1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Diễn đàn của những Người Con Thị trấn Đông Hưng xa xứ

Chủ đề trong 'Thái Bình' bởi hq_voice, 10/02/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Jupiter276

Jupiter276 Thành viên mới

ĐH chả có gì mới. Vẫn bùi bụi thế, vẫn lạch cạch thế, vẫn vắng vẻ về đêm thế. Ngã ba Cầu nguyễn, 21h, tối không chịu được.
  2. vuduongvu

vuduongvu Thành viên mới

Vậy là hơn ai tháng không về nhà rồi, dự định hôm nay về thăm nhà vì có đám cưới thằng bạn cùng học cầp 3, nhưng lại có việc đột xuất lại đành ở lại miền trung xa xôi. Đã bước sang đầu tháng 12 rồi, chắc không khí đón Noel và tết dương lịch đã xuất hiên tại Đông Hưng rồi đó. Hôm nay cũng là ngày không khí lạnh tăng cường, mặc dù ở miền trung nắng gió nhưng sáng thức dậy vẫn cảm nhận được không khí lạnh trong phòng. Với thời tiết như vậy mà buổi tối, sau 21h, được ngồi bên vệ đường UBND thị trấn hay cửa kho bạc hoặc vỉa hè Bách hoá ngồi khêu ốc nhậu cùng với mấy thằng bạn thì thật tuyệt, còn gì bằng nữa.
  3. Connector

Connector Thành viên quen thuộc

Gửi các bạn trong topic này
    Tớ có cô bạn rất thân tên là Hoàng Thị Quỳnh Ngân, tốt nghiệp Đại học sư phạm Ngoại ngữ - Đại học Quốc gia Hà Nội khoá 1996-2000. Ngân là con út của bác Hoà, đại tá quân đội về hưu ở thị trấn Đông Hưng cũ. Ngân có chị gái lớn làm ở Phòng Giáo dục huyện Đông Hưng.
    Đã 6 năm nay tớ mất liên lạc với Ngân và tớ cũng đã nhiều lần ghé qua thị trấn cũ đánh liều hỏi thăm người dân ở đó nhưng không có kết quả.
    Tớ post thông tin này lên với hy vọng có ai trong số các bạn biết được Ngân thì xin hãy báo cho tớ. Cám ơn các bạn trước.
    Connector
    Được connector sửa chữa / chuyển vào 12:10 ngày 01/12/2006
  4. deny_me

deny_me Ma Xó

ấy, sao lại bẩu là ko có rì mới hả . Đường phố đẹp đẽ, nhà cửa cao cao mãi, đèn cao áp đầy đường đấy thôi nhưng bác đòi thắp sáng suốt các đêm thì tiền điện đóng chết ah Nhà nước đang chủ trương tiết kiệm, thị trấn mình thực hiện đúng thía là đáng hoan nghênh
    a ha, đọc bài anh Vũ cứ như đang được đọc bản tin dự báo thời tiết Lạnh tăng cường, nhậu ốc tăng cường thoai Ốc ở ngã ba thị trấn có vẻ khá khẩm hơn cách đây 7 năm Có thêm quán cafe vỉa hè mùa hè chè cháo, mùa đông cafe cà fáo về lần nào cũng uống cafe cốt dừa
    Ai chà chà
    ơ ảnh mình chụp bị làm seo thía, ko hiện nữa ah?
  5. onelove_oneheart

onelove_oneheart Thành viên mới

Deny vào mỗi topic này thôi àg!!!!! :D :D
    Lâu lắm rùi mới vào thấy anh em vẫn đông vui quá
  6. deny_me

deny_me Ma Xó

topic nào liên quan đến mình hay mình thích thì vào thôi ah Anh em lúc nào chả vui