1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Điện hoa buổi sáng đây!!!

Chủ đề trong 'Ý tưởng - Sáng tạo' bởi nhungngo82, 12/10/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. friendship_forever_8x

friendship_forever_8x Thành viên mới

Chả thấy PM đỏi nợ của mình đâu
  2. November_rain_gt

November_rain_gt Thành viên mới

À, bạn Toàn thì nợ tớ nhều lắm nhé,bạn Toàn cứ chuẩn bị đi, hnào tớ dụ khị cả iem Tr đi để đòi nhé
  3. November_rain_gt

Hum nay trời se se lạnh, cảm giác cứ như mùa đông í,iem khoác thêm cái áo thu, đi chợ hoa tuyệt thật đấy, chỉ buồn là...
    Hum nay iem đã tia thấy thêm một số loại hoa cúc mới rùi nhé, các loại khác thì vữn thế, có thêm hồng trắng to đẹp lắm nhé, sen sắp hết mùa rồi,còn một tí tẹo thôi. Hoa thạch thảo trắng nở đẹp lắm mọi người ạ, cánh **** vàng cũng rạng rỡ cả chợ hoa luôn, phăng đỏ (loại phăng ta) cũng bắt đầu nhìu rùi nhé. Hoa đồng tiền có nhiều màu nhìn dễ thương lắm (hồng phớt, trắng nhụy tua hồng,hồng lòng tôm,đu đủ...).Hướng dương đẹp mê hồn luôn í, hì hì, nói chung là ngày mai em phải làm thêm vài pô nữa để up lên cho các bác chọn .
    Hum nay hơi lạnh lạnh, mọi người cẩn thận kẻo bị lạnh nhé (sáng ra có người nhắc em thế, nên em share với mọi người)
    Thanks!
  4. friendship_forever_8x

Ai lại lôi tên húy ra thế này..........Nợ đến thế rồi cơ àh ???
    Chạy làng thôi
    Ah...........Hỏi thêm một câu nữa.
    Cái loại hoa như hoa hồng nhỏ xíu....chả biết gọi tên nó, nhưng nhìn rất giống hoa hồng.....rất thơm. Gọi là hoa gì ?? Màu trắng có dễ mua không nhỉ ???
  5. bonghoa

bonghoa Thành viên mới

Vậy là tia được cúc mình cần tìm rồi ha.Cho mình cái hẹn ,mình sẽ qua cửa hàng bạn nha.Tầm chiều tối or tối mình qua được.Hôm nào bạn có ở cửa hàng.À ,sáng chủ nhật mình cần bạn chuyển rồi
  6. mita2307

mita2307 Thành viên mới

Hic hay thế này mà đến tận bây giờ em mới biết Khi nào có nhu cầu em sẽ đặt hàng chị Em cũng thích hoa lắm nên lần nào mua hoa là em mua ít nhất cũng 50 bông
    Chúh chị đắt hàng
    Được mita2307 sửa chữa / chuyển vào 12:40 ngày 19/09/2007
  7. Toukichi

Toukichi Thành viên quen thuộc

Tìm mãi mới thấy được dịch vụ này của 2 em...Hồi trưóc xem 1 chương trình phóng sự nói về công việc của 2 em rồi..Khâm phục bọn em lắm lắm...Ngay mấy hôm sau còn định bàn cùng thằng bạn mở C.ty KD kiểu vậy mời bọn em về làm GĐ điều phối cơ...
    + Anh đánh giá rất cao về công việc bọn em đang làm vì sở thích đó; chỉ cần mở rộng phạm vi hoạt động và có vốn thôi thì việc mở 1 c.ty sẽ ko còn là mơ ước...
    + Nhất định anh sẽ dùng dịch vụ này của các em..Chúc công việc thuận chèo xuôi mái...
  8. November_rain_gt

Cảm ơn mọi người nhiều nhiều vì luôn động viên dịch vụ, hì hì
    -->T: hoa đó là hồng tỉ muội,màu trắng cũng ko khó tìm lắm đâu,lại địa chỉ cũ hả
    Hum nay đi sớm nên iem mặc áo lạnh,giờ thì nóng gần chết, huhu
  9. friendship_forever_8x

Hì.........Thì vẫn địa chỉ đấy mà...........
    Àh....Cho cái tài khoản để gửi xiền nhé. Chắc khó gặp trực tiếp chuyển xiền ......
  10. dermott1987

dermott1987 Thành viên mới

bạn ơi bạn có thể chuyển hoa qua số 42 tăng băt hổ không a??(vì đây là cửa hàng lên cần chuyển hoa đều trong c ác buổi sáng định kỳ
    pm l;ai cho mình nha :hanhanhxinchaotatca
    cảm ơn các bạn nhieu