1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đình chiến đi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chủ đề trong 'Đại học Bách Khoa TpHCM' bởi ChutGiDo, 22/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. fool-again

fool-again Thành viên rất tích cực

Tình hình bạo lực leo thang trong box bach khoa mấy ngày qua đã lên đến đỉnh điểm! Nguyên nhân do các thành viên quá khích của KT đã quấy rối thường dân nơi đây! Theo các chuyên gia, trong voòng vài ngày tới, sẽ có 1 cuộc chiến chính nghĩa của sv BK để bảo vệ công lý mãi mãi! Xốp dẻo đi anh em!
    xung phong!!!!!!11111

Chữ fool lấy trong bài hát Fool again, còn chữ again cũng lấy trong bài Fool again của Westlife! hì hì
    hi
  2. Azuze

Azuze Thành viên quen thuộc

Chiến đê. Chiến cho Boys BKHCMC hết hẳn mọi tất xấu thì thôi. Chiến đê. Không dẹp bỏ chiến trường. Chiến đến cùng
    Azuze
  3. starry_river

starry_river Thành viên rất tích cực

he he
    vừa mới thấy chú fool có vẻ tử tế ra được 1 chút, cứ tưởng là chú đã biết cải tà quy chánh, hoá ra chỉ là đạo đức giả! đúng là con trai BK k0 tin được!!!
    các bác BK cứ cãi chày cãi cối mãi, nào là CGSM vu cáo, nói xấu, bôi nhọ danh dự của dân BK, thế đã thấy những phần tử tiêu biểu như Shogun với PTK múa mép chưa? hung hăng hung tợn hung tàn hung dữ hung bạo đến thế là cùng!
    bác chec à, sao lời kêu gọi của bác yếu xìu vậy? bác phải hành động đi chứ, phải ra tay trừng phạt các phần tử cực đoan đi chứ! cần có biện pháp mạnh với những kẻ gây rối, càng mạnh càng tốt!

Ngày mai bắt đầu từ ngày hôm nay...
  4. ngocconuong

ngocconuong Thành viên quen thuộc

đây có cả 1 hụi mới thành lập với các chiến binh thiện chién nhất trong thế giới không quậy phí cuộc đời link đây mời các bác vào tham quan ( tham chiến) hehêh vào thêm box này của em nữa còn nhiều cuộc chiến lắm http://ttvnonline.com/forum/topic.asp?TOPIC_ID=76768
    cầu cho thế giới không bình yên
    NGOCNƯƠNG
  5. fool-again

fool-again Thành viên rất tích cực

Tui quế cái em strry driver này lắm dồi! Dẹp hít! Bữa nay fool again này sẽ vì đại nghĩa diệt thân!
    Tất cả anh em chú ý! Tập họp lại! Dàn hàng theo khoa: CNTT,Điện tử, Hoá, Xây dựng, cơ khí, QLCN, môi trường, Trắc địa, Giao thông...Mỗi khoa đứng theo 1 hàng! Chúng ta sẽ chiến đấu vì chính nghĩa(nhịn hít nổi rồi)! Anh em nhớ từ giã vợ con, ghệ lớn ghệ nhí ghệ bé rồi lên đường!
    Tui xin tuyên bố: tuyên chiến dzới mấy em hung dữ:Cgsm, starrydriver, em DHTS nữa( ai biểu theo giặc)! Anh Shogun làm đại nguyên soái được ko ạ?
    Anh em đã sẵn sàng chưa để đại nguyên soái ra lệnh chứ!
    Tớ thì ready rồi nè!

Chữ fool lấy trong bài hát Fool again, còn chữ again cũng lấy trong bài Fool again của Westlife! hì hì
    hi
  6. Saladin

Saladin Thành viên rất tích cực

Sao cái Box này đang chiến tranh náo loạn thì lại im lìm hết dzậy nè? Em cũng đanh định tham chiến thì hết chiến tranh... Tiếp tục đê....

Saladin
  7. starry_river

hê hê... định đình chiến sang nói chuyện đàng hoàng. nhưng mà chú fool lớn lối quá nên chắc là phải tham chiến lại thui.
    mà chú fool lại viết sai tên tui rùi. biết người biết ta thì mới thắng được chứ. có cái tên mà cũng chưa viết đúng được. kiểu này thua chắc rùi.
    Người ta chấp mình 1 trái là mạo hiểm. Mình chấp người ta nửa trái là phiêu lưu.
  8. On4U

On4U Thành viên rất tích cực

Em Sta quậy cái gì bên này vậy??? Về nhà đi...
    Tôi là quản trị của forum KTế đây, nếu ai đã làm loạn bên các bác thì xin post nick các thành viên đó lên, tôi sẽ có hình thức kỷ luật thích đáng.
    Bác Whisper có cánh đâu rồi, quản lý các thành viên của bác đi chứ, đừng để trò đùa này đi đến mức không thể kiểm soát được. Nên nhớ ở mặt trận offline 2 trường chúng ta đã không có thiện cảm gì với nhau. Tôi không muốn rằng trên cả online cũng vậy.
    To all member KTế : các bạn không nên có nhưng hành động hoặc topic vượt quá qui định nhé.
    Thân ái.
    All for you
  9. starry_river

híc. bác On làm quê quá nha. đang xung. híc. chỉ là nói chuyện cho cái box này xôm tụ thui mừ. có ai làm gì đâu. k0 nhờ có Sta với CGSMDHTS cùng với 1số phần tử khác thì box BK bùn hiu hắt à.
    thôi tui xin lỗi khắp lượt bà con cô chú bác cậu dì anh chị em nha. kiểu này tui hết dám quậy rùi. hu hu.. buồn quá! ở nhà k0 được quậy. đi chơi cũng k0 được quậy. hu hu...
    BK - KTế là anh em 1 nhà TTVNO
    ủa, có vụ BK với KTế đụng độ hả? sao mình k0 biết gì vậy cà? hmmm. thế ai thắng? he he... mai mốt mà có đụng nữa thì kêu tui ra làm Sứ Giả Hoà Bình nha.
    Người ta chấp mình 1 trái là mạo hiểm. Mình chấp người ta nửa trái là phiêu lưu.
    Được starry_river sửa chữa vào 17/06/2002 13:00
  10. whisper

whisper Thành viên rất tích cực

>> Bác On4U : đây là đất BK chứ không phải đất KT của nhà bác. Nếu thành viên nào vi phạm thì chúng tôi sẽ xử lý ngay không cần bác phải nhọc công làm việc đâu. Bài viết của Shogun tôi nghĩ chỉ là vui đùa, không có ý xúc phạm các bác đâu.
    >> Starry : em cứ việc sang đây, có anh bảo kê nè, hihi
    whisper@