1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Điểm hẹn Café Hà Nội.

Chủ đề trong 'Public Hà Nội' bởi Cobalt, 22/10/2003.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. Augustan

Augustan Thành viên mới

Hị hị. Mod nào lên cái chương trình gì mà có mỗi cái tiêu đề thế này. Mà lại chả thèm lôi lên trang nhất thì ai mà để í chứ. C ơi là C! Kiệm chữ đến thế là cùng. May mà hôm nay tự dưng lẩm cẩm chui vào trang 2 thấy
    "Điểm hẹn cà fê Hà Nội họp vào Chủ nhật 7/12"
    Mà sao địa điểm, giờ giấc chả thấy đâu cả. Hay lại pha lấy một tách ngồi nhà tự thưởng lấy một mình đấy hả C...
    Nào các cafeiner gương mẫu đâu rồi (hì, cái này là bắt chước giọng điệu của Magic đấy)
    Hãy tha thứ cho người không có lỗi!
  2. Red_Cross

Red_Cross Thành viên mới

Cobalt hiện đang trong " tù " nên không post bài được đâu AG à , Red_cross sẽ Post hộ chương trình vậy . .
    Tháng 12 , Đông rồi đấy nhỉ và cả Public Hà Nội lại được ngồi cùng nhau bên những li cafe nóng . Còn cả những người bạn cùng cafe nữa , sẽ góp vui bằng những câu chuyện trời ơi đất hỡi nữa phải vậy không ?.Và còn gì tuyệt vời hơn khi được ngắm Hà Nội trên Cafe Phố Cổ _ 11 Hàng Gai trong ngày đầu Đông .
    Mọi người nhớ nhé và có gì thì Cobalt cũng sẽ confirm lại mừ , Chủ Nhật đầu tiên tháng 12 ( 7-12 ) lúc 7h30'''' tối .
    Mod ơi sửa lại tên Topic đi , như lần trước ý cho mọi người dễ theo dõi vì mãi đến 25 -12 Cobalt mới được ra " tù " cơ . Và cũng để mọi người cho ý kiến thêm nữa . Vì theo như Cobalt nói thì địa điển có thể thay đổi . Magic ơi ới ời , Longking ơi ới ời , đổi lại tên Topic điiiiiiiiii ........

Được Red_cross sửa chữa / chuyển vào 16:00 ngày 19/11/2003
  3. Red_Cross

Red_Cross Thành viên mới

Cobalt hiện đang trong " tù " nên không post bài được đâu AG à , Red_cross sẽ Post hộ chương trình vậy . .
    Tháng 12 , Đông rồi đấy nhỉ và cả Public Hà Nội lại được ngồi cùng nhau bên những li cafe nóng . Còn cả những người bạn cùng cafe nữa , sẽ góp vui bằng những câu chuyện trời ơi đất hỡi nữa phải vậy không ?.Và còn gì tuyệt vời hơn khi được ngắm Hà Nội trên Cafe Phố Cổ _ 11 Hàng Gai trong ngày đầu Đông .
    Mọi người nhớ nhé và có gì thì Cobalt cũng sẽ confirm lại mừ , Chủ Nhật đầu tiên tháng 12 ( 7-12 ) lúc 7h30'''' tối .
    Mod ơi sửa lại tên Topic đi , như lần trước ý cho mọi người dễ theo dõi vì mãi đến 25 -12 Cobalt mới được ra " tù " cơ . Và cũng để mọi người cho ý kiến thêm nữa . Vì theo như Cobalt nói thì địa điển có thể thay đổi . Magic ơi ới ời , Longking ơi ới ời , đổi lại tên Topic điiiiiiiiii ........

Được Red_cross sửa chữa / chuyển vào 16:00 ngày 19/11/2003
  4. Nokia8910i

Nokia8910i Thành viên mới

Oài..May thế..Thế thì em phải đặt vé về Hà Nội sáng mùng 7...Khì...Để tối còn được tham gia chứ..Không thiệt thòi wá..HeHe...Mà bác nào có em gái xinh xinh nhớ dắt đi hết nhé...
  5. Nokia8910i

Oài..May thế..Thế thì em phải đặt vé về Hà Nội sáng mùng 7...Khì...Để tối còn được tham gia chứ..Không thiệt thòi wá..HeHe...Mà bác nào có em gái xinh xinh nhớ dắt đi hết nhé...
  6. Nokia8910i

Đặt bàn trước đi được không...Không thì đổi địa điểm lên Bảo Oanh trên Hồ Tây đi..Àh không..Quán Cổ Ngư Hồ Tây ( Cạnh Bia Hầm ) là đẹp nhất..Quang cảnh đẹp..Yên tĩnh..Lại rộng rãi..Nhìn ngay ra 1 góc hồ...Nhạc cũng hay...Mọi thứ đều Ok...
  7. Nokia8910i

Đặt bàn trước đi được không...Không thì đổi địa điểm lên Bảo Oanh trên Hồ Tây đi..Àh không..Quán Cổ Ngư Hồ Tây ( Cạnh Bia Hầm ) là đẹp nhất..Quang cảnh đẹp..Yên tĩnh..Lại rộng rãi..Nhìn ngay ra 1 góc hồ...Nhạc cũng hay...Mọi thứ đều Ok...
  8. MuadongHaNoi

MuadongHaNoi Thành viên mới

Điểm hẹn cafe....
    Với Mđ HN thì mãi mãi sẽ không bao giờ có dịp! HIc tối chủ nhật nào cũng phải đi học đến 9 h

Vẫn dạo qua những đường phố thân quen
    Nghe mùa sang đưa người ta gần nhau thế
    Trở về nhà và thấy mình may mắn
    Mùa em yêu!
  9. MuadongHaNoi

MuadongHaNoi Thành viên mới

Điểm hẹn cafe....
    Với Mđ HN thì mãi mãi sẽ không bao giờ có dịp! HIc tối chủ nhật nào cũng phải đi học đến 9 h

Vẫn dạo qua những đường phố thân quen
    Nghe mùa sang đưa người ta gần nhau thế
    Trở về nhà và thấy mình may mắn
    Mùa em yêu!
  10. Nokia8910i

Chúng ta có thể lùi lại thứ 7 của tuần sau mà...Lùi lại 1 tuần có vấn đề gì không nhờ.....Chả biết ý kiến thành viên thía nèo...