1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Địa chỉ xem bói, tử vi ở đâu nhỉ?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi babytixiu, 11/08/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. babytixiu

babytixiu Thành viên mới

Địa chỉ xem bói, tử vi ở đâu nhỉ?

Các pác ơi, tình hình pác nào có cái địa chỉ hay hay giới thiệu em phát.
    Hic lần trước được cho cái danh sách địa chỉ của 44 thầy bà trên địa bàn Hn mà đi kiếm chứng thấy đúng được từ 30% đổ lại.
    Giờ em đang có việc cần xem ai giới thiệu được địa chỉ hay em vote * và khao đi ăn chè
  2. kekhatgai

kekhatgai Thành viên mới

Thì có ai đúng trên 30% đâu mà tìm , nghe làm chi mấy người ăn ốc nói mò đó, mình tự quyết định cuộc đời mình mà.
  3. gaubongbeo1712

gaubongbeo1712 Thành viên mới

Cái topic này thể nào cũng bị lock, chắc giỏi là sống sót được 1 tiếng nữa...
    đây, cho một số điện thoại của Cô Tâm bói bài tây ở 11 Lê Hồng Phong nhé: 0918 369 649.
    Cô này xem được nhà bạn ở đâu, quá khứ ra sao, tương lai thế nào? Người yêu bạn làm nghề gì? Trông ra sao? hix, có lấy được nhau không? Rồi cả buổi phỏng vấn xin việc sắp tới có những ai, đàn ông hay đàn bà, hỏi những câu rì... ậc, tớ thử rồi, và tớ nhờ cô ấy chuẩn bị tinh thần, cuối cùng trúng tuyển, ậc!
    Còn cô nữa, đến cô ấy chả biết bạn là ai cả, nhưng nói được luôn là bạn đã quan hệ với bạn trai hay chưa? ậc, vãi cả đống lúa! ~__~
    Vote cho tớ sao nhé, đi xem về mà đúng, thì phải vote gấp đôi đấy!
  4. gauvavoicoi

gauvavoicoi Thành viên mới

Bạn ơi, cho mình hỏi mấy thông tin về cô Tâm với:
    1. Cô ấy xem theo hình thức gì? Bói bài tây, tử vi...?
    2. Giờ giấc làm việc của cô ấy thế nào?
    3. Có cần gọi điện hẹn trước ko?
    Thanks bạn trước nhé!
    Mình cũng giới thiệu 1 chỗ xem tử vi, thấy bảo là hay lắm nhưng mình vẫn chưa đến được. Ông Kế - 79 Bùi Ngọc Dương - tel 6271167 (gọi điện từ hôm trước)
  5. pucca_pucca

pucca_pucca Thành viên rất tích cực

thế bạn thấy cô ấy nói tươg lai có đúg ko??? Nhìu bà thày bói chuyện wá khứ và hiện tại thì đúg lắm nhưg tươg lai thì trật lất hết. Sắp ra HN chắc làm 1 vòg xem thử
  6. babytixiu

babytixiu Thành viên mới

Cảm ơn gấu béo nhé. Để mai tớ thử xem sao
    Tớ thấy trước có mấy topic bàn sôi nổi chuyện bói toán lắm mà, hy vọng mod không lock topic tớ.
    Em nhờ mod vài ngày nhé
  7. fanX

fanX Thành viên rất tích cực

Của một bạn f69 :
    Khuyến cáo là tớ chỉ nghe có người mách thôi ( nguon den tu nhieu dien dan) , chứ thực là đến hè này mới có dịp về mà kiểm nghiệm.
    Ai có địa chỉ nào nữa thì cùng bảo nhau nhé, Nho vote sao cho to
    e có chỗ này xem tử vi cũng hay phết....ai ra về cũng hài lòng.
    ông sử, ở long biên dt8731393
    tuy giá hơi mắc, làm lá thì 20k còn xem giải là 50k, bác có lá thì chỉ mất 50k thôi
    1.Hưng Yên, qua Bát Tràng khoảng 6 km (hỏi thầy Thành - xem TỬ VI
    2. Nhà thầy Phương, xem tướng, 17 Đông Các. ĐT của thầy: 0904248775
    3. Thầy Huy 35 Thi Sách - khoảng 25 đến 30k để đặt lễ
    4. Cô Mừng 344 Hàm Tử Quan
    5. Cô Thuý trên Đê La Thành . Chếch chếch đối diện cây xăng Đê La Thành ( Ngay gần Nhạc viện . Nhà mặt đường, cái nhà to oạch, là cửa hàng cắt sắt tên là Đăng Mão ( biển màu xanh ).
    6. Bac Định nhà trên đường Lạc Long Quân
    - Đi hêt đường Bưởi đến đoạn giao cắt với HOàng Hoa Thám đi tiếp qua giao cắt với đường Thuỵ Khê đi thẳng là đường Lạc Long Quân. Di quãng 300m gì đó nhìn sang bên tay trái có cái ngõ rất to có cả barie nữa, đấy vào ngõ khoảng 20m, rẽ phải gửi xe đạp ở ngoài .Nha bác ấy là cai nhà 5 tầng nằm ở cuối cùng của ngõ,.Từ ngoài nhìn thấy luôn.
    Lưu ý nên đi xem vào ngày thường và đến vào buổi sáng sớm để thầy còn đủ tỉnh táo minh mẫn
    7. Chị Chung -368 Thuỵ Khuê. Nhưng phải gọi điện đến đặt chỗ trước. ĐT: 7535510.xem cho nữ giới
    8. Mr. Kế, ngõ 79 phố Bùi Ngọc Dương, HN. Tel: 6271167. Trước lúc đến nhớ alo đặt chỗ nhé, bác này chỉ làm việc giờ HC
    9 . Ong Yên ở số 2 Hồng Phúc gần Hàng Than nhé. ĐT : 9270575
    10. Nhà thầy Đức ở đối diên cái cây xăng cạnh Hồ Đăc Di, hơi chếch 1 chút.
    11. Neu ban muon cu tim den lang cot, duong thang tu cau yen hoa vao ngo, den do hoi cu gia xem tu vi la ai cung biet (minh quen mat ten cu va so nha nhung minh nho neu di vao ngo 1 doan ngan thi nha nam ben trai)
    12. ông Trung ở 177 Bạch Mai.Bói bài Tây. xem cũng được
    13. Đáp ở 79 Nguyễn Công Trứ
    14. 1. Ong Minh ở Xuân Đỉnh (đi đường Phạm Văn Đồng, đến bến xe buýt Thăng Long rẽ vào Xuân Đỉnh, hỏi ông Minh ai cũng biết). ĐT: 8.388346. Bắt đầu xem từ tháng 2 âm lịch, nên gọi điện đăng ký trước. Xin lựu ý, ông Minh này khó tính khủng khiếp, và nói không êm tai chút nào, nhưng thông tin khá chính xác, bản thân mình đã kiểm nghiệm.
    2. Mình xin bổ sung tên ông ở Cát Linh nhé:
    Ô. Phẩm xem tử vi
    Nhà 14, Ngõ 35 Cát Linh. ĐT: 8435 910
    15. Mọi người LH: 09.85.85.51.51 nhé
    Nhờ bác này dẫn đi xem nè........
    Lưu ý rằng::: Ai yếu tim đừng đi nhé...Bà xem bói mỗi lần xem như kiểu ma nhập ...nói chính xác đến phát hoảng luôn...
    Đường dưới gầm cầu, rẽ phải, đến ngã 3 rẽ trái, chỗ bờ đê đi thêm mấy trăm mét hỏi bà Mới khu tập thể mắm Phú viên.
    ĐT:0976665870 (cô Nguyên)
    Làng Ngọc Thụy, Gia Lâm (tested)
    Cô Phượng , đến Linh Đàm , hỏi trường tiểu học hoặc mầm non Đại Kim. Cái chỗ mà đi quả cổng chào của cái làng ở Linh Đàm đó. Rồi đến đấy hỏi thì ai cũng biết cô Phượng xem bói. Tại nhà cô ở trong ngõ gần trường tiểu học/mầm non Đại Kim mà.
    Kính các bác k nên xem ở cô Thuý đê la thành. Phán tùm lum.
    Bói bằng tú lơ khơ chán phèo. Được mỗi cái nhà to rộng, cái gian thờ tầng 4 cũng gọi là khiếp
    mấy địa chỉ này bác cho, em cũng xem dc kha khá chỗ rồi,xem tử hồi còn học cấp 3 . Em thấy thầy Huy, thầy Phương , chị Chung , bác Định phán cực kỳ lung tung ,chả đúng tí nào .giờ em chỉ tín nhiệm mỗi cô Hải ở ngõ 46 Đội Cấn thôi. em thấy chuẩn lắm, em giới thiệu cho mọi ng, ai đi xem về cũng bảo đúng đến 95 % ý.
    chị ơi nhớ qua truớc 9h sáng nhé , sau 9h ko nhận lễ đâu .
    Đã có ai xem tử vi ở Nguyễn An Ninh ở đấy rất chính xác nhưng thầy khách đông lắm. Chờ hơi bị lâu có khi còn bị hẹn sang hôm khác nữa. tö vi
    Tớ cũng có một địa chỉ này cho mọi người tham khảo: Cô Xuân - Ngã tư Thị trấn Đông Anh (Thường gọi là ngã tư Biến thế).
    Đi theo quốc lộ 3 hướng từ HN sang, đến đúng trạm traffic lights (cả cái thị trấn Đông Anh có mỗi trạm traffic lights này thôi) chỗ Ngã tư Biến thế rẽ trái. Đi 1 đoạn khoảng 30m rẽ vào ngõ nhỏ đầu tiên bên tay trái rồi hỏi nhà cô Xuân xem bói là ai cũng biết (đi từ đầu ngõ vào khoảng 50-100m nhà cô này cũng nằm bên trái ).
    Cô này xem bằng tiền, chỉ cần 10k-20k là okie rùi. Lưu ý là fải đưa tờ tiền đã được "ở" nhà bạn qua 1 đêm nhé, ko thì cô ý biết ngay tiền mới giao dịch trong ngày hôm đó là cô ý ko xem cho đâu. Cô ý cứ nhìn đồng tiền mà phán thôi, chuẩn lắm, nhất là cái khoản tả nhà đất thì đúng thôi rồi, cứ như là người trong nhà ý...
    Thôi, quảng cáo ít thôi. Bạn nào có ý định đi xem cứ thử 1 lần cho biết. Phải thành tâm đi từ nhà sang đó luôn, chứ kiểu tiện đường tạt ngang là cô ý cũng quát cho xơi xơi, đuổi về thẳng cổ đấy. Cô này được cái cũng... kiêu ra trò .
    Có phải cô mà đặt lễ 40k, hỏi 4 câu k bạn? Tớ k thích cô này lắm, cứ sợ sợ.
    Thầy Thành bên Bát Tràng cũng đi rồi. Thầy này đặt biệt ghét 83, ai 83 đừng có đi xem k tức chết đấy Ai mà số tốt thì dc khen hết lời (ví dụ như tớ) khen đến mức mà tớ cũng k nghĩ là tớ sẽ dc tốt như thế Nhưng nói chung cũng đúng. Kêu tớ k nên dính vào 83, và đúng là 1 đứa 83 làm tớ phát điên
    1 ng nữa là cô Phượng (hình như thế, tớ k chắc lắm) ở Lạc Trung. Nhà 3-4 tầng j đó, tầng 1 cho thuê bán gạch men, cô xem ở tầng 4. Xem tướng chuẩn. Lúc đi xem thì tớ k tin lắm, nhưng đến hết năm 2006, nghiệm lại thì thấy rất nhiều điều đúng, cả về tình cảm và sự nghiệp. TRong 4 chỗ tớ đã từng đi thì chỗ này tớ thấy dc nhất.
    74 Lạc Trung bạn ạ. Số đt đây: 8214722. Bạn nên đến ngoài giờ vì hình như cô cũng đi làm, chỉ xem ngoài giờ thôi. Đặt lễ 20-30k
    Nói về cái sự xem bói xem tướng , tớ nghiệm ra là có đúng hay ko phải phụ " hợp căn " . Ví dụ bố tớ đi xem một ông bên gia lâm nói cũng đúng. Thế mà đến lúc tớ đi xem thì sai toét.
    Rồi bạn tớ đi xem ở cô Phượng thì đúng. Trong khi đó tớ xem lại ko đúng. Mẹ tớ xem thì đúng và dì tớ xem lại ko đúng.
    Còn có người hỏi cô bói bài tây trên tầng 4 khu tập thể ý , tớ xem thì cũng đúng , mà bạn tớ xem thì sai. Cô này bị cái nói nhanh và nhỏ cho nên phải cố gắng nghe cho kỹ.
    Cho nên kết luận lại là trong danh sách mà tớ cho , thì với người này đúng , người kia lại ko đúng . Nên chả biết đường nào mà lần. Bao giờ tớ nổi hứng lên tớ sẽ đánh số rồi bốc thăm ,rơi vào ai thì đi xem người đấy. Mà tớ thấy là khi nào rủng rỉnh tiền hẵng xem , vì xem chỉ có tính chất tham khảo cho vui. Chứ còn cái số rồi thì biết trước cũng chả làm gì được. Khi nào nghèo nghèo thì quên đi cho đời mau già ,tớ để tiền đi chiến nem chua còn hơn
    Càng ngày danh sách càng phong phú nhỉ , tớ cung cấp thêm 2 địa chỉ nữa nhé , trong đó có một địa chỉ tớ xem rồi
    1.Cô Phượng , đến Linh Đàm , hỏi trường tiểu học hoặc mầm non Đại Kim. Cái chỗ mà đi quả cổng chào của cái làng ở Linh Đàm đó. Rồi đến đấy hỏi thì ai cũng biết cô Phượng xem bói. Tại nhà cô ở trong ngõ gần trường tiểu học/mầm non Đại Kim mà. Chú ý : Đến sớm thì được xem sớm . 9h cô mới bắt đầu xem và một ngày chỉ nhận một số ít người nhất định cho nên phải đi sớm mới có số tốt. Hehe , đi xem bói cứ như đi khám bệnh , được phát số này nọ. Đặt lễ , 2 năm trước là 20k , nên giờ tớ nghĩ cứ đặt 30k hoặc 40k là được .. vì giá xăng lên hihì.
    2. Thầy Căn, ngõ 75 phố Cầu Đất (sau Nhà Hát lớn, bảo tàng, dốc Bác Cổ rẽ vào, ngõ 75 gần với Hải Sản Sầm Sơn), số nhà 39 theo cổng Khu TT. Cái này tớ chứ đi xem
    Xem tử vi trọn đời:
    Dương Đắc Khai (Representative of Mr Patton Nguyen)
    169/5, phố Chu Văn An, phường 12. quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh.
    ĐT: 0908477296
    200KD
  8. paradise2209

paradise2209 Thành viên rất tích cực

Nghe nói đến cô này lần đầu
    Cho em hỏi giá rổ và có phải xếp hàng ko ạ ?
  9. gaubongbeo1712

gaubongbeo1712 Thành viên mới

Hix, các bác cứ gọi điện cho cô ấy trước, hỏi xem tối nay cô ấy có rảnh ko? Hẹn thời gian địa điểm...
    Tiền thì tùy tâm, nhưng ít nhất là 50k cho một lần hỏi với cả trả phí cà phê, trà nước... cô ấy xem ở quán cà phê nổi tiếng 11 Lê Hồng Phong mà... mà quán đấy nước nôi rẻ lắm, khoảng 15k/3 người...
    Ukie các nàng, các nàng bảo vote sao mà từ hôm qua chả có sao nào nổi lên cả... hu hu
  10. langtuhaohoa0214

langtuhaohoa0214 Thành viên quen thuộc Đang bị khóa

Thầy Lương - ĐH Kiến Trúc 04 200 4444
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa