1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Địa chỉ thuê ao dài ở đâu ổn nhỉ?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi teddy84, 18/11/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. november9

november9 Thành viên mới

Tớ chỉ nhớ là Ngân An nằm trên đường Kim Mã thôi chứ không nhớ số nhà. Đi từ hướng Daewoo lên thì nằm bên tay phải đường, đoạn gần chỗ rẽ ra Giang Văn Minh.
  2. nl7680

nl7680 Thành viên mới

Tớ thì comment Phan Hải- phố Lê Văn Hưu, không nhớ rõ số nhưng nằm ngay góc 1 ngã tư trên đg LVH, gần về phía Phố Huế thôi. May nhanh, dáng rất đẹp, nhưng ở đây không có nhiều vải, tớ mua vải áo của tớ trên PKKhoan. Đây là địa chỉ tớ cũng đọc bên Làm đẹp và liều đến may áo dài ăn hỏi (vì trước kia đã có 2 áo La Hằng, 1 áo Hương Giang thất bại ).
    Ngân An chưa may nên k dám nói gì, nhưng xin can những ai có ý định may ở La Hằng nhé. Vải ở đó thì rất đẹp (và đắt nữa), nhưng may thì chậm, xấu, hay sai hẹn. Mẹ tớ may áo dài ở đó thử đi thử lại 4 lần mà vẫn chữa không vừa (buồn cuời là hôm đến thử dáng áo thì lại thấy vừa vặn và đẹp, thế mà khi hoàn thành thì ).
  3. TTR

TTR Thành viên mới

Tớ nghĩ là hàng may này nên cho vào danh sách những tiệm bị tẩy chay. Cửa hàng náy lúc đón khách thì rất đon đả, nhưng khi may xấu phải sửa lại thì khó chịu ra mặt với khách hàng, làm ăn lộn xộn, nhầm quần của người này với người khác và luôn mồm chê những hàng may khác có tiếng hơn mình. Các bạn may áo dài nên tránh xa hàng này ra.
  4. muathukhongcoanh

muathukhongcoanh Thành viên mới

Hqua tớ vừa may áo dài ở Jijian, lụa nhung màu kem ngà, thêu và đính cườm, 2.3T, đẹp lắm. Tớ may để mặc hôm ăn hỏi và tiếp khách hôm cuới.
    Tớ hoàn toàn yên tâm khi được chính tay chị Lan Huơng đo và tư vấn chất liệu vải cũng như vẽ kiểu để hợp với vóc dáng. Chị ấy tuy nổi tiếng nhưng rất nhiệt tình và hòa nhã.
    Ấy thử qua đấy xem sao.
  5. november9

november9 Thành viên mới

Tớ thì thích may ở Áo cưói - Áo dài Lê Nga, số 45 ngõ Hòa Bình 7, đường Minh Khai. Chị Nga may áo lên dáng rất đẹp và rẻ. Tớ đã may 2 bộ ở đó rồi. Ở đó cũng cho thuê áo dài đấy.
  6. pikapika_fashion

pikapika_fashion Thành viên mới

Hàng này có cho thuê áo dài không bạn?Tớ cũng muốn tìm 1 hàng cho thuê áo dài cho cô dâu hôm ăn hỏi
    Tớ thấy mẹ tớ hôm 20/11 (mẹ tớ là gv) thuê áo dài ở cửa hàng hình như tên là Hồng Anh ở trên đường Bà Triệu (gần ngã tư giao với đường Nguyễn Du) rất được, áo sống có vẻ mới. Ở đó may cả áo cưới và cho thuê áo dài các thể loại trông có vẻ tương đối ổn, hình như áo thường là 60K/ngày còn áo dài cô dâu là 150K/ngày thì phải. Nhưng tớ vẫn muốn tham khảo thêm các nơi khác nữa xem thế nào...hì hì
  7. aodaiDTD

aodaiDTD Thành viên quen thuộc

Sao bạn không may áo dài, vừa rẻ lại sử dụng được nhiêu lần.