1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Điểm hẹn Café Hà Nội.

Chủ đề trong 'Public Hà Nội' bởi Cobalt, 22/10/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. LongKing

LongKing Thành viên quen thuộc

Em cũng định chuyển sang đây từ hôm trước nhưng hì hụi mãi chẳng log vào nick được, mãi hôm nay mới oke, mà bạn hiền Cobalt sắp lịch cafe ổn quá..... Không đi được rồi, tiếc thật, tiếc quá.....chẹp....
    ================================================
  2. cobehanoi84

cobehanoi84 Thành viên rất tích cực

Lạ thật, em uống cà phê có mỗi hôm đầu tiên mất ngủ tí dưng đến hôm thứ 2 thì ngủ vẫn bình thường, càng uống nhiều càng buồn ngủ, hic ... nghi ngờ cà phê là thuốc ngủ roài.
    Dưng hôm đấy 84 cũng họp rồi. Nếu họp 1 tháng một lần sau mí anh mí chị ko lấy chủ nhật thứ 2 của tháng có fải là hay hơn không
    Adieu!
  3. cobehanoi84

cobehanoi84 Thành viên rất tích cực

Lạ thật, em uống cà phê có mỗi hôm đầu tiên mất ngủ tí dưng đến hôm thứ 2 thì ngủ vẫn bình thường, càng uống nhiều càng buồn ngủ, hic ... nghi ngờ cà phê là thuốc ngủ roài.
    Dưng hôm đấy 84 cũng họp rồi. Nếu họp 1 tháng một lần sau mí anh mí chị ko lấy chủ nhật thứ 2 của tháng có fải là hay hơn không
    Adieu!
  4. Cobalt

Cobalt Thành viên quen thuộc

Chủ Nhật _ ngày 2-11-2003 public sẽ ra mắt buổi cafe đầu tiên tại cafe Nuôi _ Lương Văn Can ( ngay lối rẽ ra phố Hàng Quạt .) [/]
    * Cobalt và một vài người nữa sẽ chờ mọi người . Còn em Tomato thì sẽ đi cùng mọi người thôi mà , yên tâm đi nha .
    Về địa điểm thì đã ấn định rồi _LANVIN_ à nên Cobalt không thay đổi lại nữa đâu ạ . Lần sau Cobalt chú ý hơn nhé Thanks !!!

Một đêm nhớ, nhớ ra ta...vô hình
    Được cobalt sửa chữa / chuyển vào 16:32 ngày 30/10/2003
  5. Cobalt

Cobalt Thành viên quen thuộc

Chủ Nhật _ ngày 2-11-2003 public sẽ ra mắt buổi cafe đầu tiên tại cafe Nuôi _ Lương Văn Can ( ngay lối rẽ ra phố Hàng Quạt .) [/]
    * Cobalt và một vài người nữa sẽ chờ mọi người . Còn em Tomato thì sẽ đi cùng mọi người thôi mà , yên tâm đi nha .
    Về địa điểm thì đã ấn định rồi _LANVIN_ à nên Cobalt không thay đổi lại nữa đâu ạ . Lần sau Cobalt chú ý hơn nhé Thanks !!!

Một đêm nhớ, nhớ ra ta...vô hình
    Được cobalt sửa chữa / chuyển vào 16:32 ngày 30/10/2003
  6. foreverlove83

foreverlove83 Thành viên mới

Khổ thân em wá .Đến h này vẫn chưa bít có đi đc ko.Mà có những ai đi hả chị C ơi??
    Lời chia tay câm nín trong mắt nhau
    Lời chia tay nào ai nói đâu
  7. foreverlove83

foreverlove83 Thành viên mới

Khổ thân em wá .Đến h này vẫn chưa bít có đi đc ko.Mà có những ai đi hả chị C ơi??
    Lời chia tay câm nín trong mắt nhau
    Lời chia tay nào ai nói đâu
  8. Lazycat

Lazycat Thành viên quen thuộc

Thèm quá nhỉ. Cứ nghĩ đến món sữa café là muốn tu ực rồi . Thông cảm nhé, tớ phàm ăn tục uống lắm cơ nên nhảy ngay vào đây ... ngó ké

------------------------------
    Lazycat
  9. Lazycat

Lazycat Thành viên quen thuộc

Thèm quá nhỉ. Cứ nghĩ đến món sữa café là muốn tu ực rồi . Thông cảm nhé, tớ phàm ăn tục uống lắm cơ nên nhảy ngay vào đây ... ngó ké

------------------------------
    Lazycat
  10. Augustan

Augustan Thành viên mới

Tui không nghĩ bà Lazycat lại "phàm ăn tục uống" như thế. Kem thì chơi cả thùng, cafe thì uống bằng cốc vại. Hé. Lần sau có tổ chức thi cái gì chắc phải thêm một câu: cấm tất cả các loài mèo! May mà bé meothuy còn đang bựn ôn thi chứ không thì chết.
    To foreverlove: em ơi, đành rằng đi uống cafe tất nhiên phải đi với bạn hiền rồi. Nhưng em không định coi C là người có thể thưởng cafe cùng sao?. Đằng nào cũng một chuyến đi Off tiếp ở Hoả Lò bổ sung cho những chỗ còn chưa được tới để thử làm tù nhân hay xác ướp Ai Cập mà.
    Xem thêm ở topic tổng hợp nhé:
    http://www.ttvnol.com/f_196/223422/trang-8.ttvn
    Hãy tha thứ cho người không có lỗi!