1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Dịch vụ bảo hiểm V 2.0 với 4 loại hình dịch vụ. Tạm ngừng hoạt động

Chủ đề trong 'Game Show' bởi RandomWalker, 04/06/2006.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. beauhomme

beauhomme Tư vấn tình yêu Moderator

5. Thanh toán làm 4 lần, mỗi lần cách nhau một tuần, và một lần bằng 40% tổng cộng 7 lượt mua bảo hiểm ( tổng cộng 160% = 72.000 G )
    Các kiểu thanh toán 3,4,5 chỉ được chấp nhận nếu trong thời hạn thanh toán, beauhome tiếp tục làm khách hàng của dịch vụ bảo hiểm 2.0
    Bác nhầm ròai, em vẫn đủ điều kiện, em vẫn là khách hàng, đã tuần nào ko là khách hàng đâu, bác ko có nói loại 2, Em đọc kĩ rồi.
  2. beauhomme

http://thitruong.ttvnol.com/gameshow/733897/trang-14.ttvn
    Link của bảo hiểm loại 1 đây, chính vì đọc kĩ em mới làm vậy, em ko làm ẩu, ai dại gì đi đóng 45k bảo hiểm để lấy lại có 36k
  3. RandomWalker

RandomWalker Thành viên mới

Giống như đọc báo thôi em ạ, đọc đến trang 10 thấy bảo đọc tiếp trang 18 không có nghĩa là sang đến trang 18 đọc cái nào cũng được.
    Thế nhé !
  4. beauhomme

Dạ, Gold ko phải là tất cả, nhưng em cần cái lý. Em ko thấy bác có nói bao giờ là em phải chơi loại 2( tiếp tục của loại B) thì mới được nhận bảo hiểm bác ạ, bác nếu trích ra được cái gì đại loại là nếu em ko đóng loại B thì em sẽ ko được bảo hiểm 1.0 cho em xem thì em xin ko thưa kiện nữa
  5. RandomWalker

Anh không nói ra nhưng em phải tự tìm hiểu chứ, có ai dọn sẵn cỗ ra cho em xơi bao giờ. Sợ hiểu lầm thì phải hỏi, Topic đây, Pm đấy, thiếu gì phương tiện để hỏi mà em cứ nằng nặc là loại nào cũng được trong khi anh ghi chú rõ là loại 2 là tiếp tục của loại B trước đây rồi. Lại còn ghi màu đỏ nhé, đậm nhé .
    Về hình thức rõ ràng chỉ có loại 2 là tương đương với loại B cũ, nên phù hợp với chữ " tiếp tục ". Các loại 1,3,4 đều không phù hợp.
    Xét về hành vi : em đã tiếp tục làm khách hàng loại 2 trong suốt 2 tuần liền cho tới tuần vừa rồi quên nên nghỉ . Nếu em hiểu là loại nào cũng được thì tại sao không đóng loại 3, loại 4, loại 1 ngay từ đầu .
  6. beauhomme

hị, em làm gì cũng tính cả, ko có thói làm liều. Lý do em chọn loại B trong 2 tuần đầu tại hồi đó em đang nhiều gold, mà em định phang chẵn lẻ nhiều, như bác thấy, em đã thua đậm tại 2 nick, và em đã được nhận sự bảo hiểm, hỗ trợ từ dịch vụ bảo hiểm này cho 2 tuần tả tơi đó. Em ko chọn nó vì mỗi lý do lấy bảo hiểm 1.0 đâu. Nói thế để bác biết thế thôi, bác cầm đằng chuôi, nếu em là bác, em có thể xử lý như bác.
    Nếu bác giải thích tiếp theo cái kiểu, em phải tự hiểu từ những cái bác viết như vậy, thì em xin chịu( tại vì nó ko có tính pháp lý, gọi là Gold lý nhá). em xin chấm dứt đòi bảo hiểm tại đây. Bác ko cần trả lời xem gì hết, thế nhá..
    Bác thử đọc lại tất cả các bài viết của bác và em xem.
    Được beauhomme sửa chữa / chuyển vào 15:47 ngày 18/06/2006
  7. RandomWalker

OK chúc may mắn nhé !
  8. beauhomme

Em đã bảo, thà bác ko nói gì em còn đỡ cú, thế này thì em phải cãi thoai bác ợ. Thà bác cứ lẳng lặng ra đi ko thanh toán, ko nói gì em còn chấp nhận. Vào cãi nhau với em tí cho vui đi
  9. RandomWalker

Em giơ tay đầu hàng rồi, còn gì mà cãi nữa . Xê ra một bên để anh bán BH nào.
  10. beauhomme

em ko hàng ai cả, bác lại đọc kĩ đi, Gold bác có thể giữ không phun ,nhưng cái lý rõ ràng bác ko giữ, cứ thử nói rõ ràng xem bác, bác có thể quote , trích dẫn tất cả cái gì em và bác đã gõ trên TTVN này xem, nếu chỉ ra rằng em sai, em mới nhận, còn ko có gì chứng tỏ rằng, em chỉ chơi loại 2( loại B cũ) em mới được nhận bảo hiểm thì trả em Gold đê.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa