1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

DO U LIKE MAKEUP? ^^ Tất tần tật hình ảnh, công thức makeup. Trung tâm review Mỹ Phẩm & Skincare===T

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi zinzinsleep, 17/10/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. miumiu89

miumiu89 Thành viên quen thuộc

ui cái màu B52 - satin matte đẹp thế c zin ui e muốn mua thì mua ở đâu ạh
  2. meomapu

meomapu Thành viên mới

Cho meo hỏi nyx có tốt không? Sao giá gì rẻ quá vậy có 1, 2$/cây à
  3. cutedoll

cutedoll Thành viên mới

Cái Exfoliator của MAC htrc lon ton đi hỏi thì người ta bảo sold out lâu lắm rùi, huhuhuh, buồn thiu ý, chả hiểu còn chỗ nào mua đc
    Doll nhìn son thấy thich quá mà mình cứ bị cái bệnh mua son màu nào cũng tương tự nhau, đều kiểu tông hơi hồng hồng, môi thì lại khó lên màu nên đánh lên cứ gọi là trông chả khác gì . Hnào mạnh tay mua màu khác là y như rằng hôm sau nằm trăn trở tìm cách thanh lý Đến chán chứ
  4. la_pluie_de_mars

la_pluie_de_mars Thành viên mới

@ Doll : thế Hug Me đánh đẹp hôk em . Hôm bữa thấy mua màu này . Mà son YSL hôm nọ em chụp ấy, bên sing giá bn . Xem có rẻ hơn US ko, để sang sing thử màu rồi mua luôn .
  5. cutedoll

cutedoll Thành viên mới

chị ơi hug me em thanh lý mất rồi, hehheh, thực tế chứng minh luôn đấy Em đánh thử ở store thì thấy cũng ukie lắm nhưng đến tối về ngắm nghía thấy cái vỏ của nó không đẹp k xinh thế là hsau vác đi thanh lý
    Son YSL bên e bán 39SGD chị ah, đánh thích lắm, mềm mịn mà màu cũng yêu.. Nhưng chỉ mỗi tội là có vẻ chính vì nó moisturize nhiều nên hơi dễ trôi chị ah Anyway vẫn highly recommend chị nhá, thích nhắm thích nhắm
  6. punkie

punkie Thành viên mới

ôi zin ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii son NYX kia mua ở đâu bh đẹp quaaaaaaaaaaaaaaáa điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
    Được punkie sửa chữa / chuyển vào 17:25 ngày 18/10/2008
  7. devil1985

devil1985 Thành viên mới

Đúng là chị em nha ta dù có đi ngược về xuôi mà bản chất cố hữu là không có khi nào thay đổi ,vừa vào nhà dăm ba chị em đổ đốn rì viu rì viếc ( đã đổ đốn lại còn hay lôi kéo ) là chị em nà noạn cào cào nhốn nháo nhớn nhác ,hừng hực hết cả thế là không được đâu nhá,phải biết tiết kiệm làm hàng đầu ,đất nước thì nghèo mà tính bon chen quá là không được (((((( hhuhuhuhu sao cái gì mình cũng thik ,Zin ơi Doll ơi son son thèm thèm pm pm ,Mac mọt gì của bà Siêu nhân ,cấm cấm nhá ,cấm nhá...cấm dấu nhá... ))))))))
  8. meomapu

meomapu Thành viên mới

@ZIn, black: vaò confirm chất lượng son nyx thế nào nha, màu swatch thì đẹp nhưng rẻ quá nên cũng nghi ngờ
    @MArs: Son YSL dùng rất rất thích, môi mềm mịn, bóng, nhưng dễ trôi, hihi nhưng cực iu, có điều đắt quá 29$ chưa tax va ship.Mua 1 cây bằng 2 cây MAC, bằng 14 cây NYX, haha
  9. dthmnhn

dthmnhn Thành viên mới

mô phật,bần tăng tu mà cứ bị dụ dỗ hoài.Kiểu này ra đường ngủ nhường nhà cho mỹ phẩm mất thôi.Ko ủng hộ vụ đầu độc cả nhà rồi..............ai đấy ơi,dừng tay đi ko tui chết trước......hic hic....lại nổi máu......
  10. aries_girl

aries_girl Thành viên mới

@zin:hihi ar cũg đc nàg la_pluie_de_mar....(k bít viết chuẩn hem nữa) tư vấn cái đó nên mua về dùg thử.Thấy hai bên cánh mũi sờ k còn mụn liti nữa,cằm cũg vậy.Chắc do ar họp cái đó nữa.
    Cả nhà ơi e cũg hóg cái son NYX kia nữa.thấy đẹp wá mà já sao mà lại rẻ quá trời,kekeke đag mê mấy màu như vậy.K biết mua đc ở đâu.các c chỉ e e hốt cả 5 màu về rùi e comment cho