1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đồ độ xe và ...

Chủ đề trong 'Những người bạn VESPA' bởi laoxiao, 09/07/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. laoxiao

laoxiao Thành viên quen thuộc

Đồ độ xe và ...

Trưng cầu chủ đề mới cho bà con nghiên cứu có thể dùng các thiết bị vật tư này cho việc độ xe hoặc các công việc khác.
    Trước hết, gửi hình này cho anh Dũng garu333 và Tung81 vì thấy hợp với vespa quân đội:
  2. laoxiao

Còn đây là các thứ đồ khác có thể dùng cho việc design một cafe, một không gian theo phong cách riêng, có thể decor. cho khu tường vườn, đèn cổng villa, ... gửi cho Long Play và các bạn:
    Vô-lăng lái chưa tìm được Long ạ, để tuần sau nhé
  3. casanova0611

casanova0611 Thành viên tích cực

ôi jời ơi, ở Hải Phòng có chợ đồ cũ hay vậy ạ? hôm nào em xuống đó, anh Cường LG hay laoxia dẫn em đi với nhé, e khoái cái trò đi dạo đồ cũ lắm, độc phết
  4. k7610

k7610 Thành viên mới

To Anh Cuong laoxiao
    Anh oi muon mua 1 cai nay thi lam the nao nhi?
    Neu duoc thi anh hoi ho em gia ca luon nhe.
    Cam on nhieu nhieu
    Được k7610 sửa chữa / chuyển vào 17:30 ngày 09/07/2006
  5. thapphong

thapphong Thành viên mới

6. laoxiao

To Thập: Các đồ trên hoàn toàn có thể mua được
    To Kiên: Cái Alô đó mình cũng khoái lắm, sáng nay vào kho chụp vội vài cái hình, giá phát ban đầu chưa mặc cả hỏi lại là 400k/bộ. Cái alô đó gồm cả tổ hợp,đế và hộp cơ cấu điện phía sau, không hiểu làm gì, tổ hợp và bộ số bằng nhựa cực tốt và đế nhôm dày
    To Giang: Nếu xuống HP nhớ báo trước để anh bố trí và lôi cả Long play đi, lưu ý chiều thứ bảy và CN là có thể nhé.
    Loại hàng này ở HP dễ kiếm, nhưng ban đầu hỏi thấy giá khá cao, có thể khi hỏi trông mình giống gà tây quá, mình sẽ tranh thủ hỏi nhiều chỗ để có giá tốt hơn.
    Anh em ai có nhu cầu thì hỏi trước mình thăm dò cho, sau đó trực tiếp đi cùng mình trao đổi về giá với chủ hàng
  7. vespadaugau

vespadaugau Thành viên mới

Lọ mọ ở đâu ra đống đồ này thế Cường ơi, hôm nào xuống đó đưa anh em đi xem với nhé, thế nào cũng vồ được cái mà mình thích.
    Vụ toán loạn hôm nay thế nào, hôm qua định đi nhưng xem lại tin nhắn của chú vụ đó tiến hành vào Chủ nhật thì anh chịu. Hẹn gặp lại. Thân mến.
  8. Hai_xinh

Hai_xinh Thành viên mới

Hi ! ở trên cái ảnh mà chụp 1 đống tất cả các cái thể loại kèn ,còi ,tù và màu đỏ đấy em thấy có 1 cái loa phường xã mà mỗi buổi sáng và buổi chiều em vẫn nghe phường nhà em nó phát thời sự bằng cái loa dấy.Anh cho em hỏi không biết cái đó còn dùng được không nhi?Tiếng không cần trong đâu rè cũng được anh a!Vậy anh hỏi hộ cho em cái loa đấy giá bao tiền anh nhe!
    Thanks anh nhiều !!!
  9. eminem_chua

eminem_chua Thành viên mới

Anh LONGPLAY,
    Em và anh Cường laoxiao đã đi xem mấy món đò đó cho anh rồi.Em muốn thông báo sơ qua cho anh thế này.
    Những cái cửa táp lô của tàu biển đó rất nhiều,nó được làm bằng hợp kim nhôm,năng cỡ 7~8 kg chịu được mua nắng và nước biển .rất to ,đường kính cỡ khoảng 30~50cm có đến 2~3 lớp kính an toàn(safety glass) dày khoảng 1cm.Em và anh Cường mới hỏi nhưng thấy anh em không fải là dân chuyên nghiệp(dân sử chữa hay đóng mới tàu thuỷ)vì HP có rất nhiều cơ sở đóng tàu mà nên bọn nó fán với giả rất cao 900K ~hơn 1triệu nên bọn em có lẽ fải nhờ một số người quen làm nghành đóng tàu hỏi xem giá thực tế thế nào rồi sẽ dẫn anh đi mua hoặc mua hộ anh sau.Ngoài những thứ đồ đó ra còn rất rất nhiều những thứ khác như là máy móc ,thiết bị ,nội thất tàu thuỷ .Đây là là những thứ đó đưọc fá dỡ từ những con tàu biển lớn.Nếu anh rỗi thì nên xuống HP một chuyến vào ngày cuối tuần thì bọn em sẽ dẫn anh đi OK.
    Do công việc bận quá nên không báo cho anh sớm ,anh thông cảm nhé.
    Cường LG
    Hôm nay ta say ôm đời ngủ muộn
    Để sớm mai kia lại tiếc xuân thì

10. votkavotkhot175

votkavotkhot175 Thành viên mới

Cảm ơn các chiến hữu Hải Phòng nhé.Mình sẽ cố găng thu xép 1 buổi đi Hải Phòng để tầm đồ cùng các bạn.Nhìn đống đồ thích quá.Cảm ơn nhiều nhé.