1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

**C - Đánh giá môi trường chiến lược.

Chủ đề trong 'Khoa học công nghệ và môi trường' bởi ductue1110, 12/01/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ductue1110

ductue1110 Thành viên mới

sign]<P> </P><!--Sign_End-->
    [/quote]
    Phân tích xong mấy cái đấy, đưa ra vài cái dẫn chứng về văn bản chưa khớp nhau, về hạn chế trong kết quả triển khai thí điểm, hạn chế trong tính cụ thể của phương pháp luận và các hướng dẫn thực thi... nói ngọt ngào tí ti là quá ngon rồi. Giá thử được đứng trước hội đồng mà hót thì chắc khối thầy cô cũng khiếp vía luôn (cái chính là cái chú Toe kia có hót nổi hay không thôi).
    hehehe!
    <!--Sign_Start--><P> </P>[/sign]
    [/quote]
    @ bác khongaibiet2000: Để có thể hót tốt hôm bảo vệ em đã chuẩn bị rất nhiều sách văn học để phòng khi bí chuyên môn thì "hót" sang cái khác. Dc ko ạ? Mà nhà em biết bác KAB là ai rồi nhá, đúng kiểu nói đấy, đúng giọng nói đấy. hì hì bác chạy đâu cho thoát ạ.
    @Khachgiangho: Tình hình là rất tình hình huhu, chít em rồi hic hic Dạo này bác có rảnh không ạ. Em đang sửa lại bản lần trước và có viết thêm một số phần nữa, lúc nào xong em gửi bác nghía qua em cái nhá. Thanks bác ạ!
  2. KHACHGlANGHO

KHACHGlANGHO Thành viên tích cực

Tớ đã nhận xét tí tí cái bài hồi trước rồi nhé, gửi thư không biết đã nhận được chưa .
    Đợt này cũng bận, cứ gọi là mê đi
    Chúc đồng chí sớm xong
  3. phamvanluan

phamvanluan Thành viên mới

Nếu bạn là người quan tâm đến các lĩnh vực như trắc địa, viễn thám, GIS, GPS. hãy đến với diễn đàn tracdiaviet.com .các bạn sẽ được giao lưu với các kỹ sư, nhà trắc địa hàng đầu việt nam. http://tracdiaviet.com có bản đồ trực tuyến của 64 tỉnh trên cả nước. mong các bạn cùng tham gia với chúng tôi. welcome to
    http://tracdiaviet.com
  4. Leo2004

Leo2004 Thành viên mới

Tớ đang làm 1 cái ***, mà chưa biết rõ lắm. Hồi xưa tớ có làm mấy cái ĐTM rồi, nhưng ko hiểu 2 cái này khác nhau ở điểm nào. Các chuyên gia có thể giải thích cho tớ được không?
    Mà có bác nào có tài liệu Tiếng anh về *** không? Cho tớ với.
    Tiếp nữa là tớ cần dịch cái thông tư Số: 08/2006/TT-BTNMT về đánh giá môi trường chiến lược đánh giá tác động môi trường và cam kết bảo vệ môi trường, vậy bác nào có bản tiếng anh thì share cho tớ với nhé.
    Thanks mọi người nhiều
  5. khongaibiet2000

khongaibiet2000 Thành viên quen thuộc

Thế ấy làm **C ấy bằng cách nào thía?
  6. KHACHGlANGHO

Vớ vẩn nào, người ta nói là *** chứ có nói là **C đâu hả bác KAB . Về phương diện viết tắt thì *** cứ gọi là phổ biến hơn ĐTM nhé (mình còn chả biết ĐTM dịch ra là gì nữa, heee).
    Nói nghiêm túc ra thì chuyện đấy là thường đấy chứ, ngày xưa bác làm cái Ninh Bình không giống thế à.
  7. ductue1110

Được ductue1110 sửa chữa / chuyển vào 21:16 ngày 19/05/2008
  8. KHACHGlANGHO

Nói nó mới theo nghĩa nào? Mới ở Việt Nam? Mới ở nước ngoài? Mới được áp dụng? Là từ-khái niệm mới? Thời gian bao lâu được coi là mới? 1 năm? 5 năm? 10 năm? 30 năm?
    Chắc hội nghị SV nghiên cứu KH vừa rồi cu cậu được các thầy cô nhiệt tình góp ý quá chứ gì
    Còn thì câu trả lời của tớ là trong đa phần trường hợp thì đã cũ mèm roài, chỉ có mới là được một SV chọn làm đồ án tốt nghiệp thôi
  9. ductue1110

thấy cần deleten ạ!
    Được ductue1110 sửa chữa / chuyển vào 21:16 ngày 19/05/2008
  10. KHACHGlANGHO

Nếu là tớ tớ cũng tròn mắt ra, là vì chẳng hiểu sao đồ án tốt nghiệp lại có thể làm về cái này được. Cho đến giờ vẫn thế. Nói thật, riêng cái hàm mục tiêu của đồ án tớ đã chẳng nhìn thấy rõ ràng rồi, đừng nói đến những cái khác.
    Được KHACHGlANGHO sửa chữa / chuyển vào 21:33 ngày 19/05/2008
    Được KHACHGlANGHO sửa chữa / chuyển vào 21:33 ngày 19/05/2008