1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

DIARY RELOADED ( NHẬT KÝ TRUYỀN TAY PHẦN 2 hehehe )

Chủ đề trong '1983 - Hội Ỉn Sài Gòn' bởi hoangtienhai, 19/02/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. mechatronics_HCM

mechatronics_HCM Thành viên mới

Hôm nay bệnh không đi học được,ngồi sắp xếp lại đồ đạc,bỗng rơi ra bức thư của người yêu cũ,một mối tình cho thấy sự trẻ con và thiếu chính chắn của mình.Càng đọc thư càng thấy nhớ,càng nhớ càng giận,càng giận càng yêu,đã hơn nữa năm rồi mà sao không quên được,chỉ biết tự trách mình quá si tình mà thôi.
    Người ta cứ nói đừng quá tin.........................mech@
  2. bup_be_o_tinh_yeu

bup_be_o_tinh_yeu Thành viên rất tích cực

so với bên box 81 thì bà con mình có vẻ thân thiết và hay gặp mặt nhau nhưng ko hiểu sao dân tình ta lên mạng post bài ít thế ko biết, qua bên box 81 thấy các chủ đề của người ta mà ham , ui buồn , chừng nào thì box mình mới có thể trở thành nơi gặp gỡi giao lưu của tất cả 8x đây ??? <<<--- có mơ mộng quá ko nhỉ ???
  3. bup_be_o_tinh_yeu

bup_be_o_tinh_yeu Thành viên rất tích cực

so với bên box 81 thì bà con mình có vẻ thân thiết và hay gặp mặt nhau nhưng ko hiểu sao dân tình ta lên mạng post bài ít thế ko biết, qua bên box 81 thấy các chủ đề của người ta mà ham , ui buồn , chừng nào thì box mình mới có thể trở thành nơi gặp gỡi giao lưu của tất cả 8x đây ??? <<<--- có mơ mộng quá ko nhỉ ???
  4. huongthuy83

huongthuy83 Thành viên quen thuộc

Người ta nói những người nhạy cảm thường rất tinh ý và nói chung người có tính nhạy cảm là 1 ưu thế.Thế nhưng cái tính nhạy cảm đó cũng có lắm nhược điểm ,người có tính quá nhạy cảm thì dễ bị tổn thương và thường nghi ngờ mọi thứ xung quanh.
    Chà.......cũng giống mình quá đi chứ!
    Hương Thủy
  5. huongthuy83

huongthuy83 Thành viên quen thuộc

Người ta nói những người nhạy cảm thường rất tinh ý và nói chung người có tính nhạy cảm là 1 ưu thế.Thế nhưng cái tính nhạy cảm đó cũng có lắm nhược điểm ,người có tính quá nhạy cảm thì dễ bị tổn thương và thường nghi ngờ mọi thứ xung quanh.
    Chà.......cũng giống mình quá đi chứ!
    Hương Thủy
  6. mechatronics_HCM

7. mechatronics_HCM

8. Lac

Lac Thành viên quen thuộc

mình dở wá , tệ wá , bít trước thì ko nói gì rùi, ko bít ăn nói mà cứ bày đặt .....làm như mình hiểu người ta lắm, làm như mình quan trọng lắm, cứ nghĩ rằng người ta sẽ ko giận ....
    cuối cùng thì sao, chẳng được gì, chỉ được cái giận tuy ko ra mặt nhưng mình bít người ta đã ...
    nói ra làm gì nhỉ .... thừa bít mình ko có khả năng diễn đạt mà cứ .... tài lanh, làm cho ly nước tràn, lửa lan xa...
    mình rách việc thật ....
    I can be your hero but... I need to eat first...yummy...yummy
    When u have no light to guide u and no one to walk besides u , I will come to u
  9. Lac

Lac Thành viên quen thuộc

mình dở wá , tệ wá , bít trước thì ko nói gì rùi, ko bít ăn nói mà cứ bày đặt .....làm như mình hiểu người ta lắm, làm như mình quan trọng lắm, cứ nghĩ rằng người ta sẽ ko giận ....
    cuối cùng thì sao, chẳng được gì, chỉ được cái giận tuy ko ra mặt nhưng mình bít người ta đã ...
    nói ra làm gì nhỉ .... thừa bít mình ko có khả năng diễn đạt mà cứ .... tài lanh, làm cho ly nước tràn, lửa lan xa...
    mình rách việc thật ....
    I can be your hero but... I need to eat first...yummy...yummy
    When u have no light to guide u and no one to walk besides u , I will come to u
  10. mechatronics_HCM