1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

DIARY - Viết cho Hôm qua - Hôm nay và Ngày mai.....

Chủ đề trong 'Thái Bình' bởi nikocavn, 12/04/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. maxstring

maxstring Thành viên mới

Buồn như con chuồn chuồn, chán như con dán....
  2. Thu_6

Thu_6 Thành viên rất tích cực

HUm nay nấu ăn, sơ ý bị bỏng tay... Đau rát kinh khủng lên được. Kiểu này k bít đợi đến khi nào nó mới khỏi cho mà đi chơi đây... Chánnnnnnnnnnnna
  3. beyeu07

beyeu07 Thành viên mới

hôm qua lại được nghe thằng bạn khoe đã cưa được 1 em nhìn ngon nhưng lẳng dãm man. nghe phát kinh.
  4. Thu_6

Hai ngày cuối tuần trốn khỏi HN.. Tìm về kỉ niệm và chấm dứt quá khứ....
    Hình như mọi việc có vẻ tệ đi...
    Quay trở lại... mệt mỏi cả về hai mặt thể chất và tâm hồn... Nhưng nhẹ nhàng vì đã dứt khoát một cách cứng rắn...
    Cố lên chứ... Mình đang đúng mà...
    Everything has changed when u came !
  5. beyeu07

beyeu07 Thành viên mới

hôm qua đến là hên, mai sẽ như thế nữa nhé.
    sẽ không bao giờ phải thấy và nghe mấy loại mình ghét.
  6. beyeu07

beyeu07 Thành viên mới

mei sao gặp lắm con dở hơi người không thành người mà chó không thành vật thế nhỉ?
    bố nó không đến nỗi đồng tính. không hiểu bố mẹ nó dạy dỗ nó kiểu gì mà nó ngu thế?mei......tự dựng động vào mất con dở hơi dở hám đến mệt.
    mei nó ngu với cả tỷ thằng có cho mình các thêm cũng vãi. biết đến nó đến bẩn người. đúng là bẩn hết dân TB mình. Nhục.
  7. tbbluesky

tbbluesky Thành viên mới

Ngày lễ về nhà được nằm ôm mẹ ngủ ngon lành, thích thật.tối thì ngồi buôn dư lê với con bạn thân,may mà còn nó chưa lấy chồng còn có đứa chơi chứ tụi bạn chúng nó lấy chồng hết.buồn thiu.
  8. Thu_6

Ngày nghỉ lễ đi biển với những người yêu thương...
    Thật là đáng nhớ...
  9. tbbluesky

tbbluesky Thành viên mới

Tối qua lại thấy nhớ anh kinh khủng nhưng cố gắng không nhắn tin kìm nét nên ăn hết hai cốc sữa chua và một một cái kem chuối,càng nghĩ càng tức mà tức thì lại thấy yêu anh nhiều hơn thế mới khổ (khác người đến vậy),trong khi mình thì chịu đựng gian khổ về mặt tinh thần tình cảm vậy ở nơi đó anh đâu có biết có người yêu anh thật lòng như thế nào không? tức quá ăn tiếp một gói bimbim cho hả l]. Sáng nay nghĩ lại thấy mình anh hùng chịu đựng tốn tiền tí nhưng đổi lại cho anh được bầu trời tự do ...
    Trời hết mưa đâu phải đã nắng
    Em hết buồn đâu phải đã quên anh.....
    Để yêu một người thấy dễ hơn là quên một người. Yêu thật lòng và nói thật lòng với người mình yêu không phải điều tốt mà chỉ đem lại cho mình phiền phức và đau khổ.Anh là người đầu tiên mà mình gửi gắm tình cảm có lẽ vậy mà 8 tháng rồi mình vẫn yêu và nhớ anh .bây giờ mình cũng không hiểu sao lại nói lời chia tay với anh trong khi trong lòng vẫn còn tình cảm cơ chứ,không hiểu nỗi mình nữa rồi.....Chuột yêu của em ơi..... anh có biết là em yêu và nhớ anh nhiều lắm không?
  10. tbbluesky

tbbluesky Thành viên mới

Mấy hôm nay thấy buồn buồn muốn đi chơi quá để cho vui,Tối qua đi uống nước với anh làm ở sở tư pháp anh này vô tư hài hước thật làm cho mình cười suốt cả một buổi tối cũng lâu lắm rồi mới được một trận cười hồn nhiên như vậy