1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

DM Don'''''t Cancel ! Mộc Châu 22 - 24/1 ăn chơi ông trời phù hộ

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi lieutenant02, 30/06/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. superdancer

superdancer Thành viên mới

Cho tớ đăng ký phát.
  2. susan86

susan86 Thành viên mới

Ai đi học hộ Em 1 tuần , để EM đi Apachai với ạ ???
    hic hic....
    Chủ nhật này lại có cái đám cưới - ko biết có đi ngắm hoa cải được ko nữa. :(( :(( :((
  3. ekichi04

ekichi04 Thành viên quen thuộc

Quên mất 1 em hàng "korea mắt hàn quốc cười duyên chưa phẫu thuật" roài Mit ơi.
    Theo giang hồ đồn đại thì cố mà mời em đấy đi.Em đấy mà đi là chúng ta được free bữa ăn nhậu và đôi khi khuyến mãi thêm cả tăng 3-tăng 4 ở BN đấy .
  4. lieutenant02

lieutenant02 Thành viên mới

Ok, thống nhất là sáng Chủ nhật tuần này xuất hành vườn cải - Bắc Ninh nhé. Nếu chụp dc ảnh thì chụp, không thì tiện đi Thổ Hà - Bổ Đà chụp ảnh cũng dc. Khả năng là khoảng 8h sáng tập trung Nhà Hát Lớn rồi xuất phát luôn. Tầm 9h chụp ảnh là đẹp nhất.
    Nhà mình ai máu vụ A pa chải thì chuẩn bị xe cộ là vừa nhé. Đủ 3-4 xe là quất luôn. Nếu đi thì fix trong khoảng đi 19 về trước ngày 26 tháng 12. Đăng ký đi! Nếu không thì làm cung chạy vòng quanh Điện Biên!
  5. tuxeoxeoxeo

tuxeoxeoxeo Thành viên mới

Cho em đăng ký 1 suất sáng CN với các bác ơi, em làm người mẩu hơi bị được đấy ạ. Còn cái vụ Apachai nhà mình xem xét lại đi đâu đó tầm từ 25-28/12 điiii., hay là đi Bản Giốc? Mấy ngày đó em đc nghỉ mà chưa biết làm gì...hichic...Apachai dài ngày quá ---> chịuuuuuu lun.
  6. gentra

gentra Thành viên mới

@ all: chương trình hay đấy, tiếc là chủ nhật tớ lại ứ đi được rồi vì hôm ý tớ phải đi hầu chuyện văn chương với 2 bạn già U50.
    @ ekichi: ẻm nào mà hấp dẫn thế, cá tính thế, giới thiệu làm quen đê. tao đang mấu iêu!
    @ Xèo - con bạn già: máu mê thế. Noel được nghỉ tận 2 ngày nên nôn nóng à? hay là tớ và ấy làm 1 chuyến nhỉ. Ví dụ như Phát Diệm như năm nào ý!
    P/s: lâu lắm rồi mới thấy tô pích nhà mình ngo nghoe lên trang 1 đấy. Chắc cả nhà đang rồ lên vì lâu rồi không đi đâu đúng không?
  7. cobehanoi84

cobehanoi84 Thành viên rất tích cực

ối ông ekichi ơi, tôi chưa biết ông định ám chỉ ai nhưng mà thấy đội hình nhà mình cũng tương đối rồi, invite thêm làm gì cho phiền nhiễu. Thống nhất thế, em đăng ký đi đầu tiên ạ.
  8. ekichi04

ekichi04 Thành viên quen thuộc

Theo giang hồ đồn đại và xem vài cái ảnh thì em thấy cái vườn cải này cũng bình thường,chẳng xứng với hàng họ nhà DM làm mẫu ;)).
    Nên chăng là nhà mình đi tầm đầu h chiều,lượn lờ qua xem nếu thích ngó nghiêng chút hoặc đi mấy đình chùa bên BN,xong tậm chung vụ ăn nhậu buổi chiều.Tầm tối về HN là đẹp,chứ đi từ sáng sớm thì hơi loãng,vì bên BN cũng chẳng có mấy nơi để thăm thú đâu.
  9. lieutenant02

lieutenant02 Thành viên mới

Đi loanh quanh hết buổi sáng thôi, trưa về Bắc Ninh ăn thịt chim hoặc nhậu nhẹt đâu đó, chiều về Hà Nôi sớm và giải tán, anh trực buổi chiều tối, he he! Thống nhất phương án nhé! Cấm ném đá thay đổi!
  10. zyo

zyo Thành viên quen thuộc

Cho em đăng ký với
    Anh Cường Mít nhờ em nhắn sáng mai vẫn 8h sáng ở nhà hát lớn nhé mọi người