1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

DIARY!!!

Chủ đề trong '1983 Ỉn Hà Nội' bởi SunnyRaining, 01/10/2002.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. phu_thuy_so_ma

phu_thuy_so_ma Thành viên rất tích cực

Mình vẫn là mình, vẫn amateur, vẫn 0 chắc chắn ngay cả khi mình cảm thấy tự tin nhất ... cảm giác chông chênh ...
    Ấy ạ, tớ 0 dám chắc ấy có thể hoàn toàn qua khỏi cái vụ này mà 0 ... bị ảnh hưởng đến suy nghĩ về sau ... giống nhau cả ấy mà ... nhưng mà ấy cần qué rè phải sợ ... đối mặt đê, mình là .... cơ mà, ấy nhể.
    No matter what I do ...
  2. 25minutes

25minutes Thành viên mới

18/2
    Sáng chỉ vì vội đi thi nên bị công an tóm.Thu mất giấy tờ xe nhưng cũng may là chưa bị thu xe.Đến phòng thi muộn mất 30 phút tưởng teo rồi may mà có tờ biên bản của CA nên vẫn kịp vào thiLàm hết sức mình nhưng vẫn thế.Mình kém quá vẫn ko kịp viết bài luận.I'm sorry.
    19/2
    Đến xem danh sách....Thế là ngày mai đi học buổi sáng rồi.Ko biết mình có theo kịp cái lớp này không?Chúng mày đừng nghĩ tao thế chứ?ko học cùng lớp thì sao? Làm sao mà tao để giấy trắng được khi mà tao đã hứa rồi.Lời hứa đó quan trọng với tao lắm.Tao xin lỗi chúng mày nhưng tao phải cố hết sức của tao chứ?Tao cũng chẳng chấp chuyện chiều nay.Thôi đi ngủ thôihi`
  3. rockvn

rockvn Thành viên rất tích cực

HE HE Mấy giờ rồi mà còn để CA tóm hả?Nếu bị tóm mà không muốn bị thu giấy tờ xe thì chú đến gặp anh anh truyền cho mấy câu xin xỏ nhé.Anh bị tóm 2 lần nhưng chưa bị thu lần nào cả

ALL FOR ONE-ONE FOR ALL
  4. conangngongao

conangngongao Thành viên rất tích cực

Độc thoại...
    Hừ...sốt đấy,đau bụng đấy,nghỉ cả học...để cuối cùng vẫn mò ra đây...
    Bọn bà ko cho tôi đi cùng nhá,nhớ cái mẹt,tôi bít lí do roài,hè...

5. phu_thuy_so_ma

phu_thuy_so_ma Thành viên rất tích cực

Hẹ, hum qua lên cân thử ... -1,5kg, cộng thêm 1 số thứ cần sự can thiệp của thuốc ... má mì mà biết chắc ... hichic ...
    No matter what I do ...
    Được phu_thuy_so_ma sửa chữa / chuyển vào 22:16 ngày 20/02/2003
  6. GREEN_BAMBOO_new

GREEN_BAMBOO_new Thành viên rất tích cực

Lần đầu Ol tại nhà ..ôi xót cái túi tiền quá trời ..Hiz hiz ...
    IT'S BIG WORLD AND THERE'S LOTS TO BE DONE !​
  7. Hermione711

Hermione711 Thành viên rất tích cực

20/02/03
    Sao lại cứ thấy bực mình vì 1 ng` chẳng có lỗi gì cả... Ko thích bị quan tâm kiểu ấy ... "Đấy ko phải thói quen của tớ"..."Tớ ko thích như thế"... Biết là nói như vậy có vẻ hơi phũ phàng ... nhưng...
    Phùphù, sốt sốt đau đầu, thế mà uống mấy viên "..." là đỡ hẳn, H nhỉ , "..."/lọ, dùng cả đời Ko tin là đến chiều có thể vòng vèo 3 tiếng liền... tụi nghịp cái chân mình wá
    Uh, tôi cũng thế thôi... Sợ nhất là bị hiểu lầm... Chắc tại bọn mình vẫn thế mà...lúc nào cũng tưởng ai cũng vô tư như mình hết... Oài, dạo này dưa bở được mùa
    21/02/03
    Dạo này trời đẹp wá... Lúc nào ra đường cũng thấy đầu óc thanh thản tệ... nhưng cứ chui vào nhà lại thấy bức bối...
    ...!!! Thế là tốt rùi... Cố lên nha
    Xét cho cùng mai là một ngày mới...

8. real_than_chet

real_than_chet Thành viên rất tích cực

Chà, vừa đến lớp thì thấy chỗ ngồi yêu quý bị chúng chiếm mất rồi, nên hì hì "bùng không ", vậy là lang thang, 5 tiết cơ mà, chịu sao nổi, "làm sao tiêu hết chỗ thời gian này bây giờ?"
    Oạch, mấy hôm nay bị ám ảnh chuyện đấy, dở thật, từ hồi đầu năm học đến giờ chẳng lúc nào yên được, không chuyện này thì lại chuyện kia, học hành, bạn bè.....Định reply mà chăng rbiết reply như thế nào thì mới được nữa, viết như giọng mình bình thường thì sợ còn hiểu nhầm hơn nữa, mà nếu viết chỉ để viết, như là thanh minh thì cũng không được, tốt nhất là không online nữa, khỏi nghĩ ngợi nhìu.....

Would u hold my hand
    If I saw u in heaven?
    Would u help me stand
    If I saw u in heaven?
    I'll find my way through night and day
    'Cos I know I just can't stay here in heaven
  9. November_tears

November_tears Thành viên rất tích cực

Hờ, nửa đêm, vật lộn với bức thư, nhưng mà................., ai bảo tớ hứa, ai bảo tớ "iu" ấy, nhỉ, !!!

I'm nothing, nothing at all!
  10. duonglqua

duonglqua Thành viên mới

ĐỪng nghĩ gì nữa , nghỉ chỉ thấy ....
    phanlamthanh
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa