1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

DIARY RELOADED ( NHẬT KÝ TRUYỀN TAY PHẦN 2 hehehe )

Chủ đề trong '1983 - Hội Ỉn Sài Gòn' bởi hoangtienhai, 19/02/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Lac

Lac Thành viên quen thuộc

chú cún hàng xóm vẫn còn đó , hehehe,xa mày 3 tháng mày vẫn còn nhớ tao à ? hay là gặp ai mày cũng mừng rỡ như vậy...? chắc bị nhốt trong sân 1 mình bùn lắm hả , chẹp , thui thì mỗi sáng đi học tao ghé thăm mày .....còn sáng thứ 7, CN tao bận ngủ , mày thông cảm ...khì khì
    I can be your hero but... I need to eat first...yummy...yummy
    When u have no light to guide u and no one to walk besides u , I will come to u
  2. tinyfantasy

tinyfantasy Thành viên mới

hôm nay thật là chán, sáng mở mắt ra đã thấy oải rồi, chắc vì bước xuống giường sai chân...
    thôi kệ, ráng sống cho hết ngày đi
  3. tinyfantasy

tinyfantasy Thành viên mới

hôm nay thật là chán, sáng mở mắt ra đã thấy oải rồi, chắc vì bước xuống giường sai chân...
    thôi kệ, ráng sống cho hết ngày đi
  4. TheDeathDog

TheDeathDog Thành viên quen thuộc

Lâu quá ko vào Box 83 ,càng ngày càng sến ,topic tư duy chiều sâu của Looking làm tụi con trai tụi tui nhức đầu quá
    <<< We are the NOBODIES, want to be SOMEBODIES >>>
  5. TheDeathDog

TheDeathDog Thành viên quen thuộc

Lâu quá ko vào Box 83 ,càng ngày càng sến ,topic tư duy chiều sâu của Looking làm tụi con trai tụi tui nhức đầu quá
    <<< We are the NOBODIES, want to be SOMEBODIES >>>
  6. xitrum83

xitrum83 Thành viên mới

Lòng thật bình yên, không phải " Lòng thật bình yên mà sao buồn thế " như dạo nào, lại quay về với cái bình yên cố hữu của mình, thật nhẹ nhàng và vui vẻ chỉ mong sẽ được mãi như thế.
    Bài hát Bình yên của QB đến với em cũng đúng lúc lắm anh ạ .
    "Dạo này chơi bời quá nhé" , cảm ơn lời nhắc nhở này nha, cứ nhớ đến chữ nhé, và thấy hay hay, nghe như 1 lời nhắn nhủ vậy đó
    Trời ươm nắng, cho mây hồng...
    Được xitrum83 sửa chữa / chuyển vào 16:51 ngày 26/02/2004
  7. xitrum83

xitrum83 Thành viên mới

Lòng thật bình yên, không phải " Lòng thật bình yên mà sao buồn thế " như dạo nào, lại quay về với cái bình yên cố hữu của mình, thật nhẹ nhàng và vui vẻ chỉ mong sẽ được mãi như thế.
    Bài hát Bình yên của QB đến với em cũng đúng lúc lắm anh ạ .
    "Dạo này chơi bời quá nhé" , cảm ơn lời nhắc nhở này nha, cứ nhớ đến chữ nhé, và thấy hay hay, nghe như 1 lời nhắn nhủ vậy đó
    Trời ươm nắng, cho mây hồng...
    Được xitrum83 sửa chữa / chuyển vào 16:51 ngày 26/02/2004
  8. phuong_nam_new

phuong_nam_new Thành viên rất tích cực

Đáng nhẽ ra mình không được quên nó chứ. Thật sự bất cẩn. Nhiều lúc phải hối tiếc vì những lý do không hiểu vì sao nó có thể xảy ra. Dạo này suy nghĩ thật là nhiều. Cảm thấy có phần mệt mỏi. Không còn cảm xúc và cảm giác như hồi xưa. Ước gì bây giờ mình có đủ chữ nghĩa để làm được 1 bài văn 9.5d. Thật khó. It''s hard for me to say I''m sorry. Lần thứ 2 mình muốn nói câu này. Có nhiều thứ để tiếc, và có nhiều việc mình muốn nói lời xin lỗi. Mình có đủ can đảm mà.
    Yêu nhau đến thế giả vờ không
    Lòng nóng như sôi mặt lạnh lùng

9. phuong_nam_new

phuong_nam_new Thành viên rất tích cực

Đáng nhẽ ra mình không được quên nó chứ. Thật sự bất cẩn. Nhiều lúc phải hối tiếc vì những lý do không hiểu vì sao nó có thể xảy ra. Dạo này suy nghĩ thật là nhiều. Cảm thấy có phần mệt mỏi. Không còn cảm xúc và cảm giác như hồi xưa. Ước gì bây giờ mình có đủ chữ nghĩa để làm được 1 bài văn 9.5d. Thật khó. It''s hard for me to say I''m sorry. Lần thứ 2 mình muốn nói câu này. Có nhiều thứ để tiếc, và có nhiều việc mình muốn nói lời xin lỗi. Mình có đủ can đảm mà.
    Yêu nhau đến thế giả vờ không
    Lòng nóng như sôi mặt lạnh lùng

10. mechatronics_HCM

mechatronics_HCM Thành viên mới

Hôm nay bệnh không đi học được,ngồi sắp xếp lại đồ đạc,bỗng rơi ra bức thư của người yêu cũ,một mối tình cho thấy sự trẻ con và thiếu chính chắn của mình.Càng đọc thư càng thấy nhớ,càng nhớ càng giận,càng giận càng yêu,đã hơn nữa năm rồi mà sao không quên được,chỉ biết tự trách mình quá si tình mà thôi.
    Người ta cứ nói đừng quá tin.........................mech@