1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Điểm hẹn Café Hà Nội.

Chủ đề trong 'Public Hà Nội' bởi Cobalt, 22/10/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Augustan

Augustan Thành viên mới

Tui không nghĩ bà Lazycat lại "phàm ăn tục uống" như thế. Kem thì chơi cả thùng, cafe thì uống bằng cốc vại. Hé. Lần sau có tổ chức thi cái gì chắc phải thêm một câu: cấm tất cả các loài mèo! May mà bé meothuy còn đang bựn ôn thi chứ không thì chết.
    To foreverlove: em ơi, đành rằng đi uống cafe tất nhiên phải đi với bạn hiền rồi. Nhưng em không định coi C là người có thể thưởng cafe cùng sao?. Đằng nào cũng một chuyến đi Off tiếp ở Hoả Lò bổ sung cho những chỗ còn chưa được tới để thử làm tù nhân hay xác ướp Ai Cập mà.
    Xem thêm ở topic tổng hợp nhé:
    http://www.ttvnol.com/f_196/223422/trang-8.ttvn
    Hãy tha thứ cho người không có lỗi!
  2. Augustan

Augustan Thành viên mới

Mai chủ nhật 2/11, cafe Hà Nội tổ chức họp chính thức lần đầu tiên theo kế hoạch định kỳ vào chủ nhật đầu tiên hàng tháng.
    Vẫn theo kế hoạch cũ: Nuôi - Lương Văn Can
    Nhưng có một số thay đổi nhỏ.
    Ai muốn biết có thay đổi gì thì kờ líc vào đây:
    http://ttvnol.com/f_196/223422/trang-9.ttvn
    Đừng bỏ lỡ cơ hội có một ngày vất vả. Lao động là vinh quang.
    Được augustan sửa chữa / chuyển vào 22:50 ngày 02/11/2003
  3. Augustan

Augustan Thành viên mới

Mai chủ nhật 2/11, cafe Hà Nội tổ chức họp chính thức lần đầu tiên theo kế hoạch định kỳ vào chủ nhật đầu tiên hàng tháng.
    Vẫn theo kế hoạch cũ: Nuôi - Lương Văn Can
    Nhưng có một số thay đổi nhỏ.
    Ai muốn biết có thay đổi gì thì kờ líc vào đây:
    http://ttvnol.com/f_196/223422/trang-9.ttvn
    Đừng bỏ lỡ cơ hội có một ngày vất vả. Lao động là vinh quang.
    Được augustan sửa chữa / chuyển vào 22:50 ngày 02/11/2003
  4. Lazycat

Lazycat Thành viên quen thuộc

Hic, xơi café xong mà sao mắt mũi cứ díp tịt cả lại thế này. Hôm nay ké sái Hội café mục đích để nán lại đi Hội chợ đêm mà chả được xơ múi gì . Nhưng may còn được xơi gọn đĩa mỳ chứ không đau khổ như tomato@ kia, bụng thì đói meo mà phải làm mấy tăng café, khéo giờ đang biêng biêng, tomato@ nhở

------------------------------
    Lazycat
  5. Lazycat

Lazycat Thành viên quen thuộc

Hic, xơi café xong mà sao mắt mũi cứ díp tịt cả lại thế này. Hôm nay ké sái Hội café mục đích để nán lại đi Hội chợ đêm mà chả được xơ múi gì . Nhưng may còn được xơi gọn đĩa mỳ chứ không đau khổ như tomato@ kia, bụng thì đói meo mà phải làm mấy tăng café, khéo giờ đang biêng biêng, tomato@ nhở

------------------------------
    Lazycat
  6. tomatovn2

tomatovn2 Thành viên mới

hic hic hic lúc đấy công nhận kinh khủng thật ngồi nói chuyện với mọi người mà chân tay cứ rụng rời hic hci đầu óc choáng váng kinh quá nhưng sau khi uống cốc lipton vào thì thấy đỡ hơn một tẹo, cám ơn chị mèo lười hỏi thăm bi h thì em đỡ hơn rùi
    Tiền không có
    Tình không có
    Ngồi trong xó
    Nhục như con chó
  7. tomatovn2

tomatovn2 Thành viên mới

hic hic hic lúc đấy công nhận kinh khủng thật ngồi nói chuyện với mọi người mà chân tay cứ rụng rời hic hci đầu óc choáng váng kinh quá nhưng sau khi uống cốc lipton vào thì thấy đỡ hơn một tẹo, cám ơn chị mèo lười hỏi thăm bi h thì em đỡ hơn rùi
    Tiền không có
    Tình không có
    Ngồi trong xó
    Nhục như con chó
  8. swallowag

swallowag Thành viên rất tích cực

Híc...híc... Tui là thành viên cũ nhưng lâu lắm rồi nay mới có dịp quay trở lại diễn đàn nhưng chậm mất 1 ngày rùi, không được tham dự buổi họp mặt này rùi. Mà nói thật là tui chưa biết ai trong này cả. Lần sau họp mặt các bác làm ơn nhắn cho tui 1 tiếng qua YM với, ID của tui là : swallowag
    Cảm ơn các bác trước nhé!!!
  9. swallowag

swallowag Thành viên rất tích cực

Híc...híc... Tui là thành viên cũ nhưng lâu lắm rồi nay mới có dịp quay trở lại diễn đàn nhưng chậm mất 1 ngày rùi, không được tham dự buổi họp mặt này rùi. Mà nói thật là tui chưa biết ai trong này cả. Lần sau họp mặt các bác làm ơn nhắn cho tui 1 tiếng qua YM với, ID của tui là : swallowag
    Cảm ơn các bác trước nhé!!!
  10. Augustan

Augustan Thành viên mới

Hị hị. Mod nào lên cái chương trình gì mà có mỗi cái tiêu đề thế này. Mà lại chả thèm lôi lên trang nhất thì ai mà để í chứ. C ơi là C! Kiệm chữ đến thế là cùng. May mà hôm nay tự dưng lẩm cẩm chui vào trang 2 thấy
    "Điểm hẹn cà fê Hà Nội họp vào Chủ nhật 7/12"
    Mà sao địa điểm, giờ giấc chả thấy đâu cả. Hay lại pha lấy một tách ngồi nhà tự thưởng lấy một mình đấy hả C...
    Nào các cafeiner gương mẫu đâu rồi (hì, cái này là bắt chước giọng điệu của Magic đấy)