1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

DIARY!!!

Chủ đề trong '1983 Ỉn Hà Nội' bởi SunnyRaining, 01/10/2002.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. real_than_chet

real_than_chet Thành viên rất tích cực

Mong là hôm nay đẹp trời hơn, tất cả mọi người sẽ thực hiệnd dược kế hoạch
    Khè, lạnh thật, lẽ ra mình nên nói thì hơn.

Would u hold my hand
    If I saw u in heaven?
    Would u help me stand
    If I saw u in heaven?
    I'll find my way through night and day
    'Cos I know I just can't stay here in heaven
  2. Hermione711

Hermione711 Thành viên rất tích cực

14/02/03
    5 tiết Anh... Học đến tiết 4 là cô trò uể oải... Cô bảo cả lớp hát... "Ngày Valentine là phải hát về TY "... Okies cô luôn... Cả lũ ầm ĩ : "...But only love can say... try again or walk away... But I believe... for u & me... the sun will shine one day... But I can make u see it through... That's something only love can do..." Chẳng hiểu tại sao lại là bài này...
    Trưa... 12h15 mí lên được xe... Chỉ lo ko kịp... Nhót sướng nhé, đi đúng ngày đẹp À à, nhớ đấy, cho nợ, bao h về tát trả thù ...
    Chiều : Mưa bụi... sương... Lâu lắm trời mới đẹp thế này... Nếu đường ko đông thì parfait... Hàng hoa dọc 2 bên phố... người chen nhau... ờ... mỗi năm có 1 ngày chỉ riêng hoa hồng lên ngôi ... mỗi năm có 1 ngày để ... lên ngôi ... Trời thì vẫn mưa...
    Về đến cổng.Gặp. Sao lúc đấy lại có thể tỉnh bơ mà nói thế được. Đã định kiên quyết, nhưng nhìn vẻ mặt ấy lại thấy mình độc ác quá... "Cũng ko đòi hỏi gì đâu"... Biết là thế... nhưng...
    Tối : lãng mạn đến mức qua nhà bạn mượn sách và về... học bài Mưa ướt đường <---- ko thích Tối nữa... nghe 1 câu chuyện "lãng mạn của con bé" Hìhì, mưa ướt hết ko ấy Tớ ở nhà ngủ ấm cực
    15/02/03...
    Có 1 số việc xảy ra... Nhưng chẳng còn đầu óc nào để suy nghĩ nữa... Vẫn biết trước là sẽ ko được tốt... nhưng... Mà cũng chỉ tại mình thôi... chẳng trách ai được... mình đã ko cố gắng... và bây giờ cũng vẫn thế... Thứ 2 thi... trong đầu vẫn ko có gì nhiều... Mà sao dạo này mình ko tập trung được làm gì cả vậy... cha'n quá....................................
    Xét cho cùng mai là một ngày mới...

3. lionking4000us

lionking4000us Thành viên quen thuộc

đã lâu rùi không vào cái diary này ...thấy nhớ ...
    thôi đành vào viết vài dòng cho đỡ nhớ vậy...

BẢN CHẤT TỐT NHƯNG ĐỜI XÔ ĐẨY
    ...
  4. Blade-vampire_hunter_new

Blade-vampire_hunter_new Thành viên rất tích cực

14/02: hà hà, vẫn đi học 6 tiết, vẫn đi học buổi tối mệt phờ những cảm nhận được nhiều thứ, tối về sao hum nay lắm người mua hoa thế, biết thế mình cả lũ bạn kinh doanh hoa đi bán thì lãi lắm đây !!! hehe.....Một mình trong mưa...Mưa rửa được nhiều thứ....lâu lắm mới viết vào cái topic này !!! hà hà...

For as long as space endures, and for as long as living beings remain, until then may I, too, abide to dispel the misery of the world​
  5. conangngongao

conangngongao Thành viên rất tích cực

Mấy ngày cuối tuần vật vờ như cái bóng,chẳng nói nhiều,chẳng hát,cười như mếu...Cái "nốt tạch" thứ 2 trên tai vẫn đau,thậm chí đau hơn...ngủ không ngon,ko kêu ai được
    Kết quả của mình cũng tệ hại,nhưng mà nghe nó nói mà thấy chán hơn,bà ạ,đừng nghĩ nhiều nhé,để học kì 2,cả tôi và bà cùng cố,tôi vẫn fải cố nhiều hơn bà mà
    Mình ghét nhất lúc ở nhà một mình,tất cả lại hiện ra,nhưng mà rối tung lên,nhằng nhịt...Chẳng hiểu...thế nào,rồi sẽ đến đâu đây,quyết tâm rồi lại nản,nghĩ nhiều quá chăng...cũng không fải,mình cố hết sức rồi...Ko biết nên làm gì nữa...Buông xuôi rồi lại ko thể...Hỗn độn,chỉ muốn hét lên thoát khỏi cái mớ bòng bong...mà nhà mình mà hét thì...Ông bảo quên đi ư,tôi nói rồi,người chứ có fải đá đâu,ko thể nói rồi làm đúng y như thế được đâu...
    2 tiết cầu lông,vắng nó cũng thấy buồn buồn...Chúc thi tốt nhé,dù sao thì qua vẫn tốt hơn fải ko...Hôm nay tôi cho Hồng mấy fát đập liền,Hồng nhỉ,a`,đập cầu,ko fải đập người đâu,hé,thế mà đã bị trả thù roài,ko bít đên lúc đập ....thì thế nào
    Trời hum nay đẹp,gió mát ghê,thế mà chuẩn bị chui vào nhà rồi ở lì như thế,hị,cũng tiếc...

6. real_than_chet

Dạo này ông anh tiến bộ thật, mua card về cho em dùng, không kêu câu nào.
    Bây giờ có lẽ mới hiểu được cảm giác của nó, uh, nếu mình là nó, chắc là mình cũng sẽ xử sự như thế, và thay đổi như thế. Uh thì sẽ không trách nó nữa, nhưng mà.....vẫn muốn như đợt trước hơn....Biết là rồi cũng sẽ chẳng như thế được đâu, rằng thì là mà....Chậc, một lũ ngố như nhau.
    Hơ mà thôi, hôm nay được lại nghe "ôi giời kệ" với lại có người nói phải luôn có cái rì để hi vọng, nên chắc là sẽ có lúc....Hehe, bà chờ nhé, tôi sẽ làm được, bây giờ đành để bà trách tôi thôi.....

Would u hold my hand
    If I saw u in heaven?
    Would u help me stand
    If I saw u in heaven?
    I'll find my way through night and day
    'Cos I know I just can't stay here in heaven
  7. 2tomy

2tomy Thành viên mới

Hôm nay vui , vui , muốn gọi lại qua a , mà trễ lắm rồi
  8. conangngongao

conangngongao Thành viên rất tích cực

Trong đầu chẳng có chút zì của sách vở,chỉ nhận ra 1 điều là trời có lúc rất đẹp...gió vi vút,hẹ,ko chừng chuẩn bị lôi thơ ra thôi...

9. real_than_chet

Nếu mà bây giờ được về, nếu bây giờ không phải làm cái FAMILLE, nếu tối nay không phải học thuộc grammaire, nếu không phải làm cái kỉ yếu......hic....thì sẽ được ngủ....
    Someone told me long ago
    There's a calm before the storm,
    I know!
    It's been comin' for sometime.
    When it's over so they say
    It'll rain on a sunny day,
    I know!
    Shining down like water!
    I wanna know: have you ever seen the rain?
    I wanna know: have you ever seen the rain
    Comin' down on a sunny day
    Yesterday and days before
    Sun is cold and rain is hot,
    I know!
    Been that way for all my time.
    Till forever on it goes
    Thru the circle fast and slow,
    I know
    It can't stop I wonder!
    I wanna know, have you ever seen the rain?
    I wanna know, have you ever seen the rain
    Comin' down on a sunny day?
    YEAHHHHH!
    I wanna know, have you ever seen the rain?
    I wanna know, have you ever seen the rain
    Comin' down on a sunny day?
  10. HoroscopeLeo

HoroscopeLeo Thành viên rất tích cực

Trời hôm nay đẹp thật .. chẳng thể mong đẹp hơn được .. thế mà lại không biết đi đâu làm gì .. còn việc nào chán hơn
    Xăng đồng loạt lên giá .. hỏi ai còn zám đi lượn nữa đây
    * U might not need me now
    maybe not tormorrow
    maybe not anymore
    but if ever,
    even for just a second ..
    U feel lonely
    Remember
    I'll be here for you *
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa