1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

DO U LIKE MAKEUP? ^^ Tất tần tật hình ảnh, công thức makeup. Trung tâm review Mỹ Phẩm & Skincare===T

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi zinzinsleep, 17/10/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. la_pluie_de_mars

la_pluie_de_mars Thành viên mới

ỒI, tuyệt chưa =.=
    Tut có blush NARS màu sin rõ đẹp Màu này là chị White_polar mẹ mìn bạn siêu nhân đấy ^^
    http://www.jeban.com/viewtopic.php?t=135
    ( mọi người chịu khó vào link xem nhé ^^)
    Kết quả thì là đây ^^
    Được la_pluie_de_mars sửa chữa / chuyển vào 15:22 ngày 26/10/2008
  2. JasyLuu

JasyLuu Thành viên mới

@chị My: bớ chị My up hình giày coi em có bon chen được hông nè, cứu với cứu với
    @chị Giang: hay chị tái xuất, nhận order son NYX đi chị iu^_^. Giày US em mua size 5 thì hơi dư chân tẹo, nhưng nếu là giày cao gót thì phải có quai buộc cổ chân mới được, nếu ko sẽ bị tuột gót. Có khi giày trẻ em mà kiểu ko con nít quá thì em cũng chơi luôn size 4^_^
    Được JasyLuu sửa chữa / chuyển vào 19:54 ngày 26/10/2008
  3. la_pluie_de_mars

Tut này nhìn tự nhiên nhờ ^^. Sorry vì blog tiếng Thái nên là hôk có dịch được. Xem hình chắc là hiểu được cơ bản các bước rồi ^^
    Benefit Cream Shadow / Liner in Marry Up
    Nhìn tự nhiên nhờ ^^
  4. YoungKyo

YoungKyo Thành viên mới

chuẩn ko cần chỉnh
  5. punkie

punkie Thành viên mới

chị My: èo,sao mắt chị sieu quá huhu mắt em yếu ,cẩn thận khi đeo lens lắm -.- ,hôm nay e rửa kĩ lén như c bảo ,thấy cũng đỡ hơn ,may quá ....mỗi tội mắt vẫn hơi khô,có lẽ do mắt em yếu quá ....:((
    chị black: đúng rùi c ơi ,dùng môi hơi khô ,thêm tí balm right after then là oki ,còn má thì da em k dầu nên rất ổn ,thậm chí lau đi khó lắm hihí.....e dùng cái mút cho cheek,dùng tay thì nó đỏ lừ lên với cả dùng tay sẽ ko last long - mút trang điểm c ạ ^^
    chị TrangSophia: em ở Hn ,mua của c ttp08,chị ý có topic dính trang1 ý ^^nhớ mau thêm cái mút trang điểm nhé ,dùng tay e là bị đỏ hét tay lên khó rửa trôi lắm :)
    chị Gấu : ô ,làm thế nào mà c thấy ava của em thế ?????????????kẻ eye liner thạo là do em kẻ nhiều thành quen c ơi ,với lại tìm đc loịa bút hợp nữa,laọi crayon và fliudline là e mê mẩn nhất ^^
  6. enakei

enakei Thành viên mới

Cả nhà ơi :|
    Em đang thắc mắc vụ face lifting cream :-s
    Dạo này ngủ nhiều mặt cứ phị phị ra :-s , rất mất cảm tình.
    Mấy cái thể loại đấy có tác dụng ko ạ ?
    E thấy clarin quảng cáo cái shaping face của nó dữ dội lắm
  7. JasyLuu

JasyLuu Thành viên mới

@enakei: còn trẻ ko nên dùng lifting đâu em, kẻo sau này nhờn thuốc. Lifting cream dùng cho mấy bác trên 50 thôi. Em massage cho da săn hơn là đưọc rùi
    @cả nhà: cho Jasy số DT của bọn Tín Thành trong Nam gấp gấp
  8. meomapu

meomapu Thành viên mới

bé Mars: GẤP GẤp, làm seo để được 50$ off 20$ vậy em, chi tìm coupon hoài ko thấy, cài này đăng ký thành viên mới hay sao em
    e***: oh cái code này chỉ dành cho beauty insider, và hình như ko phải ai cũng được offer 20$ off, hix, đành đợi đến đợt giảm 20% vậy
    Được meomapu sửa chữa / chuyển vào 23:00 ngày 26/10/2008
  9. la_pluie_de_mars

@ chị mèo : cái code ih chỉ offer cho 1 ng`, sd 1 lần ah =.=
    HaiZz, e cũng chờ đến sale 20% ^^
  10. Oliver_Reis

Oliver_Reis Thành viên mới

Hic, bộ Tarte đẹp dã man. Đẹp long lanh. Cám ơn zinzinsleep nhiều. Chắc tớ chọn bộ này thay cho Too Faced. TF cũng đẹp mà cái box của nó so cool, nhưng mà chỉ có 1 blush (trong khi tớ khoái thử nhiều màu blush) với cả e/s có vẻ ko coordinate với nhau lắm. Mình cũng đã Add to favorites mấy bộ của Lorac với cả UD (Urban Ammo Eye Palette, nhìn bảng màu của nó thích mê tơi, tiếc là mình lười dùng e/s quá, toàn blush, mascara, lips 3 món cho tiện )
    Nói thêm cho bạn nào thích UD Ammo Palette: trên Ulta bán bộ này + lọ Primer Potion lừng danh có $39 thôi, tương đương 20% off đấy. Nhưng không kết hợp với coupon giảm giá khác được, trừ coupon free shipping trên $40. FREESHIP40
    http://www.ulta.com/ulta/browse/productDetail.jsp?skuId=2164334&productId=x&categoryId=cat940003