1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Địa chỉ uy tín chuyên kính VR tại TPHCM

Chủ đề trong 'Public các box địa phương' bởi nguyenhuuthien_42, 07/08/2019.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nguyenhuuthien_42

nguyenhuuthien_42 Thành viên quen thuộc

Uy Tín - Bảo hành - Chu đáo
    Sản phẩm kính thực tế ảo VR Shinecon G07E cam kết chính hãng 100% không chính hãng tặng luôn cho anh em.

Tham khảo sản phẩm tại Shop kính thực tế ảo http://vrshinecon.vn/

Cập nhập ngày 7/2019
    Chào tất cả các bạn....cám ơn các bạn đã ủng hộ trong thời gian qua...
    Hôm nay mình xin cập nhập thêm hình ảnh kính thực tế ảo VR Shinecon G07E mới nhập về sử dụng được cho các dòng iPhone như: Iphone6, 6s, 6Plus Iphone X, Xs, XR, Xs Max - Iphone 8 và 8Plus - Iphone 7 và 7Plus chất lượng phục vụ anh em....

Lưu ý : Shop mình chỉ phân phối kính thực tế ảo chính hãng không bán kính Fake cho anh em.

Tình trạng : Kính thực tế ảo Shinecon G07E mới 100% Fullbox đầy đủ phiếu bảo hành 12 tháng 1 đổi 1 cho anh em.
    Phụ kiện : Đầy đủ phụ kiện bao gồm tay game bluetooth SC-B03, khăn lau kính, sách hướng dẫn sử dụng, phiếu bảo hành.

Bảo hành : Tất cả các máy đều dc bảo hành 12 tháng 1 Đổi 1 cho anh em...Không cần trả thêm bất cứ loại phí nào hết nữa nhé

Qùa tặng : Tay game điều khiển chính hãng Shinecon SC-B03.

Giá sản phẩm là 850.000 VNĐ (FREE SHIP TOÀN QUỐC)

Tất cả các máy bên mình bán là hàng nhập khẩu trực tiếp từ nhà sản xuất Shinecon.

Ai muốn xem hình thì cứ nhắn mình nhé....hoặc vào Facebook nhé
    Lưu ý : Em xin đảm bảo thêm 1 lần nữa là tất cả hàng em bán đều dc nhập khẩu chính hãng 100% . Nếu ko đúng hàng xịn e xin đền tiền gấp 10 lần.

ĐT : 0932 114 768 - 036 3233 678
    Địa chỉ : C/c Phú Mỹ Thuận, Q7, TP.Hồ Chí Minh