1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Diễn viên nhí ! Đọc chưa bà con

Chủ đề trong 'Truyện tranh (ACC)' bởi Jazz_rock, 09/06/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Jazz_rock

Jazz_rock Thành viên mới

Diễn viên nhí ! Đọc chưa bà con

Đây là bộ truyện khá hay nhưng có một số chi tiết mà mình nghĩ răng nó hơi wá đi một chút nhưng quả thật đây là một bộ truyện mang nhiều nét đang yêu và nhân đạo.Đọc và cho ý kiến nha bà con
    Nhân vật nào yêu thích nhất vì sao?
    Bạn nghĩ thế nào về cốt truyện?

Tang Ma_8A
  2. linkinhot

linkinhot Thành viên rất tích cực

dien vien nhi u????????1 truyen vo cung hay....nhung doc hoi moi mat vi chu nhieu qua.....cot truyen hoi phuc tap nhung cung kha don gian.de hieu....hinh ve thi khoi noi...tren ca dep....nhan vat to thich nhat la shako....to rat thich nhung dua con trai tinh cach nhu vay! rat number one!
    never give up
  3. nhoc_triet_ly

nhoc_triet_ly Thành viên mới

em đọc rồi các bác ah, đúng là hơi có những điều phi thực, nhưng em rất thích Diên Viên Nhí, trong câu truyện đó, em hâm mộ Shako, Kimura, rồi Lin, Shana nữa. Nhưng không hiểu tại sao, có thể là em không thích Shikyo vì cô nhóc đó đã xen vào tình cảm của Shana và Shako. Tuy biết là cô nhóc đó không biết thì không có tội, nhưng em vẫn không thích nhóc đó.
    Bác nghĩ sao?
  4. bayern_munich

bayern_munich Thành viên quen thuộc

các bác đọc tập cuối chưa vậy?Đọc tới đoạn Shana muốn làm người lớn suýt nữa tớ lăn ra ngất xỉu sau đó thì cười vỡ cả bụng,đúng là trẻ con,ngây thơ vô số tội.Cũng phải công nhận truyện này hay thật,nhẹ nhàng tình cảm,có mỗi cái là bọn trẻ con suy nghĩ và hành động như thanh niên 20 tuổi ,ko hợp lắm thôi

santa cruz