1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

DO U LIKE MAKEUP? ^^ Tất tần tật hình ảnh, công thức makeup. Trung tâm review Mỹ Phẩm & Skincare===T

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi zinzinsleep, 17/10/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. meomapu

meomapu Thành viên mới

Wow bé Zin ơi, đi dạo 1 vòng thì son Nyx được review good lắm nha: Great price for a great product! Goes on smooth and creamy, and lasts a long time.
    Chắc phải mua thôi. Ai dùng rồi thì comment cho mèo được ko?
  2. muaroinang

muaroinang Thành viên mới

Hình như câu hỏi của mình có vẻ hơi lạc lõng trong topic này thì phải. Các chị ơi cho em lời khuyên với
  3. clride

clride Thành viên mới

Trời ơi son NYX đẹp quá xá mà có 2$/cay thôi á? rẻ vậy. Có trang nào bán son này mà international shipping ko cả nhà . Rẻ quá nhìn màu lại đẹp, mua vài cây dùng thử xem thế nào
  4. cutedoll

cutedoll Thành viên mới

mở lớp thì tớ k sure lắm nhưng mà nhà mình cũng có nhiều người đã từng học make up lắm, hnào ọp ẹp nàg tham gia đi, mọi người cùng trao đổi và chỉ nhau cũng vui mà lại học được nhìu
  5. cutedoll

cutedoll Thành viên mới

chị devil cứng quá dụ dỗ mãi k đc hnay tiếp tục lôi kéo
    Thêm mấy cái swatches của ysl nhé
    Màu venus rose với starlet pink sao mà xinh thế
    Natural beige có vẻ để đánh nude hợp nhỉ, nhưng k biết đánh lên có lên màu nổi k hay là nó chỉ đc như 1 lớp son bóng thui nữa
    Được cutedoll sửa chữa / chuyển vào 20:20 ngày 18/10/2008
  6. trangsophia

trangsophia Thành viên quen thuộc

@Zin:
    Cái volcaniccủa MAC giá bao nhiêu hả em ? cái này da chị nhạy cảm có dùg dc ko nhẩy. Hỗn hợp thiên khô nha cưng!
    Cái gloss MAC ý có nhũ tưng bừng mà chị lại ko thích nhũ nên mới giản tán đó. Kệ cứ để đấy cũng dc. hì hì.
    @All:
    Mọi người ơi! Em thấy bên chị Kenzo girl đang có bộ chổi mini 4 cây của MAC mà Christmas e***ion màu đỏ mà có cây 187 mini ý ạ. Nhìn cái màu đỏ ý thật khó cầm lòng. hic. Chị ý bán là 1tr2. tính ra là hơi bị rẻ luôn. Theo cả nhà thì có nên mua bộ mini này ko hay mua chổi fullsize. Em thì thích cái là cán nó ngắn, tiện mang đi với cả là khi cầm ko bị vướng. Nhưng fải cái cái bộ này ngoài cây 187 ra thì mấy cây kia em lại ko thích . hic hic. Cái chổi mini đó có bán lẻ ko hả mọi người ơi? Với cả là kích cỡ nó y như fullsize chỉ khác là cán nó ngắn hơn thôi đúng ko?
  7. toctoctoc

toctoctoc Thành viên mới

ấy ơi cán dài điều chỉnh lực đánh sẽ dễ hơn , đánh sẽ đẹp hơn chứ, đã đầu tư thì mua hẳn cây full size cho bõ ấy ạ, cái 187 này đa năng lắm, tớ đánh tuốt từ found, powder, blush.vv. mà lúc nào cũng lung linh ,, found thì nhẹ nhàng, tự nhiên, powder với blush thì mọi ng khen nhiều quá rồi tớ k nói nữa nhé
  8. trangsophia

trangsophia Thành viên quen thuộc

cơ khổ ấy ạ. Tớ bị cận nên là cứ fải dí sát mặt vào gương mới nhìn thấy mà đánh đấm ý ạ. dùng chổi dài nó cứ va vào gương cộp cộp bực lắm. Hnay mới lấy cái kabuki dùng mới sung sướng làm sao vì nó ngắn choẳn mà. hic hic. Tớ đang xem là có mua dc chổi 187 mini ý ko thì đầu tư hẳn 3 cái : 1 cái oánh base, 1 cái found, 1 cái blush cho nó sướng chứ 1 cái mà oánh tất cả thì nó lẫn lộn màu vào nhau mất. hic hic
  9. amyrose047

amyrose047 Thành viên mới

MỪNG NHÀ MỚI..TỦI THÂN THẾ..CUỐI TUẦN LÚC NÀO MÌNH CŨNG BÙ ĐẦU ĐI HỌC ...
    TRẢ NHỜI CÂU HỎI CỦA BẠN GÌ VỀ YVES THÌ TỚ THẤY YVES XÀI DC VÀ CHƯA THẤY AI CHÊ GÌ CẢ NHẤT LÀ DÒNG SẢN PHẨM DÀNH CHO DA DẦU
    SỮA RỬA MẶT TINH CHAAT CÚC,,nhẹ nhàng dễ chịu --HẾT HÀNG
    @ [​IMG]
    sữa rửa mặt dòng cỏ sebo -mùi thì man mát có công dụng là giảm nhờn -đi kèm là lotion và cream --HẾT HÀNG LUN
    TIẾP LÀ SRM TINH CHẤT GẠO NHẬT BẢN -NGOÀI NGĂN DẦU CÒN GIÚP LÀM SÁNG DA MẶT
    mong chị em cho cảm nhận và review thêm về yves
  10. meobungbeo

meobungbeo Thành viên mới

@ Trangsophia: ấy ơi tớ thấy bộ 4 cây LE này của MAC là ngon lành cành đào, cán ngắn tớ đánh vẫn thấy thích như thường. Ấy giống tớ, bị cận xong là đánh đấm cứ dí mặt vào gương, cán chổi gõ côm cốp vào gương, há há. À, tớ cứ thấy mọi người khen 187 apply liquid foundation nhẹ với tự nhiên, nhưng mà tớ lại thấy nó quá mềm, khó control. Giống như là chưa kịp tán đều ra thì found nó đã bị khô mất rồi ý, vì cái đầu chổi thưa và mềm quá. Em 187 này xài với powder thì ngon lành ko còn gì để chê. Chính ra cây 190 apply liquid found lại ok nhá, tớ thấy vẫn mỏng mịn lắm Có điều rõ ràng là cây 187 LE hơi khác full size