1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đọc đi rồi nghĩ

Chủ đề trong 'PTTH Ngô Quyền HP' bởi byebye_tinhyeu, 07/10/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. byebye_tinhyeu

byebye_tinhyeu Thành viên rất tích cực

Đọc đi rồi nghĩ

Tất cả những bài cãi nhau trên diễn đàn, kể cả những bài hoà giải...... BB_TY tui đã xoá hết trơn rồi. AI có thắc mắc gi` thì cứ hỏi tui .
    Những bài đó có để lại cũng chỉ tổ làm cho mọi người cãi nhau này nọ
    Tốt hơn hết mọi người nên nhịn nhau một chút
    Còn nếu không nhịn được thì byebye luôn box NGô quyền đi cho xong. Thiết nghĩ nếu box còn như thế này nữa thì tồn tại nữa mà làm gi` khi mà các thành viên ghét nhau như "cho'"
    Nhìn thấy nick của nhau là muốn gây sự trên diễn đàn.

Fei cần xem lại cách cư xử của mình với các thành viên
    Chipbo cũng cần phải xem lại cách ăn nói của mình đối với các bậc anh chị đi
    Còn Choemxin thằng em cũng đừng nóng vội làm loạn box lên như thế
    Thằng Dark thì đừng hùa vào mà ăn theo nữa
    Ngay cả tôi đi chăng nữa : Tôi cũng phải thú nhận mình là một trong những người làm box trở nên tồi tệ như thế này

Mọi người nhịn nhau đi một chút. Có thế thì box mình mới như xưa được
    Mọi chuyện cãi nhau chấm dứt ngay kể từ bây giờ
    Ko ưa nhau thì hãy để trong bụng , cãi nhau riêng đừng mang chuyện đó lên box. Mọi người vào rồi người ta cười cho. ko những vậy còn mất tình cảm.
    Bây giờ mỗi người một nơi , sau này mà có gặp nhau chắc cũng ko thèm nhìn mặt

Mong mọi người suy nghĩ lại để box được như trước

Byebye_ tinhyeu

TinhyeulaWC => Anti_Boy
  2. superhero

superhero Thành viên mới

Nói hay lắm ! Như vậy với xứng đáng với cái title : "Một người muốn xây dựng TTVNOnline tốt đẹp hơn" chứ
    superhero
  3. Bigtoe

Bigtoe Thành viên rất tích cực

chị bye bye, em bỏ dính bài này nhá. có mấy bài thế này cũng dính lên, đã quá nhiều chủ đề dính rồi, đừng dính thêm nữa. cả bài của ông devil nữa. xoá hết
    Toe xinh nhất quả đất sự nghiệp anti boy thật cao cả
    Hoà bình hay chiến tranh,chọn 1 hoặc chết nhớ đấy
  4. superhero

superhero Thành viên mới

Này Toe xinh nhất quả đất : Có mỗi cái topic tôi thấy là hay nhất ở cái Box NQ này thì lại bỏ dính với lại xoá là sao ? Hay là vì thấy trong mục "kể tội" của bb_ty "thiếu" tên mình nên làm vậy ???????
    superhero
  5. Bigtoe

Bigtoe Thành viên rất tích cực

trời ạ. tôi bảo xoá đâu. tôi bảo là bỏ dính thôi. trong 1 diễn đàn mà có 2 mục dàn hoà dính lên vậy. bài này đâu cần dính như vậy chứ. tôi bảo là xoá cái bài của devilamerican cơ mà. nhớ đọc kĩ trước khi thắc mắc. bài này tuy cho la hay đi. nhưng nó không tồn tại nội dung về mặt lâu dài. nên không thể dính được. cảm ơn đã góp ý
    Toe xinh nhất quả đất sự nghiệp anti boy thật cao cả
    Hoà bình hay chiến tranh,chọn 1 hoặc chết nhớ đấy
  6. chipbo_blue

chipbo_blue Thành viên rất tích cực

okie thui
    em cũng chẳng muốn cãi nhau nhưng thử hỏi những bậc anh chị đó có đáng để em ăn nói cẩn thận ko ?
    họ chỉ có chửi rủa,nói đểu nhau.Hỏi những người đó có đáng để em học tập ko ?Họ có đáng là bậc đàn anh đàn chị ko ?
    em rất quý mọi người,hôm nay em gặp hippo và cobenhannho em cũng nói cho họ nghe suy nghĩ của em .Tại sao anh Minh ko phải như dark thui
    nói là hiểu ra ,đằng này còn chửi cả em nữa
    chị thử đặt chị vào tình huống của em ,chị sẽ lam thế nào,hay còn hơn cả em
    em nói thật nha,em cũng thấy chị thiên vị quá,người nào quý thì chị bênh,người nào ghét chị mặc kệ
    vậy là sao ?có công bằng ko ?đây là những lời hết sức chân thực của em .Em chỉ tôn trọng người nào em thực sự đáng trân trọng thui.ok ?
    Được chipbo_blue sửa chữa / chuyển vào 18:52 ngày 07/10/2002
  7. dark_boy

dark_boy Thành viên mới Đang bị khóa

ĐỌC KỸ HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG TRƯỚC KHI DÙNG

8. handsomeboy_hp

handsomeboy_hp Thành viên rất tích cực

Than ôi thời oanh liệt nay còn đâu
    Càng đi vào mặt trận
    Càng sáng bừng chung thuỷ
    Càng lao lên ngọn lửa bỏng
    Càng yêu em tận lòng
  9. choemxin

choemxin Thành viên rất tích cực

to BBTY:Tốt thôi, có ai mún tự nhiên cãi nhau cho mệt ng` đâu. Chị nói cũng phải thui. Em cũng chẳng hơi đâu nói nhiều cho mệt.
    To Chippo: Tuỳ em thui, nhưng đúng là anh thấy anh cần phải sửa lại cách cư xử đi. Có lẽ anh đã quá nặng lời khi đã nói thẳng những cái tính mà anh và có lẽ 1 số ng` nữa trong box (anh ko thích nói tên) ko thích ở 2 anh em nhà em. nhưng tính anh là vậy , thích nói thẳng. Anh ghét nhất nói xấu sau lưng và bị nói xấu sau lưng. Đúng ai cũng có khuyết điểm, nhưng có gì thì cứ nói thẳng để bít còn sửa chữa, còn hơn cứ đóng kịch rùi nói xấu sau lưng. Còn em bảo BBTY thiên vị? Ai cũng thế thôi, em cũng thế cơ mà khi mà em post topic 1 sự việc đáng bùn...
    To Fei: Tao hi vọng mày ko cố chấp. Tao thì nghxi là tao ko sai, nhưng wả thật thì cũng hơi quá đáng. Xin lỗi mày vì đã chửi mày hơi nhiều. Bắt tay 1 cái.
    to GNR, Dark: Cảm ơn và cũng xin lỗi 2 ng` vì đã vào hùa theo tao mà cũng vì đó bị vạ lây. Chúng mày là những ng` bạn tốt của tao. cảm ơn nhiều.
    Cho em xin
  10. superhero

superhero Thành viên mới

Chà ! Nặng nề quá ! Nói vậy ai cũng đúng à ? Như vậy topic này có vẻ thừa quá ! bb_ty hơi nhọc công rồi ! Có lẽ người ngoài không nên tham gia thì hơn nhỉ ?
    superhero