1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Dirt bike Friends:PHONG SA LY - Bắc Lào - Miền đất hứa ( kế hoạch giỗ tổ 10/03).

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi xadieu_2000, 06/07/2011.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. ovuong

ovuong Thành viên mới

He he, em vừa chạy 1 cung về, offroad thích cực anh ạ. Thế này nhé. Hà Nội - Bãi Sang - Tân Mai - Tân Dân - Bến Đá Đỏ - đi thuyền theo dòng sông Đà lên bến Yên Hòa - Đồng ruộng - bến Đồng ruộng - Đi thuyền sang Hang Mía - Mường Tè - Tô Múa - Mộc Châu. Đoạn offroad phê nhất là đoạn Tân Mai - Tân Dân và đoạn Yên Hòa - Đồng ruộng, đường đá còn khủng hơn cả Du Già. Hic, hôm qua offroad đêm đoạn đó bác Cường à. Phê lòi mắt luôn.
  2. dang8777

dang8777 Thành viên mới

Chuẩn, đá to như con lợn con, đêm chạy cứ gọi là tung đít =D>
  3. xadieu_2000

xadieu_2000 Thành viên mới

Dạo này xịt quá nhỉ! Chả thấy anh em off iếc gì sất. Khời đông lại đi chứ anh em! TCL hay là đường gì của Benkhoa đi.
  4. camlip

camlip Thành viên quen thuộc

Em thấy chán bác Điêu quá cơ, toàn thấy ngồi nhà phượt mồm thôi, mà Benkhoa giờ còn lo lấy vợ rồi ko đua đc với bác đâu :))
  5. xadieu_2000

Tuần sau Noel rồi! Nhanh thật. Có 2 cung mời anh em Dirt Bike tham gia:
    + Cung 2 ngày: thứ 7, chủ nhật. Noel và Tết Mông ở Mộc Châu. Sáng thứ 7 xuất phát, chiều chủ nhật về. Tham dự tết Mông ở dọc đường 6: Từ Hang Kia, Pà Cò, Lóng Sá, đèo Hua Tạt...Mộc Châu và Noel.

+ Cung 4 đến 5 ngày: Tết Dương lịch. Tây Côn Lĩnh, xe máy 2 chiều. Lúc về open có thể vòng sang Bắc Hà hoăc đóng về HN.

@ PS: 4R TTVN hiện tại và chức năng mới: quả là nỗi thất vọng lớn. Chức năng rất là "phò phạch". Nhiều chức năng phò phạch như điển hình: mất hết tin nhắn cũ, có lúc lại hiện ra vài tin, post bài thì nó cứ kiểu F5(làm tươi) khoảng 50 lần thì post xong 1 bài ( nhấp nháy chóng măt), khẳng định không phải kẹt phím, giao diện mới k ổn. NÓi chung là cực chán.
  6. Cheetah.0n.Chase

Cheetah.0n.Chase Thành viên mới

...
  7. LastWalkman

LastWalkman Thành viên rất tích cực

Nói chung em cũng ngán lắm cái giao diện này lắm rồi.

@Xadieu_2000 @Cheetah.0n.Chase Hay cuối tuần sau làm tí nhỉ, 1.5 ngày Cun pheo cun phiếc gì đó các bác. Lâu chả đi đâu :D
  8. cuong1102

cuong1102 Du lịch Moderator

DM, tuần sau đi công tác cả tuần, để sau nữa đi, cứ nhắm lúc cậu bận mải thì lên lịch đi chơi, shi.t quá:))
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    DM, tuần sau đi công tác cả tuần, để sau nữa đi, cứ nhắm lúc cậu bận mải thì lên lịch đi chơi, shi.t quá:))
  9. xadieu_2000

---------------------------------------------
    Duyệt. Tuần sau tối thứ 7 sang chủ nhật là Noel. Anh em mình sang xuất phát Hn, gần trưa đến Mai Châu. Sau đó đồng loạt mặc quần áo "ông già Noel", Last thì chắc có bà già Noel ngồi sau. Sau đó anh em mình Offroad, vừa offroad vừa qua bản làng phát quà. Nếu đen đủi lạc đường thì mò mẫm trong đêm phát quà! Gặp ma phát quà cho Ma, gặp người phát quà cho người. ....Ái chà chà...thú vị đây!

Hôm sau chủ nhật lại là Tết Mông. Cả một dọc Hang Kia, Pà Cò, Lóng Xá, Lóng Sập, Tân Lập trắng rừng trắng núi sắc Hoa Mận và váy Mông sặc sỡ. Qua đèo Hua Tạt tạt vào thăm 2 tay Khèn và Tay Sáo Mông nức tiếng(bạn mình)....

Còn gì là khoái hoạt hơn???

@: Tuyển Ôm nhé! Ôm số đo 3 vòng chuẩn, dịu dàng, biết nghe lời. Khi đi thích mang Váy, Áo dài, sóc thoải mái. Mình sẽ chụp cho các bạn kiểu ảnh ưng ý. (((đoạn này anh em đừng vào chém tớ)
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    Nghĩ mà thấy cung tuần sau Ổn đấy. Anh em xem thế nào cố lên. Nghĩ mà thấy Hả hê và khoái. Tất cả phi đội Dirk Bike đều mặc quần áo "Ông Già Noel" cưỡi Kao Kao. Giờ Kao Kao không phải là Linh Thú "Tỳ Hưu" mà biến thành "Tuần Lộc" mũi đỏ chở các ông già Noel đi tặng quà các em nhỏ. Hê hê....kao kao ơi! Mày tài giỏi quá. Vừa đi vừa phát quà qua các bản làng heo hút, loáng một cái anh em mất hút. Chắc ai nhận quà xong tưởng là ông TIên hay ông Bụt đến chứ chả chơi.

Nghĩ tên gì kêu kêu ví dụ như "Tuần Lộc chinh phục Cun Pheo" hay "Noel ấm áp Cun Pheo cùng chú Tuần Lộc Dirt Bike"....

ANh em xem tên đó có được không nhỉ!

@ Để thể hiện là :Bang Chủ Dirt Bike. Lấy lại Uy danh vang dội của nhà Dirt bike, khí thế mình đã sôi sùng sục. Để thể hiện quyết tâm chắc chắn sẽ dẫn dắt anh em và chị em xinh tươi(mẫu xinh): thứ 3 này anh sẽ đặt cọc tiền cho 1 người cầm, ai không đi thì không được rút tiền lại. Thế là chắc chắn sẽ đi.
    Hãy cùng hô vang khẩu hiệu " "Noel ấm áp ở Cun Pheo cùng những chú Tuần Lộc Dirt Bike"....

@ PS: Bựa thế chứ: dùng cả IE thì chậm như sên, dùng Firefox thì cứ bị F5 liên tục(chóng mặt) , dùng Google "sờ chim" thì nhanh hơn IE chút. Nhưng đều bị điểm chung: rõ ràng mình đăng nhập nick name nhìn sờ sờ mà post tiếp bài cứ bắt đăng nhập lại. Bực.
  10. mathuyen

mathuyen Thành viên rất tích cực

Hihi vào đây đọc như truyện hài ý :D, đặc biệt có bạn xa_dieu hâm gọi bằng cụ