1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

đỉểm G nhạy cảm

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi traitim_vietnam_hn, 20/12/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. DuachuotBu

DuachuotBu Thành viên quen thuộc

Tóm lại cũng do Chúa sinh ra phụ nữ mà lại thiết kế khu vui chơi gần nhà vệ sinh các bác nhể
  2. LucThaiMy

LucThaiMy Thành viên rất tích cực

ôi, anh thương nhầm người rồi ... em đây chưa bị ai móc đ*t như anh nghĩ đâu ... còn mấy lời khuyên của anh ... em xin nhận ... nhận để anh vui lòng vì đỡ fí công khuyên bảo ... nhưng chắc cũng chẳng bao giờ cần dùng đến đâu ạ ...
    em cũng ghét những ai dùng mồm, lưỡi và tay để thọc ngoáy đến người khác ... vì nó thể hiện độ thối và tởm rất cao ...
    Thôi, nói gì thì nói ... em stop thôi ... vì em lại nhớ lại câu bố em dạy em : con nhà tử tế, ko dây vào *** bao giờ
  3. Mjnicklove

Mjnicklove Thành viên mới

toàn vẽ vời , mấy bác hay bị cái bệnh vi mô hoá mọi thứ , Cách tốt nhất để người phụ nữ thấy sứớng là làm cô ta yêu mình và mình thì thật đẹp trai và good in bed .Tự người ta sẽ thấy sứơng giống như đói thì tự tiết ra chất dịch vị để ăn gì cũng ngon ...Hehe , lo mà cởi được đồ người ta ra đã rồi hẵng lo điềm gờ điềm ghiếc .Phức tạp hoá mọi chuyện quá
  4. XXBodyguard

XXBodyguard Thành viên quen thuộc

Vô tình vào đọc mấy cái bài trong blog của em! Quyết định thôi, ko "trêu ghẹo" hay "nhắc nhở" em nữa! Dù sao thì em cũng đang hạnh phúc! Nhưng chú ý, lần sau viết xong thì nên đọc những gì mình viết nhé! Kẻo há miệng mắc quai em ạ! Chúc em hạnh phúc!
    Vẫn chỉ là trẻ con thôi em ạ!