1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

DO U LIKE MAKEUP? ^^ Tất tần tật hình ảnh, công thức makeup. Trung tâm review Mỹ Phẩm & Skincare===T

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi zinzinsleep, 17/10/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. zinzinsleep

zinzinsleep Thành viên quen thuộc

DO U LIKE MAKEUP? ^^ Tất tần tật hình ảnh, công thức makeup. Trung tâm review Mỹ Phẩm & Skincare===The BEST choice for you! Update HOT NEWS liên tục, liên tục !!!

Xem nào, lâu rồi ko tham gia hội họp, em Zin cũng cứng miệng chưa biết nói gì. Thôi thì miếng trầu là đầu câu chuyện, chị em thong thả vào nhà ngồi chơi, uống miếng trà cho thanh giọng ....

......rồi làm quả trầu em têm cho thắm môi đã nhé.

.... Từ từ câu chuyện sẽ đưa đẩy sau. [​IMG]

Thật sự mà nói, đến giờ phút này thì bệnh của Zin chưa khỏi. [​IMG]Nhưng như 1 câu nói mà lần đầu tiên Zin xem được từ chữ ký của nick Xmaxgirl (sau này xem báo thì biết nguồn của câu này là từ lời khuyên của bố ca sĩ Ngô Thanh Vân dành cho cô ấy).

Câu nói rất nhẹ nhàng nhưng đã vực tỉnh Zin dậy kịp thời. "Cuộc đời như con sóng, nếu rơi vào điểm thấp nhất lúc đó thì nên vui đi, vì sau đấy sóng sẽ trồi lên cao hơn nữa".

Vâng, Zin tin vào điều đó, và Zin ko muốn mình bi lụy vì 1 điều ko thay đổi được. Ai cũng có số phận của mình cả, hãy cứ sống và đi về phía trước.

Vì thế, nhà 5 của chuỗi series 3T ( "Tất Tần Tật" ) sẽ đựoc xây lên trên tinh thần lạc quan, vui vẻ. Là nơi để bất cứ chị em nào ghé chân đến cũng tìm được cái mình cần. Nơi để chị em hàn huyên với nhau, bỏ hết chuyện đời mệt nhọc, giúp nhau đưa ra giải pháp cuối cùng hợp lý nhất. Nơi để mọi người thư giãn, giải tỏa stress, chuyện lớn hóa nhỏ, chuyện nhỏ bỏ qua. Ko có gì là quan trọng hơn tình yêu giữa người và người.

Bonus cái hình Zin thích nhất, keke (đấy, phải thế mới gọi là thiên thần chứ)

Bắt đầu từ nhà 5 này, bên cạnh những mảng thông tin cũ và kinh điển của nhà 3T như các Tutorial makeup bằng pic, Tutorial bằng video clip, review skincare, mỹ phẩm... chúng ta sẽ có thêm những mảng thông tin chính và quan trọng, hấp dẫn như sau:

1/ Giới thiệu các chị em những site makeup blog hấp dẫn, uy tín, đình đám, nhiều hình ảnh minh họa hấp dẫn để chị em tiện việc ngâm cứu.

2/ Cập nhật những thông tin nóng nhất, Hot nhất thị trường mỹ phẩm thế giới như Brand nào vừa ra mắt sp gì, hình ảnh thật ngoài đời của sp (not photoshop), các gam màu khi test ra tay như thế nào....bla bla... kèm theo source lấy link để các chị em tiện theo dõi. Tất nhiên, phần này Zin ko đảm bảo sẽ làm nhanh và đầy đủ nhất được, sức người có hạn, nên welcome tất cả chị em cùng giúp 1 tay. Ai biết gì post nấy, có bất cứ thông tin gì mới cứ hú lên nhà, rồi chị em sẽ lao vào tìm thông tin update nhé Mọi người vì 1 người, 1 người vì mọi người.

.....................(Tạm thời chưa nghĩ ra thêm được cái gì nóng bỏng, hix, ai có ý kiến gì cứ nói nhen, khả thi thì mình bắt tay thôi!)

Cuối cùng, hoan nghênh tất cả chị em đã 1 thời gắn bó với nhà 3T chúng ta, hãy cùng nhau quay lại xây dựng nhà 5 tầng khang trang, sạch đẹp. Welcome tất cả chị em!

Hãy tự tin 1 điều, PHỤ NỮ SINH RA, LÀ ĐỂ ĐẸP! [​IMG]Đẹp, Đẹp nữa, Đẹp mãi [​IMG] và cái đẹp phải bắt nguồn từ trong gốc, ko đơn thuần là 2 từ makeup. Nhà 3T chúng ta xây dựng trên tinh thần như thế. [​IMG]

Rồi nhé, Zin xuống đài đây, ai thấy mình mát tay mát chân thì chạy vào làm cái xông đất đêêêêêêêêêê

Được zinzinsleep sửa chữa / chuyển vào 15:37 ngày 17/10/2008
  2. puka85

puka85 Thành viên mới

ủng hộ bạn Zin nào!
  3. la_pluie_de_mars

la_pluie_de_mars Thành viên mới

Up mừng nhà mới bé Zin
  4. meomapu

meomapu Thành viên mới

Mình cung xông đất
  5. blackmonitor

blackmonitor Thành viên mới

nhà mooooooooooooới nào
    đã rong ruổi từ nhà 1 đến giờ, cũng quá thân quen gắn bó với cả nhà rồi, hihi. bài post hay quá Zin ơi, không khí hừng hực rùi, keke.
    chúc nhà mình càng ngày càng nhiều đất, bài càng xôm tụ, hình ngập lụt lun nha, dưng chị em ko bị polymer vẫy cánh bay vì nhờ đã đọc review của nhà mình
    Được blackmonitor sửa chữa / chuyển vào 16:19 ngày 17/10/2008
  6. fraser

fraser Thành viên mới

Mừng bạn trở lại
  7. JasyLuu

JasyLuu Thành viên mới

Mừng mừng tủi tủi, nước mắt lưng tròng, đem hoa hồng tới mừng nhà mới....
  8. bee56

bee56 Thành viên mới

chúc mừng nhà mới nào!
    chúc nhà 3T ngày càng lớn mạnh!chúc chị Zin mau khỏi bệnh và luôn vui tươi
  9. nhimcon278

nhimcon278 Thành viên mới

các ss ơi cho em hỏi cái nè với
    lọ toner Seaweed Toner của TBS , em mới mua của bé baby cow bên muare , mà sao cứ thấy dung dịch màu vàng vàng ? nó là màu trắng hay vàng vậy ạ ?
    với cả dùng Tẩy da chết của hãng nào tốt hả ss ? em nhớ hồi trc chị em vote cho St.ves và TBS hay sao ý
    cho em xin lại ý kiến chút nha
    thx cả nhà
  10. extraordinary_gemini

extraordinary_gemini Thành viên mới

Em ơi lọ này KHÔNG PHẢI MÀU TRẮNG TINH như nước tinh khiết nhé, nó hơi ngà ngà, hic hic, chạ biết tả như nào nhưng mà ko phải màu nước đâu. Scurb thì em dùng luôn dòng seaweed của TSB nhé, cái này thích lắm ý.