1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

DIỄN BIẾN SƠ BỘ BUỔI HỌP MẶT LẦN 2 CỦA BOX DU LỊCH(KHU VỰC HÀ NỘI)

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi vuthanhminh, 22/12/2002.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. vuthanhminh

vuthanhminh Thành viên rất tích cực

DIỄN BIẾN SƠ BỘ BUỔI HỌP MẶT LẦN 2 CỦA BOX DU LỊCH(KHU VỰC HÀ NỘI)

như vậy là box du lịch của chúng ta đã có buổi họp mặt thứ hai (khu vực hànội) kể từ khi ttvn chinihs thức hoạt động lại ..
    đúng như ngày giờ đã định , 19h :em có mặt đầu tiên tại ngọc khánh ...sau khoảng 15 phút ngồi tán gẫu với ..bác chủ quán .một nhân vật nữa của box ta đã xuất hiện trong bộ cánh củamột....nghị sĩ quốc hội--------------------->Mr:chimcú..
    sau khi ngắm đi ngắm lại địa chỉ (vì tưởng mình bị bỏ bom , he he )bác chimcat đi ngay vào quán , he he , em ngồi ở quán bên cạnh và luôn theo dõi động tĩnh của nhân vật này ..em đã đánh động cho bác chimcat(vì nghĩ rằng "khổ thân bác quá néu không ai đến ! )...nhưng , không thấy bác nhà ta có ý kiến gì cả , he he , em tiếp tục cho bác nha ta ngồi đợi ------>19h30 , em đi vô quán và lần này bác chimcat nha ta lấy hết ..dũng khí để hỏi em...cuộc gặp mặt diễn ra tong bầu không khí ..thân ái và ..cảm động ..sau khi đã điều tra lí lịch của nhau .....đến 8h kém ..9s , hai nhân vật nưa xuất hiện bổ sung thêm vào số thành viên ít ỏi của buổi họp mặt , người được mệnh danh là...hoa hậu của box ta ,HUYENLYHN-, dắt theo đó là một thành viên mới cứng (chưa có trong danh sách thành viên ), sau những câu chuyện vè chính trị , văn hoá , kinh tế....he he , (chẳng có ma nào tới nữa , người có hi vọng sẽ xuất hiện là bà cô già TOET , thì chẳng thấy đâu , phone cho thì nhân được tin nhắn sau :" thuê bao quý khách vừa gọi đang ngồi bên cạnh thuê bao khác"
    đến khoảng 21h15 tát cả lục đục ra về trong sự luyến tiếc của các thành viên , dù rằng số lượng thành viên không nhiều , nhưng lần họp mặt này đã khởi sắc hơn lần trước rất nhiều .Báo hiệu những bước khởi sắc mới của box ta trong tương lai 10 năm tới .

NHỚ VỢ THƯƠNG CON THÈM THỊT CHÓ
    VỢ THÌ ĐÃ CÓ CHÓ CHƯA NUÔI

mtv
  2. chimcat

chimcat Thành viên quen thuộc

center]Xin tiết lộ thêm....[/center]
    (Mình nghĩ cái gì mình được chứng kiến thì cũng nên thuật lại, chia sẽ với các thành viên khác.)
    Huyenlyhn mặc dù được công nhận là thành viên box dulịch nhưng trong lần gặp mặt này cô ta cho biết chỉ quan sát xem hoạt động của box thế nào (không viết bài) và có tổ chức gì hay thì tham gia mà thôi..
    vuthanhminh-người "phát sóng" chiếm 4/5 tổng số thời gian gặp mặt trong 4 người tới dự. Đúng là không hổ danh hướng dẫn viên dulịch trong tương lai! Qua đây cho tui được bày tỏ sự khâm phục về vốn hiểu biết phong phú của vuthanhminh và khả năng thay đổi chủ đề, chuyển đề tài của cậu ta. Trong hơn 1 tiếng đồng hồ, những người tham dự đã được nghe một lượng thông tin khổng lồ về: Dulịch Hạ Long, Hoạt động của box dulịch Hạ Long, người Hạ Long, và rất nhiều thông tin khác liên quan đến vuthanhminh và bạn bè của cậu ta như: buôn rượu lậu, đồ gốm lậu, hàng lậu qua biên giới, giá cả đang hiện hành ở Quảng Ninh ..Thật đáng tiếc cho những ai không đến gặp mặt tối qua, ít nhất cũng biết được gương mặt của một vị lãnh đạo trong tương lai...
    ------------
    Kết luận: Chưa có khi nào tui lãng phí thời gian như trong buổi họp này. Tui sẽ không tham gia bất cứ cuộc họp nào của box nữa nếu như người tổ chức không có chương trình, không đề ra mục đích của cuộc họp một cách cụ thể, rõ ràng.
    À còn một điều quan trọng trong khi họp nữa là: vuthanhminh bầu Huyenlyhn là hoa hậu của box và tự nhận mình là người đẹp trai nhất box dulịch.
    Được vuthanhminh sửa chữa / chuyển vào 17:03 ngày 26/12/2002
  3. vuthanhminh

ho ho ,thế ra bác chimcat ngồi update hết những tin vịt mà 90%trong đó là do em tự nghĩ ra à??hic..hic, em thấy mọi người ngồi chơi mà chẳng có chuyện gì đẻ....buôn,thấy tội tội sao ý nên to gan bịa ra đẻ mọi nguời cùng bàn bạc .
    to chimcat: Bác mới đi có một lần mà đã chàn vậy rồi , bác có nghĩ là em chàn lắm không ???huhuhuhuhuhu, hôm qua em bỏ cả sinh nhật bạn em để ngồi buôn chuyện với các bác đó hic..hic, như bác thì làm sao ....xây dựng được XHCN chứ??
    mtv
  4. On4U

On4U Thành viên rất tích cực

Đến mod mà còn không đi thì chỉ còn nước... tiếp tục cố gắng hơn vì box... huhu...
    All for you
  5. vuthanhminh

phải thông ảm thôi các bác ạ , vì mỗi người dều có nhiều chuyện cần giải quyết mà !! hic..hic,em sẽ mở rôogj vùng phủ sóng của box ta sang các box khác!
    mtv
  6. chits

chits Thành viên rất tích cực

bác chimcat zỗi ạ hà hà
    NgƯờI kHôNg Vì MìNh TrỜi ChU đẤt DiỆt​