chị gần chỗ trọ em có nói ở phía đường Sư Vạn Hạnh có trường Anh Ngữ IEG dạy tiếng Anh ok lắm mà em không biết sao
    lên mạng search thì thấy cũng hay hay vì đang có ưu đãi giảm 5% nữa
    Anh chị biết trung tâm này hay đã từng học ở đây thì chỉ giúp em với nhé
  2. cocahuyentran

cocahuyentran Thành viên mới

Mình chưa học ở đó, nhưng mình đang tham gia học 1 lớp giao tiếp ở anh ngữ TOME ak. Lớp học vui nhộn, giáo viên cũng rất nhiệt tình nữa. Học phí cũng rất rẻ nữa,
  3. trinhnhuthoangoanh

trinhnhuthoangoanh Thành viên mới

Các bạn có biết trung tâm anh ngữ ILI trường sơn , q10 không ạ, nó nằm phía sau công viên lê thị riêng đó nha mọi người, mình may mắn lắm mới được bà con trên thành phố giới thiệu cho học , chứ mình ở xa thành phố có biết trung tâm nào tốt đâu , bên này chuyên tiếng anh giao tiếp và luyện thi ielts đó bạn , 100% giáo viên nước ngoài , học phí thấp , mọi người thấy ok thì đăng ký test thử đi nhé, tháng 12 này trường mình khuyến mãi 10% học phí đó
  4. myyydlove

myyydlove Thành viên quen thuộc

Mình cũng đang là học viên của trung tâm anh ngữc TOMe nè, mình học bên trung tâm mới được vài tháng thui mà thấy tiến bộ nhiều lắm, trung tâm dạy chất lượng, sở hữu đội ngũ giảng viên giàu kinh nghiệm, có phương pháp giảng dạy hay và hấp dẫn, cũng với sự tận tâm đối với mỗi học viên. Ngoài chương trình học chất lượng, học phí trung tâm cũng khá okie nhé. Trong thời gian này trung tâm có chương trình ưu đãi học phí giảm 50%.
  5. nguyennguyen1212

nguyennguyen1212 Thành viên mới

Nếu chịu khó đi xa một chút mình nghĩ bạn nên qua trung tâm anh ngữ TOMe ở Thủ Đức xem như thế nào. Mình học bên đó được 3 thấng thôi mà trình độ tiếng anh tién bộ nhiều lắm. Học phí bên trung tâm cũng khá ổn nữa. Nếu bạn chịu khoa đầu tư cho việc học thì đi xa như vậy vchắc k thành vấn đề. Bên trung tâm anh ngữ TOMe dạy chất lượng lắm, giáo viên bên đó giỏi chuyên môn và có phương pháp giảng dạy rất hay. Bạn cứ thủe đang kí học thử bên trung tâmv đó đi bạn sẽ thấy thích liền.
  6. ilovepink86

ilovepink86 Thành viên tích cực

Anh ngữ ILI khá tốt đó bạn, bạn cứ đăng kí học thử bên trung tâm đó đi. mình có tham gia học bên trung tâm đó một thời gian á, thầy cô bên trung tâm nhiệt tình với học viên lắm, giàu kinh nghiệm và có phương pháp giảng dạy hay. ngoài ra học phí bên trung tâm cũng khá ổn định nữa.
  7. hoadaodo

hoadaodo Thành viên mới

22Lô C ,Đường Trường Sơn ,Quận 10.gần công viên Lê Thị Riêng ,em mình đang học ở đó ak,nghe em mình nói học với giáo viên nước ngoài hết mà học phí cũng vừa phải nửa
  8. GoldMart

GoldMart Thành viên quen thuộc

tận HCM cơ mình lại ở HÀ NỘI