1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đọc và chia sẻ!

Chủ đề trong 'Đại học Huế' bởi son_of_sun, 01/03/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. son_of_sun

son_of_sun Thành viên mới

Đọc và chia sẻ!

Tôi đã từng học ở Huế 1 năm,hiện đã chuyển ra HaNoi học,tôi thực sự nhớ những người bạn,những con đường,nhớ những quán chè huế,nào là chè Đội Cung,chè Hẻm,quán Cội Nguồn,nói đến mà tôi thấy them` ăn quá,hiichicc...
    Có bạn nào học sư phạm Huế không vậy,đặc biệt là các khoa ngoại ngữ ý,tớ đã từng học khoa Anh trương SP do.
  2. trai_hue_tim_vo

trai_hue_tim_vo Thành viên mới

tui có 2 con bạn,nó đang học năm 3 Sư Phạm Anh...1 con năm 2 sư phạm Pháp...
    cả 2 đều ko phải gốc Huế,đứa Anh người Quảng Trị...đứa Pháp người Nghệ An...
    cần tui giới thiệu chat chit ko đây???
  3. son_of_sun

Bạn có thể cho tôi nick của ban học năm 2 khoa Pháp không?mình có biết một bạn học lớp đó song o biết nick của ban đó,vì bây giờ tôi đã chuyển ra hanoi học rồi,có j ban giup toi nhé.Xin cảm ơn nhiều.
  4. trai_hue_tim_vo

trai_hue_tim_vo Thành viên mới

uh!
    nick là duongactive2003 !dễ thương lém...tui phải tia nick rùi làm quen,mà cũng phát hết hơi mới quen được...
  5. son_of_sun

Chac ban do ten Dương a?hoi minh hoc quan su trong do,co wen mot ban ten Dương trong cung de thuong lam,khong biet la co phai la ban nay không?nếu thật thì tốt quá,vì mình đang không biết làm thế nào để liên lạc.Cảm ơn ban nhiều nhe,thế bạn đã tìm được vợ chưa?