1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Điểm hẹn Café Hà Nội.

Chủ đề trong 'Public Hà Nội' bởi Cobalt, 22/10/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Cobalt

Cobalt Thành viên quen thuộc

Các người , tui ghét các người , tui ghét các người................. . Có chỗ buôn bán hẳn hoi , các người chẳng vào buôn mà vác sọt sang đây buôn , hic hic ..............
    Cobalt trả lời ý kiến của em gì nhá :
    - Thứ nhất : Như trang 1 , em vào xem hộ C nha .
    - Thứ hai : Box không biết và C lại càng không biết ở Cafe Phố Cổ có đôi nào yêu nhau hay không ( có Chúa mới biết thôi em ạ ) . Nhưng mà với lực lượng đông đaỏ thế đến chiếm đóng thì em còn phải buồn gì nữa hả Cưng ???
    -Thứ ba : em có nhã ý thì các anh các chị hoan nghênh em nhiệt liệt , nào vỗ tay đi chứ .
    -Thứ tư : Hết .

Một đêm nhớ, nhớ ra ta...vô hình
    Được cobalt sửa chữa / chuyển vào 14:18 ngày 24/11/2003
  2. ibc

ibc Thành viên mới

alo alo cho dân SG tham gia với được không ? tớ là ibc@sg.fpt.vn day co bac nao la dan old TTVN user ngoai HN ko ? tớ ra HN chơi ko biết đường chẳng quen bác nào, có ai tình nguyện giúp đỡ dắt tớ đi vào ngày đó ko ? xin vui lòng nhắn tin 0908155554 hoặc YIM : you_know_whovn
    ibc xin cảm ơn trước nhé
    NKD
    Enjoy Life !!!!!!
    contact me at: duy1002@hotmail.com
  3. ibc

ibc Thành viên mới

alo alo cho dân SG tham gia với được không ? tớ là ibc@sg.fpt.vn day co bac nao la dan old TTVN user ngoai HN ko ? tớ ra HN chơi ko biết đường chẳng quen bác nào, có ai tình nguyện giúp đỡ dắt tớ đi vào ngày đó ko ? xin vui lòng nhắn tin 0908155554 hoặc YIM : you_know_whovn
    ibc xin cảm ơn trước nhé
    NKD
    Enjoy Life !!!!!!
    contact me at: duy1002@hotmail.com
  4. ATA100

ATA100 Thành viên quen thuộc

Rất sẵn sàng thôi, box Public_HN luôn luôn chào đón bạn nhưng bạn hãy cho mọi người biết thời gian bạn ra thăm Hà Nội nhé, cũng là tiện cho việc sắp xếp thời gian đưa bạn đi đây đi đó...
    Có dân Nam là đây càng thêm xum tụ... Nam Bắc một nhà... Zô Zô Zô
    <FONT color=deepskyblue face=Verdana size=3><STRONG>Đi về nơi xa...</STRONG></FONT><FONT color=coral>2003</FONT>
    Được aTa100 sửa chữa / chuyển vào 19:00 ngày 25/11/2003
  5. ATA100

ATA100 Thành viên quen thuộc

Rất sẵn sàng thôi, box Public_HN luôn luôn chào đón bạn nhưng bạn hãy cho mọi người biết thời gian bạn ra thăm Hà Nội nhé, cũng là tiện cho việc sắp xếp thời gian đưa bạn đi đây đi đó...
    Có dân Nam là đây càng thêm xum tụ... Nam Bắc một nhà... Zô Zô Zô
    <FONT color=deepskyblue face=Verdana size=3><STRONG>Đi về nơi xa...</STRONG></FONT><FONT color=coral>2003</FONT>
    Được aTa100 sửa chữa / chuyển vào 19:00 ngày 25/11/2003
  6. trangeric

trangeric Thành viên quen thuộc

Chào mọi người ! Như vậy là tối CN(7/12) này cafe hả? Lần trước vì lỡ vào xem muộn quá nên ko biết cái vụ tháng 11.
    Hẹn gặp mọi người tại cafe Phố cổ nhá!
    Có gì thay đổi thì inform cho em biết với.
    My ID : trangeric0122@yahoo.com

7. trangeric

trangeric Thành viên quen thuộc

Chào mọi người ! Như vậy là tối CN(7/12) này cafe hả? Lần trước vì lỡ vào xem muộn quá nên ko biết cái vụ tháng 11.
    Hẹn gặp mọi người tại cafe Phố cổ nhá!
    Có gì thay đổi thì inform cho em biết với.
    My ID : trangeric0122@yahoo.com

8. Cobalt

Cafe Hà Nội thân mến !
    Như ban đầu đã nói thì lịch cafe của Box không thay đổi và họp định kì mỗi tháng 1 lần . Đây cũng là nơi để gặp gỡ giao lưu và cùng đóng góp ý kiến cho những lần Offline chính thức ( 3 tháng 1 lần ) và hơn hết Cafe là nơi mà mọi người cùng nhau được thưởng thức cafe còn những ai không cafe thì sẽ là trà , là cakao , là sữa chua .......
    Với bất kì thành viên nào dù cho có là thành viên hay không thì sẽ luôn là thượng khách của Hà Nội và chúng tôi luôn chào đón Các Bạn .

9. Cobalt

Cafe Hà Nội thân mến !
    Như ban đầu đã nói thì lịch cafe của Box không thay đổi và họp định kì mỗi tháng 1 lần . Đây cũng là nơi để gặp gỡ giao lưu và cùng đóng góp ý kiến cho những lần Offline chính thức ( 3 tháng 1 lần ) và hơn hết Cafe là nơi mà mọi người cùng nhau được thưởng thức cafe còn những ai không cafe thì sẽ là trà , là cakao , là sữa chua .......
    Với bất kì thành viên nào dù cho có là thành viên hay không thì sẽ luôn là thượng khách của Hà Nội và chúng tôi luôn chào đón Các Bạn .

10. hanhhanoi

hanhhanoi Thành viên mới

Một người con của hà nội đây mới tham gia forum này thôi nhưng tôi cũng sẽ đến hì hì nhà mình ngay đấy đỡ mất tiền xăng xe !
    Này anh nhìn tôi , tôi sẽ nhìn lại anh nhưng nếu anh không phải là XH thì anh  quay đi luôn nhé !!