1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Địa chỉ Karaoke rẻ nhất ở Hà Nội?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi loanglo, 02/12/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hangsapphire

hangsapphire Thành viên mới

Phố Phương Mai, đi từ Giải Phóng vào qua cổng BV Việt Pháp 300m, giá cả ok nhưng phòng ám mùi thuốc và ẩm vì ko có hệ thống thông gió

Vừa trưa nay đi cùng phòng hát ở ABC(Ngõ 1A Tôn Thất Tùng - trong ngõ có 1 loạt hàng lưu niệm đông đông ý)
    100k/1h : buổi trưa
    150k/1h : buổi tối

Vừa đi 10 người, ăn trưa + hát hơn 1h mất 560k, hát tạm ổn.
  2. vianhyxem

vianhyxem Thành viên mới

à, bác nói em nhớ ra cái quán đó rồi, ngay gần ngã tư phương mai với lương định của, he
    nói với khu đó còn có quán Idol ở trên lương định của, ngay chỗ bờ mương ý. Nếu đi từ phương mai thì rẽ trái ở ngã tư lương định của, đi 1 đoạn tới ngã 3 rẽ phải cái đường đâm ra bờ mương ấy. Tổ hợp karaoke, ăn, và bi-a. Giá cả ok, 120-150k, chất lượng cũng ok luôn :)
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    hôm trc hát trên bùi thị xuân, đếch nhớ quán nào, nhưng tiền hát ở đó em nghĩ chắc giá chung như nhau nên cứ tung lên đây cho mọi ng bik mặt bằng giá khu đó. Giá hát 180k/h, chất lượng bình thường thoai, giá nước thì vứt tờ hóa đơn đâu rùi ý lúc khác tìm đc em úp lên sau ^^
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    à, mới khai trương cái quán gì ở trên triệu việt vương ấy đẹp lắm, nhìn trên hình đẹp lung linh luôn! theo phong cách ai cập với ***y. có bác nào vào đó chưa =P~

tuần trc đi off Làng đùa ở Royal trên Kim Liên. Phòng ốc chất lượng âm thanh ok. Nhưng em về trc và cũng ko phải là ng thanh tóan nên ko bik giá rổ thế nào, hôm đấy ai cầm tiền thanh tóan ấy nhỉ úp lên cho mọi ng cùng bik giá rổ ở đó đi ^^
  3. quangthanhbinh

quangthanhbinh Thành viên quen thuộc

hệ thống BMV nó có 3 điểm, 2 cái ở Phương mai gần công an phường Phương mai, 1 cái ở Hồ đắc Di nhưng nó bảo tạm nghỉ để nâng cấp. Hát đây được, đảm bảo tiêu chí ngon bổ rẻ của chủ topic.

Nói thật nó chất lượng hơi được đấy :)
  4. vianhyxem

vianhyxem Thành viên mới

hnhư chủ top muốn dưới 80k/h cơ bác ạ ^^
  5. lacosbaby

lacosbaby Thành viên mới

Sunny Royal kim liên mới lúc 200k, lúc 180k lúc thì 230k, có tính nhầm tiền nhất là khách mà biêng biêng ;)) cơ mà mấy phòng hát ngồi bệt lại hay ho hơn những chỗ khác :-j
  6. ducvietcd

ducvietcd Thành viên quen thuộc

5k 1 bài nhé, ngồi bệt

http://muare.vn/an-uong/3237612

7. lunaboom

lunaboom Thành viên mới

Ban thu den Quan LESH CAFE tai 31 giai phong xem sao nhe, co 60k/h thui ma hat hay lun
  8. lunaboom

lunaboom Thành viên mới

Thế bạn tới quán này đang có chương trình ưu đãi là hợp lý nhất nè, chỉ 60k/h mà hát hay lắm, vẫn có điều hòa và mọi thứ như bình thường nhé
    GIỚI THIỆU LESH CAFÉ BOOK (31 GIAI PHONG HA NOI gần đại học xây dựng và đại học bách khoa)
    Một không gian thoáng đãng sau những giờ học căng thẳng, một nơi để tụ họp, sẻ chia những niềm vui, nỗi buồn. Nơi có thể họp offline, hội thảo , xem phim, karaoke.LeshCafebook sẽ là điểm dừng lí tưởng để bạn có được không gian ấm áp, thoáng đãng ,cảm nhận sức sống, sức trẻ vốn có của chính bản thân. Bạn sẽ tìm được chính mình trong một không gian đầy sôi động , có tất cả các trò chơi giải trí từ bóng rổ- cờ vua- cờ tướng -cờ vây- cá ngựa- rút gỗ.... và còn có cả đàn ghi ta cho những dân chơi ghi ta chính hiệu. :070:Giá cả rất sinh viên nhé chỉ từ 15->35k thui naz
    Với không gian mang phong cách mới lạ, trẻ trung với thiết kế mới lạ, kiến trúc hài hòa, bạn hoàn toàn thoải mái thưởng thức những ly nước được pha chế theo công thức riêng của quán.

Đến đây, bạn không chỉ nhâm nhi cafe vừa có thể đọc những cuốn truyện, tác phẩm văn học hấp dẫn và ý nghĩa. Đặc biệt hơn nữa là bạn có thể đọc những cuốn sách tiếng Anh vô cùng bổ ích với số đầu sách rất đa dạng: sách luyện thi TOEIC, TOEFL, IELTS,…
    Điều đặc biệt ở Lesh Cafe đó là: không chỉ có café book mà các bạn còn có thể thỏa thích lựa chọn những hình thức giải trí thú vị đến không ngờ. Đó chính là:

+ Phòng Karaoke cho bạn thỏa sức hát và thể hiện mình với âm thanh sống động trong những dịp lễ tết, kỉ niệm đáng nhớ… Chỉ từ 120k-> 150k Mà bài hát nào cũng có nhé, tất cả các loại tiếng. Đặc biệt bây giờ quán đang có chương trình giảm giá chỉ từ 60k->90k thui nhé cho tới hết 25/9/2012. Ai có nhu cầu xin gọi trước số điện thoại này nha: 0989.80.40.88

+ Nếu bạn ham mê bóng đá, Lesh Cafe cũng sẽ là nơi lý tưởng để bạn hòa mình vào những trận cầu nảy lửa với màn hình 150 inches K+.

Quán là nơi lý tưởng dành cho những ai yêu thích sự sôi động, ồn ào và có thể thể hiện được cá tính của chính bản thân. Ngoài ra, đây cũng là nơi giúp các bạn thư giãn và xả stress sau một ngày làm việc căng thẳng.
    Hãy đến Lesh Cafe để thấy mình thật trẻ trung và cùng bạn bè khám phá những điều thú vị ở đây, bạn nhé!
    Website: http://lesh.vn

:018:
  9. lunaboom

lunaboom Thành viên mới

ghg
  10. lunaboom

lunaboom Thành viên mới

GIỚI THIỆU LESH CAFÉ BOOK (31 GIAI PHONG HA NOI gan dai hoc xay dung va dai hoc bach khoa)
    Một không gian thoáng đãng sau những giờ học căng thẳng, một nơi để tụ họp, sẻ chia những niềm vui, nỗi buồn. Nơi có thể họp offline, hội thảo , xem phim, karaoke.LeshCafebook sẽ là điểm dừng lí tưởng để bạn có được không gian ấm áp, thoáng đãng ,cảm nhận sức sống, sức trẻ vốn có của chính bản thân. Bạn sẽ tìm được chính mình trong một không gian đầy sôi động , có tất cả các trò chơi giải trí từ bóng rổ- cờ vua- cờ tướng -cờ vây- cá ngựa- rút gỗ.... và còn có cả đàn ghi ta cho những dân chơi ghi ta chính hiệu. :070:Giá cả rất sinh viên nhé chỉ từ 15->35k thui naz
    Với không gian mang phong cách mới lạ, trẻ trung với thiết kế mới lạ, kiến trúc hài hòa, bạn hoàn toàn thoải mái thưởng thức những ly nước được pha chế theo công thức riêng của quán.

Đến đây, bạn không chỉ nhâm nhi cafe vừa có thể đọc những cuốn truyện, tác phẩm văn học hấp dẫn và ý nghĩa. Đặc biệt hơn nữa là bạn có thể đọc những cuốn sách tiếng Anh vô cùng bổ ích với số đầu sách rất đa dạng: sách luyện thi TOEIC, TOEFL, IELTS,…
    Điều đặc biệt ở Lesh Cafe đó là: không chỉ có café book mà các bạn còn có thể thỏa thích lựa chọn những hình thức giải trí thú vị đến không ngờ. Đó chính là:

+ Phòng Karaoke cho bạn thỏa sức hát và thể hiện mình với âm thanh sống động trong những dịp lễ tết, kỉ niệm đáng nhớ… Chỉ từ 120k-> 150k Mà bài hát nào cũng có nhé, tất cả các loại tiếng. Đặc biệt bây giờ quán đang có chương trình giảm giá chỉ từ 60k->90k thui nhé cho tới hết 25/9/2012. Ai có nhu cầu xin gọi trước số điện thoại này nha: 0989.80.40.88

+ Nếu bạn ham mê bóng đá, Lesh Cafe cũng sẽ là nơi lý tưởng để bạn hòa mình vào những trận cầu nảy lửa với màn hình 150 inches K+.

Quán là nơi lý tưởng dành cho những ai yêu thích sự sôi động, ồn ào và có thể thể hiện được cá tính của chính bản thân. Ngoài ra, đây cũng là nơi giúp các bạn thư giãn và xả stress sau một ngày làm việc căng thẳng.
    Hãy đến Lesh Cafe để thấy mình thật trẻ trung và cùng bạn bè khám phá những điều thú vị ở đây, bạn nhé!
    Website: http://lesh.vn

:018: