1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Diễn viên nhí

Chủ đề trong 'Truyện tranh (ACC)' bởi bayern_munich, 19/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bayern_munich

bayern_munich Thành viên quen thuộc

Diễn viên nhí

theo mình đây là một bộ truyện hayTopic này là dành cho mọi người phát biểu cảm tưởng về truyện này
    Mình rất thích Shana.Cô bé có cá tính mạnh mẽ .Mình cũng thích ca Shako nữa.Họ đúng là một cặp trời sinh!!

santa cruz
  2. huongmoctinh

huongmoctinh Thành viên mới

oa truyện Diễn viên nhí quả là quá hay đi. Từ tình tiết, nhân vật đến cả lời thoại nữa ... quá xịn. NXB phương Nam hay thật đấy , bởi vì ko có những đoạn bị tảy xoá hay sửa lời thoại. Nhưng dù sao tui nghĩ các nhân vật mới chỉ học cấp II thôi thì nên dùng từ " thích " hợp lý hơn là từ "yêu " đúng ko?
    Nói gì thì nói truyện này cũng quá tuyệt vời mà ^^
  3. thanhkeonho

thanhkeonho Thành viên mới

huongmoctinh noi dung a
    tui nay moi lop 6 dung tu "yeu" nghe hoi ghe ghe a`
    Nhung cong nhan DVN ngay cang hay a , truoc tui ghet lam a` nhung cang doc cang met
    Cuoi cung cung~ co dong doi cua minh
  4. huyenlyhn

huyenlyhn Thành viên mới

minh thấy cô bé đo thật giỏi khi an ủi người khác .Nhất là chuyện cô bé đó đã biến Shako từ một cậu học trò nghịch ngợm hay trêu chọc thầy cô giáo thành một người tốt đã lã một viêc phi thường rồi
    gfghk
  5. nuriko

nuriko Thành viên quen thuộc

diễn viên nhí hay chứ các bác nhỉ.có điều em phê bình cũng một chỗ như các bác,trẻ con lít nhít cấp 2 là cùng(cũng như em mừ)chưa gì đã yêu đương.khổ nữa em quen đọc mí bộ hay ra chiều thứ 2 ý,toàn mến là mến.đến mí bậc anh chị già xọm cũng chỉ bít nói mỗi mến.bi giừ đọc DVN thấy cứ thế nào.nhưng nói chung cốt truyện hay,nhứt là cả SHAKO lẫn KIMURA đều đẹp "chai".
    có ai hun tui như cái avatar
  6. pdtpt83

pdtpt83 Thành viên rất tích cực

Truyện DVN đúng là rất hấp dẫn. Càng đọc càng mê. Chỉ có điều các nhân vật hình như hơi bé quá. Đúng là nói lời "yêu" ở tuổi này là không hợp. Tui thường hay nghe từ " tình thương mến thương" , có vẻ vui hơn nhỉ.
    Co xanh