1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đọc sách - một thú vui sống (Part III) - thông báo offline tháng 3 trang 17

Chủ đề trong 'Sở thích' bởi ruoi_trau_th, 16/10/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thamtu844

thamtu844 Thành viên mới

Mình thích đọc truyện tinh cảm ,sâu sắc.pha một chút hài hước.he
  2. nho0909

nho0909 Thành viên mới

oài, bác này có sở thích đọc sách giống e quá. hehe
  3. Moscovitz

Moscovitz Thành viên mới

Mọi người cho em tham gia với ^^ em mọt sách mỗi tội chẳng có ai đàm đạo cùng lại lười suy nghĩ nên bthg đọc mà chẳng ngấm sâu, quyển nào hay toàn phải đọc đi đọc lại :D
    Có ai thích đọc văn Nga k ạh :D nhất là Bunhin...
  4. pacino27

pacino27 Thành viên mới

Lâu lắm mới trở lại box. Vừa Mẫu Thượng Ngàn của Nguyễn Xuân Khánh xong - bác nào thích đọc tiểu thuyết về lịch sử, văn hóa (đặc biệt là văn hóa tâm linh Việt Nam) thì nên đọc nhá.
  5. hanhnguyen45

hanhnguyen45 Thành viên mới

"Cuộc phiêu lưu của Nick (gì gì đó) qua đất nước Thuỵ Điển" phải không? Nếu đúng quyển này thì có lần tớ thấy ở Đinh Lễ bán đấy.
    Sota ơiii! Cả tối qua tớ lục lọi khắp Đinh Lễ, đảo tung nhà sách số 5, lang thang khắp các hàng sách...huhu thế mà vẫn không thấy tăm hơi quyển ấy ở đâu. Chán quá
    Tớ đành mang về "Tình yêu qua sáu ngàn dặm" của cụ June Verne và "Rừng động" của Mạc Phi. Hehe thế cũng đỡ công tớ dành dụm thời gian dạo lên trên nớ. Quyển của cụ June thì tớ đọc hồi nhỏ rồi thấy hay nên mua để cho con cháu (), còn Rừng động thì về đọc cũng thấy hay phết, chỉ có điều tên nhân vật dân tộc Thái khó nhớ quá
  6. hanhnguyen45

Đọc văn Nga hở, thế đã đọc "Đaghextan của tôi" chưa? Tớ thấy ở đó một phong cách rất riêng (tác giả Raxun Gamazatốp), rất hay và lạ.
    Được hanhnguyen45 sửa chữa / chuyển vào 12:06 ngày 12/04/2009
  7. Sota

Sota Thành viên rất tích cực

hix có lần tớ thấy trên Đinh Lễ thật mà, lúc đấy có ngạc nhiên vì không nghĩ quyển này được in lại.
    Nhà tớ có truyện này, 2 tập, nhưng cũ mèm tả tơi rách nát đen thui mờ tịt một cơ số chỗ (từ lúc tớ được sở hữu nó đã thế rồi nhá, không phải tại tớ ).
    Nịnh tớ cái gì đê [​IMG]
  8. hanhnguyen45

hix có lần tớ thấy trên Đinh Lễ thật mà, lúc đấy có ngạc nhiên vì không nghĩ quyển này được in lại.
    Nhà tớ có truyện này, 2 tập, nhưng cũ mèm tả tơi rách nát đen thui mờ tịt một cơ số chỗ (từ lúc tớ được sở hữu nó đã thế rồi nhá, không phải tại tớ ).
    Nịnh tớ cái gì đê [​IMG]
    Hehe. Sota đáng yêu. Sota có ăn kẹo kéo hông? Nhưng mà sách cũ thì còn thích chứ "cũ mèm tả tơi rách nát" thì..huhu đọc cái gì được hở?Tớ đọc quyển này hồi bé nhưng sau khi chuyển nhà k bít đứa nào (chắc cũng thích đọc) "nó" chôm mất, muốn tìm lại mà không tìm được
    Được hanhnguyen45 sửa chữa / chuyển vào 12:09 ngày 12/04/2009
  9. Sota

Sota Thành viên rất tích cực

không biết, tại tớ vẫn đọc được, nhưng phải nói trước tình trạng truyện nó tả tơi như thế cho bạn ngẫm trước
  10. hanhnguyen45