1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Định nghĩa "ế" thử giùm đi ....

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ kỹ sư' bởi thuyenxaxu, 08/11/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thuyenxaxu

thuyenxaxu Thành viên rất tích cực

Wów Wòw Wow .... !
    Huyền Trang nhìn đẹp và dễ thương quá ta ! Cô em này không thể là ế được . Khó tin . Cần phải xác định kiểm chứng thực hư tình trạnh ế của Trang mới được .
    À, Thuyền hiểu rồi ! Chắc là ... lắm mối nên không biết chọn ai cả đây . Chọn anh A thì sợ anh B buồn . Cho anh B thì lo anh C sẽ ... tủi ! Không mặt trán cao rộng nét thông minh, nên cô em Trang đành để cả 3 chàng đó ... bị ế luôn . Vì vậy, ông trời phạt Huyền Trang bị ế lại !
    khà khà Tui làm nghề điều tra vậy có chất lượng chưa vậy quý vị ? Nếu đúng thì phải điều tra tiếp anh A, B & C ra sao, từ đó giúp cô Huyền Trang ... giải phuong trình 3 ẩn số !
    Xin chú ý, nhân loại chúng ta đã tìm ra được các cách giải phuong trình 3 ẩn số một cách exact rồi chứ không cùng dùng phuong pháp uớc lượng (numerical methods) như các phuong trình 6 ẩn số trở lên !!!!
    Trang à, nếu em không biết chọn anh nào, cho anh biết chi tiết, anh sẽ ... tư vấn tình iêu giùm em ... free ! ha ha ha . Cứ việc khai hết ra các mối tình riêng tây, anh đây có tới 2 lỗ tai, nghe xong bảo đảm sẽ nhóm họp lập tức các tay cao thủ kỹ sư trong này, brainstorming tìm ra các phuong pháp chống ế mà được customized sửa đổi cho thích hợp với riêng mình em á !
    Gì chứ chuyện này có vẻ challenged cho box kỹ sư à nha .. Hông chỉ giúp đỡ box khác mà biết đâu ... còn giúp luôn đuoc 1 chàng kỹ sư ... quá bận công việc (ế cấp 3) nào đó trong đây cũng hông biết chừng à nha ... ha ha ha
  2. tuanpa

tuanpa Thành viên quen thuộc

Công nhận bác levant57 tài ghê cơ. Giá mà bác nói câu này từ hơn 6 tháng truớc chắc em đang ngồi khóc tu tu trước màn hình máy tính, nước mắt nước mũi tèm lem vì bác bắt mạch chuẩn. Mỗi cái tại thời điểm bây giờ thì chả đúng nữa rồi Tiếc ghê.
  3. cujnon

cujnon Thành viên mới

Bác levant này hay nhở, mà cũng có thể nói là rãnh quá không biết làm gì nên dành việc của anh Thuyền đây mà ............... bác mà cứ gán ghép như vậy hoài có ngày cujnon này hết ế là mệt đó nha ..........
    Hôm nay em mới đọc được chữ ký của bác, nhưng mà có lẻ bác không ế đâu, bác có thể thuộc thành phần ế giả vờ, mà không giả vờ thì chỉ có chuyện là ế vô duyên (ai mà gặp bác thì cũng chạy hết mà.....hihihi.............)
  4. bauerin

bauerin Thành viên mới

Em tự cắt 1 dây thần kinh xấu hổ để khẳng định là em không ế ạ (hic hic không ế mà còn phải to mồm khẳng định thế này à hu hu)
    4 năm nữa mà em chưa có người yêu (chứ không phaỉ chưa lấy chồng ạ) thì em sẽ học tập gương sáng của những anh chị trong này để khẳng định lại là em.... chưa ế (he he 4 năm nữa link này chắc gì còn...) Em không sợ ế đâu ạ
  5. thuyenxaxu

thuyenxaxu Thành viên rất tích cực

hihih Thật ra trong cái list này toàn là những nguoi ế giả vờ thôi . Kể cả cô Huyền Trang xinh xinh ngồi mé trên kia nữa .
    Chỉ có Thuyền đây mới là ế thật tình, ế ... chân tình á ! ha ha ha
  6. cujnon

cujnon Thành viên mới

"Chỉ có thuyền mới biết, biển mênh mông chừng nào
    Chỉ có biển mới biết, thuyền đi đâu về đâu..."

Chỉ có anh Thuyền mới biết, Thuyền ế như thế nào ..........kkkkkkk.......
  7. levant57

levant57 Thành viên mới

He he, đụng chạm tới cái sự ế của mọi người thì y như rằng tất cả nhao nhao phản đối. Thật ra anh đây đưa các cô các cậu theo tier là dựa vào số lần post bài trong thread này của từng người mà thôi.
    Lần này thêm chuottrang nữa với cái mũi tên chúc lên, thật lạ? Thuyền xác nhận hộ tớ mũi tên của chuottrang vẫn chúc xuống kia mà? Chời ạ, có biết đằng trời mà lần! Giới tính thay đổi xoành xoạch thế kia thì chuyện ế với chuột là vô nghĩa. Nào Chuottrang, định nghĩa lại giới tính của mình đi nào.
    Huyentrang nom rất khả ái, mới xem ảnh nhưng anh thấy phảng phất đâu đây cái vị thơm ngọt quyến rũ của chiếc bánh gai Hải Dương bóc vỏ...Tuy nhiên, cái tên Huyền Trang thường là pháp danh của ni cô, nó đã vận vào người em như một định mệnh. Ba anh A, B, C (theo ý thuyền) lần lượt bỏ đi để cuối cùng nàng phải xuống tóc đi tu, nương bóng cô liêu tại một ngôi chùa nào đó (Lúc ấy nhớ PM cho anh nhé, anh nguyện làm Điệp xin được kéo Lan ra khỏi chốn cửa chùa và xin đừng cắt dây chuông chùa!!! .
    (Đùa Trang thôi nhé, Khi nào bỏ cuộc chơi nhớ báo trước cho chúng anh chúng chị để...sớm đánh răng trước)
  8. chie_coi

chie_coi Thành viên mới

Em xin đính chính là em chưa có gia đình ạ, với lại có gia đình rồi thì ai lại gọi là ế bao giờ . Đúng là nằm trong danh sách ế cấp độ 1 rùi .
    He he cũng tham gia ế cho vui, vì ế 1mình thì buồn lắm .
  9. kiki05

kiki05 Thành viên mới

Còn E nữa nè...cũng ê sắc ế mất rùi...có lẽ là cấp I.
  10. cujnon

cujnon Thành viên mới

Kiki bị anh Levant xử qua đây tham gia ế hả?Ở đây chỉ định nghĩa ế thôi nha, không có tham gia buôn bán ế được đâu......
    Ế này là ế do bị xúi bậy...........đây............ tội nghiệp kiki quá...........