1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

DO U LIKE MAKEUP? ^^ Tất tần tật hình ảnh, công thức makeup. Trung tâm review Mỹ Phẩm & Skincare===T

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi zinzinsleep, 17/10/2008.

1. 2 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 2)
  1. blackmonitor

blackmonitor Thành viên mới

đang hì hục pha pha chế chế nén nén ... hóng mọi ng thui, hổng có viết dài đc, hehe. . sáng nay B đi làm trễ vì ngồi coi hết 1 mớ youtube về nén pig, chậc, lắm thầy ko tả xiết, ko biết có thối ma ko :D
  2. Hanhbossy88

Hanhbossy88 Thành viên mới

Lam đẹp dạo này làm sao. em ko vào được trang cuối để xem. :(
  3. willyjenny

willyjenny Thành viên mới

oi joi oi the tu nay mua j fai hoi em sieu nhan roi,lol
  4. blackmonitor

blackmonitor Thành viên mới

B đã pha chế 1 em blush new car smell của EM và 3 em màu mắt, 2 của MAD, 1 của Lumiere, chưa dám xử Mac, sáng mai sẽ thông báo kết quả cả nhà xem nén có đc ko ... . B nén bằng mixing medium tự pha + alcohol, trong khi trên net kêu 1 trong 2 thui, keke, chả biết ra làm sao.
    đau lưng quá, hick hick, pha pha trộn trộn.
  5. macoholic

macoholic Thành viên mới

@meomapu: to*'' do.c tren musingsofamuse.com . Co^ a^sy nói là năm nay ko còn 20% off. Cô ấy đã check nhiều lần rồi.
  6. pipine

pipine Thành viên mới

+ macoholic: Nếu bạn đọc comment của bài viết đó thì bạn sẽ biết là năm nay Sephora vẫn tiếp tục thực hiện F&F, có điều thời gian ngắn hơn rất nhiều so với năm ngoái
  7. macoholic

macoholic Thành viên mới

oài , vậy thì gud quá. Tớ cứ tưởng nó không còn offer nữa chứ. Tớ nhanh nhảu đoảng quá, chỉ đọc vài paragraphs ở trên, ko đọc hết bài và cả comments nữa. Cám ơn pipine nhé
  8. karrie0608

karrie0608 Thành viên mới

Các chị ơi tình hình là da e rất nhìu dầu, có mụn nữa ạ, có loại nào mà 3 in 1 base, found, chống nắng luôn ko ạ? kiềm dầu tốt nữa, powder thì dùng loại j cho khỏi cakey ạ? e thấy e dùg loose powder hay bị bay nhanh lứm
    @ ss siêu nhân Mars (không nhớ mình viết có đúng hem ): chờ son của ss từng ngày nà ss tư vấn cho e về mp đê
  9. h2o100

h2o100 Thành viên mới

@ Các nàng: Siêu nhân, Chubbygal, JasyLuu: thank các nàng nhiều lắm nhé.
  10. punkie

punkie Thành viên mới

c Black : ui em chết với cái lens mất thôi ,hic hic,hình như nó bị xước ,đeo cộm lắm,mà cộm có 1 ben mới đau ,chắc fải mau đôi mới c nhỉ ? rùi để đi tìm mua cái nhỏ mắt Refresh plus dùng thử xem sao nữa....
    mà c fa fa chế chế cái j đấy ? hê hê...ép pigment thành press powder hả c ? mà sao em nghe thấy dạy ep'' = cồn mà nghi nghi làm sao đó....cho cồn vào rùi trát lên mắt liệu ổn ko nhỉ .....
    c jasy : cái base Smash box này cứ làm sao ý ,e đợi avì fút cho khô rồi,nhưng cảm jác hơi ẩm quá ,hơi bí ....thế mới biết ko fải cái gì theo trào lưu cũng hợp đc với tất cả ...có lẽ fải chuyển sang dùng thử YSL base,em thấy cái YSL này có vẻ "đáng tin cậy" hơn ....hay tại mình nhìn "hiệu" ma` thấy yên tâm hơn hehe