1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Dọc theo Quốc lộ 279 - Những chuyện kể - (từ trang 36)

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi cutebiz, 14/04/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cutebiz

cutebiz Thành viên mới

30/4 này có áp thấp đổ vào Lý Sơn đấy >:)
  2. Tuan_Kid

Tuan_Kid Thành viên mới Đang bị khóa

Không sao, em đi Đà Nẵng cơ [​IMG]
  3. zumatop

zumatop Thành viên quen thuộc

hic. bây giờ đặt gạch xế+ôm có kịp không nhỉ bác chủ thớt.
  4. cutebiz

cutebiz Thành viên mới

Kết quả buổi ọp - Phân xế ôm như sau:

1. Giang - Mai
    2. Huy - Tang Lyn
    3. Tataxin - Vũ Kenix
    4. Quang xitrum - Pinkie
    5. Chồn - Chính - Sh.it còn lại 3 thằng :P

Hôm nay đồng chí Chính tulipman không đi ọp, cũng chưa liên lạc được để confirm lại. Trong vòng ngày mai, nếu đồng chí vẫn không confirm và nộp xiền thì đành tạm biệt :)

Xuất phát: 6h30 pm ngày thứ sáu, 29/4 tại Nhà hát lớn. Mọi người tập trung từ 6h pm

Các xe tự chuẩn bị: Giấy tờ xe, giấy tờ tùy thân, găng tay, dây buộc đồ

Đoàn chuẩn bị: Giấy ướt - giấy khô - đồ ăn vặt - ủng nilon (mỗi người 1 túi 2 đôi) - nilon bọc balo

Tối ngày thứ ba, 3/5 đoàn sẽ lên xe ô tô từ Sơn La về Hà Nội. Ai confirm không đi ô tô về (tức ở thêm 1 ngày) thì báo sớm còn liệu đặt vé :)
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    @zumatop Cậu cứ đưa tớ contact (Yahoo - mobile). Ngày mai tớ sẽ confirm lại với cậu
  5. IG_Shit

IG_Shit Thành viên mới

Giờ tớ vào báo danh kẻo Chồn lại bảo mình vô trách nhiệm. Thống nhất thế nhé nhưng tớ cũng nói thêm một lần nữa là chưa chắc chắn 100%, vẫn phụ thuộc vào công việc bên tớ. Hi vọng sẽ được gặp mọi người vào chiều thứ sáu tuần sau. Thân [r23)][r24)]
  6. pinkie2010

pinkie2010 Thành viên mới

anh ý đem con bỏ chợ
  7. Kangrusanco

Kangrusanco Thành viên mới

Kính gửi các bạn chuyên mục Tâm sự box Du lịch,

Đêm hôm qua, em với Shjt ngồi ăn đêm sau party Ốc - Hải, Shjt có thủ thỉ như vầy:

- Last này, sắp tới anh tính chạy cung Trẩu của Chồn đấy.

- Vâng, lâu lắm anh cũng không đi rồi còn gì - Không lấy làm ngạc nhiên, em đáp.

- Mày để anh nói đã - Shjt vê điếu thuốc trên cái miệng đen sì, túm hụm đầy râu xoăn như cái bàn chải cọ toilet, ra vẻ băn khoăn: Vấn đề là có em ôm 9X, xinh lắm, đăng ký vào nhóm Chồn lâu lâu rồi, anh muốn xế em í.

Gái xinh thì thằng đ.éo nào chả thích - Tôi thầm nghĩ rồi gật gù tán đồng: Tuyệt, em ủng hộ. Gái nào thế anh?

- Chú không biết em này đâu. Nó không chơi trên box - Shjt búng điếu thuốc một cách điệu nghệ, trán nhăn nhúm ba bốn dòng: Vấn đề là anh biết em ấy đăng ký nhưng khi đọc trên danh sách của Chồn gửi thì không thấy. Hỏi thì ngại, anh già cả rồi. Mày có nghĩ là Chồn dấu nhẹm đi không?

Tôi nhún vai, tặc lưỡi: Em chịu. Hai anh thân thiết với nhau thế còn không biết thì sao em biết được.

- Vấn đề ở chỗ đó. Anh hỏi thì ngại mà nếu không được xế em í thì anh chưa chắc 100% sẽ đi đâu - Shjt lập lờ đề nghị: Mày là Mod, dễ tìm hiều, hay hỏi giúp anh cái nhé?

Biết không thể giúp, nhưng trông cái dáng vẻ nghiêng nghiêng tội nghiệp* của anh ấy em cũng không thể phũ phàng từ chối: Vâng, anh cứ để em xem sao.

Câu chuyện là thế các bạn ạh. Đêm qua đến hơn 1h sáng mới về đến nhà, mệt bã ra mà băn khoăn mãi không ngủ được: Làm sao để giúp anh Shjt mà không có lỗi với anh Chồn đây.
    Có ai lâm vào hoàn cảnh của tôi không?

* Dáng nghiêng nghiêng tội nghiệp: Dáng đi này có thể là hậu quả càn quét của trận bóng vừa rồi - nhưng mà tôi lúc đó là tôi cứ liên tưởng thế[:D]/TG
  8. cutebiz

cutebiz Thành viên mới

Ôi trời. Sao cái gì củng rủ rỉ với người ngoài hết thế hả Xịt =))
  9. zumatop

zumatop Thành viên quen thuộc

YM của em. hc_phh. Số phôn: 0120.hai trăm. một nghìn.
  10. cutebiz

cutebiz Thành viên mới

Chính (Tulipman) có thông báo là có việc riêng nên chưa chắc chắn 100% được, do vậy đến hết tuần này hắn sẽ có câu trả lời cuối cùng.

Tớ quyết định mở bát tuyển thêm gái, cho Xịt đỡ buồn. Tuyển thêm 2 gái nữa Xịt nhá ;))