1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đình chiến đi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chủ đề trong 'Đại học Bách Khoa TpHCM' bởi ChutGiDo, 22/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ChutGiDo

ChutGiDo Thành viên mới

Đình chiến đi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Đi từ xa đã ngửi thấy mùi thuốc súng, lại gần thì toàn dẫm phải bom mìn, không lẽ chúng ta cứ tiếp tụp chiến tranh mãi sao ?? Cuộc chiến giữa 1 bên là lực lượng chống khủng bố (SV BK) và 1 bên là lực lượng khủng bố ( cái này không nói ra ai cũng biết, nói ra mất công bị đánh bom cảm tử ) đã diễn ra lâu lắm rồi, từ thuở khai sinh lập địa của Box BK lận, cả 3 bên (gồm cả những người ngồi nhìn) đều bị thiệt hại cả. CGĐ xin đề nghị anh em BK cả kim lẫn cựu buông vũ khí, ngừng bắn 1 thời gian, tránh mọi khiêu khích của phe địch để làm gương, bày tỏ nguyện vọng muốn chung sống hòa bình với lực lượng "Những hổ cái đòi giải phóng Tamin" ( đương nhiên là cực đoan rồi ).

Ta lui kể địch tiến tới, càng lui kê địch càng tiến tới nhiều hơn, ta cứ lui, lui mãi, cho đến khi.... kẻ địch tiến hết nổi thì thôi.

Vài dònng mạo muội, xin được suy xét !!!

Nguyễn Văn Hiến - MT95
  2. whisper

whisper Thành viên rất tích cực

Hihi, được đấy. Cho bác Chutgido làm Sứ giả, bác có bị cắt ... đầu thì cũng đừng có mà khóc nhé.
    >> All : Các bạn ơi, chúng ta đùa nhiều rồi, bây giờ bắt tay nói chuyện đi nhé!
    whisper@
  3. fool-again

fool-again Thành viên rất tích cực

Bớt một kẻ thù = có thêm một đồng đội tốt!
    Yêu cầu bên B có ý kiến!

Chữ fool lấy trong bài hát Fool again, còn chữ again cũng lấy trong bài Fool again của Westlife! hì hì
    hi
  4. starry_river

starry_river Thành viên rất tích cực

k0 biết là tui bị ( hay được?) xếp vô phe nào, mà cho dù phe nào đi nữa thì tui cũng xin nói là tui rất mến mấy bạn BK, cả bạn trai lẫn bạn gái nhé, nhưng đặc biệt là CGD vì đã đứng ra kêu gọi hòa giải - cái điều mà bác Whisper đáng lẽ phải làm từ lâu rùi. đề nghị k0 ai xuyên tạc hay làm méo mó ý tốt của tui!
    vô đây nói chuyện với mấy bạn rất vui. dù gì chúng mình cũng là hàng xóm với nhau mà.
    à, mà nói cho cùng thì tui cũng đâu có chọc phá gì mấy bạn đâu nhỉ!

Ngày mai bắt đầu từ ngày hôm nay...
  5. Shogun_tuongquan_new

Shogun_tuongquan_new Thành viên quen thuộc

Không đình chiến gì hết.
    Đối với phần tử và tổ chức khủng bố thì chỉ có một con đường là bóp mũi chết hết đi.
    Hỡi anh em đã từng bị khủng bố uy hiếp và làm tổn thương. Đừng vì một chút yếu lòng mà phải tìm kiếm hoà bình với những tên khủng bố đó.
    ....
    ....
    Mà quên, những tên khủng bố box DHBK là ai nhỉ?????
    Hình như mấy tên này đang trốn trong box Kinhtế thì phải??
    Yêu cầu thần dân bên box Kinh tế giao nộp ngay nếu ko thi sau một đêm, box kinh tế trở thành bình địa thì đừng trách láng giềng BK này nhé.

Mizo no kokuro,
    Tsuki no kokuro

Shogun tuong quan

6. chec

chec Thành viên quen thuộc

Mặt dù đang thắng thế trên toàn mặt trận!!! (chứ không thắng à?? ). Tôi nghĩ chúng ta cũng nên giải hòa đi là vừa. Còn có nhiều thông tin khác mà chùng ta cùng quan tâm hơn là cứ cãi nhau.

Bản thân ta đã hiền lành,
    Từ khi vào net trở thành .. hiền khô.
    Còn nàng thưở ấy ngây ngô,
    Sau khi vào net thành cô .."xếp sòng"
  7. dunghoitaisao

dunghoitaisao Thành viên rất tích cực

hơ ,chiến tranh phải có kẻ thắng người thua,BK mà thắng cái gì ,tiếp tục đê.....
  8. fool-again

fool-again Thành viên rất tích cực

Thôi được rồi mà! Shogun à! Tớ biết, nếu đình chiến thì cậu sẽ thất nghiệp! Nhưng mà mình vị tha cho bon họ đi, cho họ 1 cơ hụi! Fairplay mà!
    To em Starry: Em coi chừng anh nhá! Ở bên box Kinh tế em dám phân biệt đối xử dzới anh thì ở bên này phải ăn nói cẩn thận, lựa lời đó nha! Ha` ha`

Chữ fool lấy trong bài hát Fool again, còn chữ again cũng lấy trong bài Fool again của Westlife! hì hì
    hi
  9. starry_river

starry_river Thành viên rất tích cực

hình như cái từ khủng bố dành cho bác thì thích hợp hơn đấy. mà box KTế thì chỉ có DHTS với tui thôi, chứ đâu còn ai nữa đâu. bác đừng đổ vạ cho bọn này nhá! có tài thánh thì bác cũng k0 đạp đổ được nhà bọn tôi đâu nhá.

Ngày mai bắt đầu từ ngày hôm nay...
  10. PTK

PTK Thành viên mới

Em luôn ủng hộ Shôgun đại ca hết mình.Bải vệ BK là nghĩa vụ và quyền lợi cuả mọi SVBK.giết chúng nó đi anh em ..he he ....Tôi muốn thấy nước mắt của chúng .....he he he he

PTK