1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đĩa tập aerobic nào hay và hiệu quả??

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi lymit0927, 09/05/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Cyrus

Cyrus Thành viên mới

sau khi đọc bài cái sự muốn gầy nổi lên nên lùng sục trên mạng được cái link download Power Yoga, hiện tại vẫn đang down nên chưa biết nội dung thế nào, nhưng cứ post lên đây cho chị em tham khảo. Tất cả vì mục đích giảm cân cao cả, cố lên
    http://allfreedownloadlinks.com/free-videos/bryan-kest-power-yoga-complete-collection/
    Được Cyrus sửa chữa / chuyển vào 05:27 ngày 03/06/2009
  2. teenagedirt

teenagedirt Thành viên rất tích cực

Tks ty ....Tớ mua ở Amazone.com..hoặc ebay khá hạt dẻ
    Mới cả chỗ tớ ở cũng có bán ở HMV ( Tớ ở Sing)...nó chặt bỏng tay ( 30-60 SGD) một đĩa. Dã man
  3. teenagedirt

Thật ra tập thể dục thấy rất khó chỉ chăm chăm vào một fần duy nhất. Vì cơ thể là large muscle group tập cái nọ nó cũng giúp cái kia.
    Ví dụ, chống đẩy rất tốt cho các gái nào tay hơi to, nhiều mỡ. Và nhờ có chống đẩy cơ ngực cũng trở nên săn chắc. Ngực cũng săn, gọn và đẹp hơn.
    Nói vậy để thấy, fần lớn các bài tập là target tất cả các fần cần nhỏ cần đẹp trên cơ thể. Nếu gái thích fần nào đẹp hơn, thì thêm rep ( thêm count) cho fần đó.
    Gái thử cái Shape Boot Camp ấy.Redefining Work-out của đĩa đó tập cơ đùi rất tốt vì có lots of LUNGES...Gái nào mún đùi thon do lunges cho tớ, vì cái này work inner thigh, mỗi tội ai mà ko quen tập là cứ đi cà nhắc cà nhắc sau một tuần bùn cuời lém :D.
    Mọi người thử link này cho lunges đơn giản nhất nhé:
    http://www.fitsugar.com/878452
    Mai tớ scan báo những bài tập tốt cho Thigh hay nhất cho cả nhà :)
    Cái này thì cho gái nào mún tập lẻ lẻ thôi, còn mún DVD thì tập những cái trước mà tớ recommend, tất cả đã bao gồm rùi.
    Rút trên kinh nghiệm cá nhân, tớ thấy chẳng fải tự nhiên người ta làm DVD tập thể dục ( vì tớ xem báo là chính, tập theo chả mấy :P)
  4. teenagedirt

Các tình yêu vào đây để thử bài tập Abs của Self nhé.
    Video để hướng dẫn cách làm. Mọi người tự điều chỉnh count tuỳ theo thời gian mình muốn. Ít nhất là 12 counts như kiểu người ta hướng dẫn nhé ko được lười:
    Effortless abs!
    Put a stop to muffin top with seven brand-new slimmers that work fast.
    http://www.self.com/fitness/workouts/2009/06/effortless-abs-slideshow#slide=1
  5. civicHH

civicHH Thành viên mới

Em thì lại muốn tập để có thể ăn khỏe hơn và béo hơn chứ không phải mục đích là giảm béo, hơi bị ngược đời Mà em chả biết tập bài nào cho nó hiệu quả bây giờ.
    Tập của NCKD thì em thấy nhẹ nhàng quá, chẳng ăn thua gì. Còn Pump it up gì đó thì không chạy theo được vì chẳng có hướng dẫn mà người ta tập nhanh quá. Em thấy có bài của Rocky hay gì gì đó tập chậm mà có vẻ đơn giản nhưng không biết có hiệu quả không. Chị teenagedirt biết cách nào chỉ em với ạ
  6. anhthyvo

anhthyvo Thành viên mới

nàng này nhiệt tình quá cơ, tặng nàng hoa hồng và vote 5* nhé
  7. thuhntl

thuhntl Thành viên quen thuộc

tks nhi?u. Tớ cufng down đu? các thê? loại vê? tập thư? rô?i. hiện h đang dư?ng ơ? pump it up - động tác nhanh va? dứt khoát. Tớ thích dạng như vâ?y vi? quen tập nhanh vs mạnh rô?i, cứ chậm rê? rê? la? ghét
    tớ xem qua video cu?a billy blank na?ng pót ơ? trang trước ấy, công nhận phâ?n tập abs hay. tớ đnag down vê? tập rô?i
    shape boot camp thi? tớ ti?m mafi chưa thấy link down full. vi? tớ down vê? burn ra đifa tập
    @ bạn gi? ba?o mua đifa: nếu có đk thi? na?ng down vê? cho nhanh. vi? thươ?ng nhưfng đifa na?y trên mạng đê?u có file torent. chất lượng ô?n, nét, tớ burn mấy đifa đê?u tư? down trên mạng đấy, chi? hơi mất công ngô?i cắt file la?m đifa thôi.
  8. mummim1110

mummim1110 Thành viên mới

????
    Công nhận bạn teen nhiệt tình ghê, mún vote sao cho bạn nhưng mà ko hiểu sao cứ bị báo lỗi, đành tặng hoa tạm vầy
    Nhân đây báo với mọi nguời, hum wa tớ vừa qtâm xong nên hôm nay đã tập khoảng 30''.Tớ thuộc dạng kém thể dục nên tình hình là theo ko kịp ngta hướng dẫn, động tác sai tùm lumDung la toàn video hay, mỗi tội so với tớ vẫn hơi nhanh ( tớ tập hiphop abs).Nhưng ko sao, có tập vẫn hơn ko tập mai lai tiếp tục phấn đấu
    Ah,, mà tiện đây, tớ cũng xin giới thiệu đĩa tập Turbo_Jam_-_20_Minute_Workout động tác khá hay,( mỗi tội tớ lười nên tập 1 lần rùi mấy hum sau bịt lại lương tâm, ngồi ăn xem phim thay vì tập ) ko mạnh bằng billy (tak_box) nhưng cũng ko nhẹ nhàng wá như của NCKDMọi người tập thử xem sao
  9. msdaoxxx

msdaoxxx Thành viên mới

Không biết thế nào nhưng mình và bà chị tập đĩa của Ki Duyen cực kì tác dụng . Bà chị họ mình lúc trước 72kg tập 8 tháng giảm 20kg . Mình thấy hay quá nên hỏi thì bảo tập KD mình mua theo , 1 ngày tập 2 lần . Sáng dậy và buổi 5h chiều . Mình ăn vặt nhiều không bỏ được , vẫn ăn cơm bt , hầu như mình không kiêng ăn gì hết , vẫn ăn như lúc chưa tập 1 năm mình giảm từ 62kg xuống còn 52kg . Nhưng sau đấy thì mình tập mãi vẫn cứ giậm chân tại chỗ khong giảm đc nữa . Mặc dù chồng mình bảo , người như mình thì chỉ khoảng 47kg thôi .
  10. sansan88

sansan88 Thành viên mới

em thay đĩa của NCKD tập cũng khá tốt mà chị.mội tội lười wá, tập 1 hôm nghỉ 5 hôm.huhu nói thế h e đj tập đây.chúc mọi người có body đẹp