1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Diary and Confidence!

Chủ đề trong 'ĐH Hàng Hải Việt Nam (VIMARU)' bởi ladyfirst24, 05/03/2003.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. LEEHONGANH

LEEHONGANH Thành viên tích cực

Được LEEHONGANH sửa chữa / chuyển vào 21:34 ngày 06/09/2008
  2. hoankim

hoankim Thành viên mới

Đang vào định vít vài dòng chửi bới cuộc đời.... Thấy cái mặt hí hửng của bé LEE... Thôi, ko vít nữa
  3. LEEHONGANH

hyhy
    chú cứ tự nhin áh
    mà wên mất bảo nhờ chú Cưm chút, nhưng chú out mất òy!
  4. em_rat_hien

em_rat_hien Thành viên rất tích cực

Trời cứ mưa nắng thất thường thế này ghét thế. Thất thường còn hơn cả mình.
    Hqua đi xem Xác ướp 3. Chả có gì nổi bật. Kĩ xảo bình thường. Nội dung bình thường. Đằm hơn nước lọc 1 tí. Diễn viên cũng fình fường nốt. Đc mỗi Lý Liên Kiệt trông handsome thôi, nhưng diễn xuất chả có gì hay ho lắm. Toàn đấm với đá. Hết. Hài chẳng ra hài. Viễn tưởng chẳng ra viễn tưởng. Lẩu thập cẩm này ko ngon lắm.
    Lại hết cuối tuần rồi.
    Lại 1 tuần mới bắt đầu.
    Giá mà tuần nào cũng có 1 ngày nghỉ giữa tuần như tuần vừa rồi thì thích bít mấy. Lúc ấy thấy thời gian trôi nhanh lắm.
    Trg HH sv đc bán hơn 2.000 sim mobi có 20k/cái, ko bít box mình có ai cá kiếm đc cái nào ko.
    Mình đây may mắn cũng có người cá kiếm hộ cho. Hehe. Thế là lại đc buôn đt thoải mái.
    Hôm nọ đi mua quà sn cho vợ chồng bạn của bạn của bạn của bạn...... anh iu. . Vợ chồng nhà ấy sắp có con, định đi mua cho mấy bộ quần áo trẻ sơ sinh. Hic hic. Vào cửa hàng nào cũng thấy 1 bộ của mấy bé toàn từ 3-400k. Hết hồn. Kiểu này sau này mình mà muốn có baby thì fải để dành tiền từ bây h thôi. Hic hic. Đắt còn hơn cả quần áo của mình.
  5. hippopotamusvn2000

hippopotamusvn2000 Thành viên rất tích cực

Hic hic,nhìn các em í còn mặc đồng phục, còn đến trường, còn đi thi, còn được trốn học mờ thèm quá hà!
  6. Silent_hill

Silent_hill Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Ngày 7/9:
    Lại một ngày kém may mắn. Mưa cả ngày làm toi hết cả kế với hoạch.
    Rao bán con case máy tính ghẻ mãi mới có người hỏi thì hôm nay nó
    lăn đùng ra chết. Cú, chẳng lẽ lại mổ thịt nó ra bán đồng nát à.
  7. huong_duong

huong_duong Thành viên quen thuộc

Xe cất rồi, mấy giờ mà đi chơi ... Nằn nì mãi em mới đồng ý đi loăng quăng cùng anh. Em nói cho anh 5'' để anh xuống đón em trong khi anh đang ở xa tít. Nhe răng cười, em trêu anh thật ngố. Anh sắp đi công tác. Lần này là đi thiệt xa. Chẳng phải 1 tuần hay 10 ngày như mọi khi. Anh bị điều vào mãi miền trong, chẳng bít bao giờ vìa. Từ hồi quen anh với em như mặt trăng mặt trời, 6 năm nhưng số thời gian gặp chẳng mấy... Anh nhớ ko hồi mình mới gặp, anh với em như quen từ lâu lắm rồi. Anh chiều theo sở thích quái gở của em, chở em đi chơi mưa chỉ tại vì em thích thế, ngồi sau anh ngấm mưa thật là lạnh, đấy là lần đầu tiên em ôm 1 người chẳng phải bạn trai mình . Anh đi HN, đi cả HCM công tác, hình như là 4 năm anh nhỉ, tin nhắn về chỉ nhóc thế nào... Em nói mình có duyên, thì anh ra đến Hp gọi cho em còn gì. Sau 4 năm anh vưỡn thế chẳng thay đổi ngoài suy nghĩ ông cụ hơn, anh nói em nhóc con chẳng hiểu đâu. ừa thì em chẳng hiểu. Anh giận gì đó, em hỏi chẳng nói, trêu anh chẳng cười, chắc lại cú thêm , bạn gọi anh gắt lên như khị, em thấy anh thật buồn cười. Anh nói bực gì đó thì muốn gặp em, gặp em anh thấy ko căng thẳng nữa, cười khì. Hôm gặp anh đi với chị, em thấy mẹt anh vác lên, đáng ghét, bắt quả tang nhé . 6 năm nhưng chắc gì mình đã hiểu hết nhau anh nhỉ. Anh kêu mình số khổ đi công tác hoài, lần này anh bị điều đi giữ chức to lắm, thích thế còn gì, em chỉ bít động viên, anh đi ko quên nhóc là được mờ...
  8. LEEHONGANH

jống a zai wá
  9. em_rat_hien

em_rat_hien Thành viên rất tích cực

Hôm nay chị trg fòng nghỉ. Fòng lại tha hồ buôn bán. Nhưng hnay thì mình lại chẳng có hứng tha gia gì hết. Người cứ mệt mệt. Chả hiểu sao nữa.
    Dạo này mạng điện tử cứ tậm tịt. Hôm nào cũng về muộn. Thế mà hôm trc nghỉ làm 1 ngày, hôm sau mạng đtử ngon lành ko chịu đc. Chưa đến 5h đã có kquả rồi.
    Lâu lắm mới đc có ngày về sớm như thế. Đi mua một vài thứ lặt vặt. Đi ngoài đg mới thấy ko khí trung thu tràn về rồi.
    Già rồi.
  10. LEEHONGANH

chị hiền dạo nèy tâm trạng lém,
    nhưng toàn về công việc hok àh
    hết việc zùi lại anh...
    chị hiền ít nghĩ thoai cho thoải mái
    rủ anh hay rủ bạn đy ra biển chơi cho mát đầu ^^
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa