1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đọc đê mọi người ơi...

Chủ đề trong '1984 Public' bởi GurLuver, 04/11/2001.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. GurLuver

GurLuver Thành viên rất tích cực

Đọc đê mọi người ơi...

Này, ai cũng muốn có những thay đổi ở trong box 84, thế mà khi anh ZZ gửi bài toán đố lên thì lại chả có ai tham gia ngoài RCE cả, vậy là sao? Thiệt tình... chán mọi người quá đi mất.
    Còn RCE này: Bây giờ ông có post bài thì tất cả tập trung post vào 1 bài thôi nhé, đừng có mà mỗi bài 1 tí như thế. Nếu gửi xong mới thấy có gì cần thêm vào thì e*** í, đừng có post thêm bài. Nếu đã muốn giúp anh Thắng thì ko chỉ cái chuyện góp tiền đâu, mà còn phải cả í thức của mỗi người khi post bài nữa.
    Thú thật là tớ chán mọi người lắm, chỉ ngưng câu bài được mấy hôm, rồi bây giờ lại chứng nào tật nấy. Chán quá đi mất.

It's better ta have loved and lost than ta neva have loved at all
  2. Gorillaz

Gorillaz Thành viên rất tích cực

moi nguoi cau bai la ai the a ?dua bai len la 1 chien , con lam la 1 chien ! hic !lo Gor dua giai dap len , sai bet be be thi sao :( we lam ! huhu ! Gor bi ngu mi cai nay muh ! thui Gur dung chan ! tu tu rui cugn ok muh !sao he cai lai la chan the nhi ! fai vui len nhu the nay ne !:(
    BN
    There is one who kisses , and the other, who offers a cheek.
  3. Death_eater

Death_eater Thành viên rất tích cực

Chào Gủl hehe,
    tớ đây
    Tớ đã chấp hành đề nghị của ấy rồi nhá:tớ ko câu bài nữa ,hì hì,thế có phần thưởng ko?
    Hè hè tớ cũng nghĩ là bây giờ câu bài mất thời gian lắm,đi đọc truyện hay nghe nhạc còn đỡ phí hơn,bọn ấy nên học tập tớ thì hơn
    Đôi khi chẳng cần phải ra toán,anh,hoá,lý vv đâu.chỉ cần một chủ đề nào đó thoải mái hơn,tâm sự chẳng hạn,hay là những suy nghĩ của mình về một khía cạnh nào đó cũng được.....tớ đang đau đầu wá,chả biết viết zì cả,với lại đang đá bóng......thôi đợi Liverpool thắng MU xong đã nhé
    Death eater

TO BE A ROCK AND NOT TO ROLL!
  4. GurLuver

Thì tớ cũng đâu nhất thiết phải là bài toán, bài anh đâu. Mà Gor này, em có làm sai thì cũng cứ gửi lên chứ, phải làm mới biết mình đúng, sai chỗ nào được chứ, đúng ko? Tớ thấy hội mình cứ gửi những thứ liên quan đến học thì gần như chỉ có mối RCE là hưởng ứng thôi. Chán lắm.
  5. joot

joot Thành viên rất tích cực

hềhề, tại tớ ko biết làm, chứ tớ mà biết làm thì tớ đã làm rồi ờ, tâm sự cũng được đấy, DE tâm sự trước đi
    jt
  6. whitechocolate

whitechocolate Thành viên rất tích cực

tớ đang tức mình về cái topic tiếng Anh --- khối D, tự dưng Can lock mất, chán thật đấy, đang định hưởng ứng muh --> mất cả hứng rồi, mới cả đúng rồi, ko câu kiếc gì nữa đâu mất bao nhiêu S !!!!
    Love is greater than illusion as strong as death
  7. Gorillaz

Gorillaz Thành viên rất tích cực

the co thay Gur tham gia cai topic hoc do ko nhi ?
    BN
    ( ko fai bai cau , dung noi bai cau , thanks)
    There is one who kisses , and the other, who offers a cheek.
  8. GurLuver

Ở mail trên anh đã nói là: Ngoài RCE thì hầu như chả có ai cả rồi còn hỏi nữa à? Mà nếu nói Gul ko tham gia ko đúng, vào đọc thì biết.
  9. Rce

Rce Thành viên rất tích cực

Mấy bài anh ZZ gửi lên làm cũng vui thế mà chẳng ai làm à! Sai cũng gửi đúng cũng gửi được chứ sao!
    Tớ đang muốn post thêm tài liệu toán lên đây. Nhưng chẳng biết mail hay là post lên đây nhỉ? Tài liệu cũng chẳng có gì cả. Toàn những thứ tớ ôn thi rồi hệ thống lại. Tớ đã quét thành ảnh. Nhưng chưa gửi. Nếu mọi người muốn tớ sẽ post lên đây.
    Tớ thấy cả hội không giỏi lượng giác lắm. Ai có có bài lượng nào hay hay thì post lên cho tớ làm với. Học Lượng ngu thì chết!
    Có ai có chỗ học Đại với Lượng nào hay hay không? Mà cũng phải re rẻ một chút. Khoảng 8000Đ/1 buổi (kể cả tiền gửi xe ) đổ lại thì gọi tớ đi học với. Tớ vẫn chưa có chỗ học Đại với Lượng.
    Rce
  10. GurLuver

Ờ, cứ gửi đi, tôi cũng cần thêm bài lượng để làm