1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

DỊCH VỤ TƯ VẤN TÌNH YÊU VÀ QUÂN SƯ VỀ MỌI LĨNH VỰC CUỘC SỐNG - CHỈ BOX THAI PHIEN MỚI CÓ

Chủ đề trong 'Thái Phiên Community' bởi traitimdanko, 27/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. traitimdanko

traitimdanko Thành viên quen thuộc

DỊCH VỤ TƯ VẤN TÌNH YÊU VÀ QUÂN SƯ VỀ MỌI LĨNH VỰC CUỘC SỐNG - CHỈ BOX THAI PHIEN MỚI CÓ

Chào các bạn !!! Tôi là traitimDanko - thành viên tiêu biểu của Box Thai Phien . Bắt đầu từ hôm nay , tôi sẽ tình nguyện làm quân sư quạt mo cho các bạn . Ai có thắc mắc hay tâm sự về tình yêu , cuộc sống , bạn bè ,etc... nói chung đủ mọi lĩnh vực của cuộc sống , nếu không ngại , có thể nói với tôi . Tôi hứa sẽ đưa ra những liệu pháp tình thế khách quan và đúng đắn nhất , đồng thời giúp cho bạn có những quyết định sáng suốt trong cuộc sống . Hi vọng topic này sẽ là nơi bạn vất bỏ mọi phiền muộn và lấy lại tự tin trên đường đời . Nào !!! Hãy bắt đầu đi . Chúng tôi luôn lắng nghe bạn đấy .!!!

Gia' mọi cô gái đều xinh như Chaerim...
  2. Knorr

Knorr Thành viên quen thuộc

Chào bác Danko !!! Xin bác quân sư cho em với . Lớp tiếng Anh của em có một bé gái xinh xắn và đáng yêu lắm. Em muốn làm quen nhưng khổ nỗi nhát quá . Bác có cao kiến gì giúp em không??? Hậu tạ bác đấy .
    led
  3. traitimdanko

Hic hic... Lại một nạn nhân của yêu đơn fương à??? Không hào hứng về chủ đề này lắm nhưng chú đã có lòng thì anh cũng tặng chú vài mưu kế.
    Thứ nhất , chờ hôm bé gái ấy mặc cái áo nào đẹp, chú hãy viết 1 mảnh giấy ghi là : Chào bạn! Cái áo bạn mặc rất đẹp. Tớ muốn mua nó để tặng người thân . Ủa nhưng mà không biết mua ở đâu. Bạn có thể chỉ giùm tớ không?" Chú viết như vậy cho anh và gửi lên cho cô bé ấy. Cô bé kia chắc sẽ lịch sự trả lời.Chú chỉ việc rung đùi chờ kết quả. Đấy làm quen rồi đấy. Phần sau kệ chú nhé.
    Hoặc thứ hai , chú có thể ... tháo trộm van xe đạp của cô bé ấy. Chờ cho cô bé ấy ra lấy xe, chú giả vờ lo lắng và xin đi vá xe hộ . Nhớ đừng quên rủa cha mẹ đứa nào chơi xấu cái xe nhé, để cho thêm phần thực tế trong câu chuyện mà. Nhưng cách này dễ bị phát hiện , mà nó có vẻ ... gian xảo quá. Chú nên chọn cách thứ nhất , dễ làm hơn.Chú chú thành công.
  4. Fei

Fei Thành viên quen thuộc

Bên Thái Phiên có nhân vật kinh nhẩy chắc là trải qua nhiều sóng gió lắm .Mà bạn ơi họ đã ngại rùi bạn làm sao chỉ cách đó được mà chưa kể chẳng may bạn gái đó ko mặc áo đẹp lắm đi học
    Mà cho tui hỏi đang ở ngoài đường bắt gặp girl xinh bạn có cách làm quen nào hay ko ?

LINHFEI

5. traitimdanko

Cám ơn ý kiến của bạn. Song ở đây là lớp học mà, lại phải chọn hôm nào mặc đẹp chứ. Chú Knorr thấy đúng không??? Hoặc chọn cách xịt lốp xe cũng ngon đấy.
    Còn về vấn đề của Fei , hơi gay đấy nhỉ. Tán gái thì anh cũng ko rành lắm , lại ở ngoài đường nữa . Nhưng dù sao cũng nêu cho chú mấy phương án nhé:
    - Nhìn thái độ của đối tượng , nếu vui thì tặng cho bạn ấy 1 bông hoa , nếu đang buồn thì kể như số chú xui.
    - Con gái thường rất ghét những kẻ tán tỉnh giữa đường .Có lẽ chú nên đi theo cho biết nhà hoặc biết lớp học rồi sau tính tiếp . Kể như biết lớp hoặc nhà cũng coi như làm quen rồi đấy.Tránh tinh trạng cưa cẩm giữa đường dễ bị tặng bài ca Năm đứa con trở về với má lắm.
    Trên đây la 2 sách lược anh bày ra cho chú. Chúc chú thành công. Nếu gặp.. mẹ của thành công thì về bảo anh nhé.Anh sẽ nghĩ cách khác cho chú.
  6. congchuameo

congchuameo Thành viên quen thuộc

anh traitimdanko ơi.anh tư vấn giúp em cái em có hậu tạ nhá.anh hồi trước anh bảo là anh giới thiệu bạn anh cho em cơ mà.anh hưa rồi đó nhé.
  7. I.O.U

I.O.U Thành viên rất tích cực

trời..công chúa mèo ơi. bạn traitimdanko là anh đây chứ ai. anh nè. ko cần hậu tạ nó nữa nhé..để tiền mà khao anh..ha ha. tiếc ko traitimdanko??
    Tình yêu ơi trò chơi cút bắt...
  8. babymilk

babymilk Thành viên quen thuộc

TextTextBác danko ơi!!!!!Em có một vấn đề hết sức phức tạp nhờ bác giải quyết dùm.Em và người đó quen nhau qua thư do em là người làm quen trước.Em va người đó quý nhau,nhưng cả hai đều ngại nên chưa bao giờ bọn em nói chuyện với nhau!Nhưng dạo gần đây,em và người đó có hiểu lầm nên đã cắt đứt liên lạc!Đó chỉ là hiểu lầm bất đắc dĩ,cả em và người đó đều nghĩ là phía kia cắt đứt trước!bây giò phải làm thế nào hả bác?????????
    [side=4]vu bich phuong
  9. vetconthoidaimoi

vetconthoidaimoi Thành viên mới

ha` ha` ha` ha` ha`
    hom nay minh moi biet chearim la ai do. bac oi co phai vi bac uoc mo la phong vien truyen hinh nen thich nhan vat do ha?
    duoc day bac danko ạ?
    con mot van de can tu van giup nhung ma chac bac chang giup nui rui

10. nokia2910

nokia2910 Thành viên rất tích cực

em cũng muốn hỏi bác đôi điều ,em luôn băn khoăn xem hôm nay đánh bao con nào ,đánh bao nhiêu tiền ,bác giúp em với.
    NONE