1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

địa chỉ làm đẫu xù bông đẹp ở đâu ạ ??

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi multichoice, 21/07/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. multichoice

multichoice Thành viên mới

địa chỉ làm đẫu xù bông đẹp ở đâu ạ ??

các chị ơi . cho e hỏi làm kiểu đâu xù bông lên thì làm ở đâu ạ ..... đẹp mà rẻ thì cagf tốt ạ .. em cũng chảng biết đấy là giả hay thật nữa ...h elp meeee
  2. bemo

bemo Thành viên mới

thật giả đều được nhưng làm giả thì đẹp hơn thật . mỗi ngày bỏ ra khoảng 1 tiếng ( tóc qua vai 1 tí ) dùng lược đánh từng nhúm tóc 1 xù lên thêm tí sáp cho giữ nếp là uki
  3. multichoice

thế àh.. thx ấy nhé ..... có nghĩa là nếu tóc thảng thì làm cho nó xù cũng đc àh bạn iêu ... hay tóc mình cũng phải xoăn sẵng rồi mới đánh bông lên đc ...... he he ... giúp bạn thì giúp cho trót đi
  4. bemo

bemo Thành viên mới

không ,t óc phải xoăn rồi cơ ( tốt nhất là xoăn lọn to )
    - Đi làm xoăn quả đầu ( lưu ý người ta là xoăn lọn to , ấy muốn xù từ đỉnh hay từ dưới thì xoăn y như thế )
    - khoảng 1 tuần chăm dùng hấp , xả để cho nõ duỗi bớt ( tuỳ độ xoăn )
    * Cái này đẹp nhất khi tóc ấy nhuộm nhé , vì trông nó cũng đẹp và trẻ hơn và lúc đấy tóc cũng xơ có đánh xù cũng dễ .
    - Quá trình tóc của tớ : thẳng tưng 3 tháng -> đầu nhật nửa tháng -> nhuộm light -> đầu sư tử 3 ngày -> uốn xoăn lọn to -> không cần đánh xù mà tóc lúc nào cũng hơi bông bông xù xù đúng mode rồi
    Đánh cù thì đẹp nhất là để đầu Nhật nhé ( tức là tỉa 1 lớp đến gáy dáng ôm và 1 lớp dài chứ không phải chổng chổng như sư tử đâu nhé ) .
  5. bemo

bemo Thành viên mới

hồi trước tớ làm trên Hoàng Nga 340 Minh Khai ( tóc dài đến dây áo trong ) thì giá khoảng 150k ấy ạ ! ấy cứ qua bảo muốn làm xoăn lọn to như bemo trên muare ngày xưa là biết
    Được bemo sửa chữa / chuyển vào 20:32 ngày 21/07/2007
  6. multichoice

uầy .... thế ;à lỡ tay.. hôm qua đi cắt féng cái tóc zồi ..:(( ... k bít toc nganzs cũn là xù có đẹp k nhể