1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Địa chỉ theo học cao đẳng dược cần thơ ở chỗ nào?

Chủ đề trong 'Gia sư - luyện thi' bởi dungdothi, 03/05/2018.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dungdothi

dungdothi Thành viên quen thuộc

Bạn Ánh ở cần thơ hỏi: “Em chào thầy, Hiện tại em đang học lớp 12 em có mong muốn nguyện vọng theo học cao đẳng dược cần thơ tại cao đẳng y dược Cần Thơ vì vậy cô cho em hỏi em có nguyện vọng xét tuyển học bạ vào ngành Dược thì em nộp hồ sơ tuyển sinh ở đâu ạ? “

Địa chỉ Cao đẳng Dược Cần Thơ ở đâu?
    xin chào bạn Nhung cảm ơn bạn đã gửi câu hỏi đến cho trường dược sĩ cao đẳng hệ chính quy cơ sở số 21 đương CMT8 phường an thới quận bình thủy tỉnh cần thơ. địa diện ban tư vấn tư vấn tuyển sinh của tường xin giải đáp câu hỏi bạn Nhung như sau:
    Địa chỉ gửi hồ sơ xét tuyển học bạ cấp 3 vào dược cần thơ hệ cao đẳng 2018 ở đâu?
    2018 trường dược sĩ cao đẳng hệ chính quy xét tuyển hệ cao đẳng chính quy bằng hình thức xét tuyển học bạ trung học phổ thông. địa điểm gửi hồ sơ tuyển sinh dược cần thơ hệ cao đẳng bạn Nhung ở Cần thơ có thể đến cơ sởsố 21 đương CMT8 phường an thới quận bình thủy tỉnh cần thơ để gửi hồ sơ xét tuyển nhé.
    Trường dược cần thơ hệ cao đẳng có cơ sở chính ở hà nội và có đơn vị văn phòng tuyển sinh và dạy học tại Số 21 Đường CMT8 – An Thới – Bình Thủy – TP. Cần Thơ. Lựa chọn trường dược sĩ cao đẳng hệ chính quy đơn vị Số 21 Đường CMT8 – An Thới – Bình Thủy – TP. Cần Thơ là chọn họp lý theo học tại đây ngoài việc học lý thuyết cũng như thực hành tại trường với đội ngũ giảng viên và phòng học, phòng thực hành đạt chuẩn bộ y tế. cơ sở còn hợp tác với các bệnh viện lớn và các quầy thuốc lớn trong địa bàn cần thơ. Sinh viên năm cuối sẽ có 2 tháng đi thực tập ở những siêu thị thuốc lớn. Được những dược sĩ hướng dẫn tận tâm về chuyên môn cũng như chia sẻ kinh nghiệm làm việc thực tế cho các bạn học viên. Việc đi thực tế ở những đại lý thuốc những bạn sẽ được tiếp xúc trực tiếp với người bệnh, được học tên thuốc, cách sắp xếp tủ thuốc…
    Vậy nếu bạn Ánh có mong muốn nguyện vọng theo học dược sĩ cao đẳng hệ chính quy địa chỉ Số 21 Đường CMT8 – An Thới – Bình Thủy – TP. Cần Thơ thì cần chuẩn bị hồ sơ xét tuyển đến nộp tại trường nhé.
    hồ sơ tuyển sinh cao đẳng dược cần thơ 2018 như sau:
    các giấy tờ cần thiết để nộp Hồ sơ xét tuyển dược cần thơ hệ cao đẳng năm 2018 gồm những giấy tờ sau:
    Hồ sơ học sinh, có dán ảnh, và dấu xác nhận của trường hoặc địa phương.
    trích lục khai sinh bản sao công chứng
    Sổ hộ khẩu sao công chứng
    6 ảnh 3×4
    Giấy chứng nhận tốt nghiệp cấp 3 tạm thời với thí sinh tốt nghiệp 2018. Hoặc Bằng tốt nghiệp cấp 3 (bản photo công chứng) đối với thí sinh tốt nghiệp THPT 2017 trở về trước.
    Học bạ cấp 3 phụ công chứng
    Thí sinh tốt nghiệp 2018 có thể bổ sung giấy tờ sau khi có kết quả tốt nghiệp THPT.
    2 phong bì ghi rõ địa chỉ, số điện thoại liên lạc của thí sinh để nhà trường gửi thông báo kết quả khi trúng tuyển.
    Ngoài hình thức xét tuyển học bạ THPT trường dược cần thơ hệ cao đẳngcòn xét tuyển theo điểm thi THPT quốc gia nên các bạn có thể chọn1 trong 2 hình thức xét tuyển trên đều được.
    Địa chỉ nộp hồ sơ:
    số 21 đương CMT8 phường an thới quận bình thủy tỉnh cần thơ
    Nguồn: trường cao đẳng y dược yên bái