1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

"DỜI Ạ" PHẢI LÀM GÌ ĐỂ CÓ TẤM BẰNG KIẾN TRÚC ĐÂY

Chủ đề trong 'Kiến Trúc' bởi sondangyeu, 18/03/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sondangyeu

sondangyeu Thành viên mới

"DỜI Ạ" PHẢI LÀM GÌ ĐỂ CÓ TẤM BẰNG KIẾN TRÚC ĐÂY

CÁC BẠN ĐẪ BAO GIỜ TỰ HỎI, HAY HỎI AI ĐÓ NHƯ TÔI VỪA HỎI CHƯA.TÔI BIẾT LÀ KHÔNG NHIỀU NHƯNG ĐẪ CÓ RỒI ĐẤY.NHƯ TÔI ĐÂY,KHÀ KHÀ HỌC GẦN 10 NĂM RỒI MÀ VẪN CHƯA ĐƯỢC RA TRƯỜNG.CUỘC SỐNG QUÁ KHẮC NGHIỆT VỚI TÔI CÓ PHẢI KHÔNG?THẾ ĐÓ NHƯNG TÔI VẪN PHẢI ĐI HỌC VẪN PHẢI ĐẾN TRƯỜNG DÙ MỘT THÁNG CHỈ ĐI CÓ VÀI BUỔI.CUỘC ĐỜI CHƯA BAO GIỜ LÀM TÔI RUN SỢ ,NHƯNG QUẢ THẬT KHI NGHĨ ĐẾN TẤM BẰNG ĐẠI HỌC TÔI ĐẪ TOÁT MỒ HÔI.......

Được sondangyeu sửa chữa / chuyển vào 21:10 ngày 18/03/2003
  2. totovono

totovono Thành viên quen thuộc

chào, sao vậy? bạn đang tự trách bản thân hay trách xã hội?
  3. hongbach2000k3

hongbach2000k3 Thành viên rất tích cực

Tấm bằng đại học ? 10 năm chưa ra trường có lẽ bạn nên hỏi bản thân bạn là vì sao .
    hongbach2000k3
  4. aihgn

aihgn Thành viên quen thuộc

oai' chào chú .... thôi năm nay chú tốt nghiệp với bọn em ...hic' ...
    LE NGHIA for only you
  5. GoBlue

GoBlue Thành viên quen thuộc

to sondangyeu: tôi được biết có một anh học KT 15 năm trời ( 1984-1999). Cuộc sống mỗi người đều khác nhau bạn a. Người may mắn thì ra đúng 5 năm, còn không thì ra lâu hơn. Tuy nhiên, dù sớm hay muộn, khi bạn ra trường đã cho thấy sự nỗ lực tuyệt vời của bạn. Trường hợp 10 năm của bạn, tôi chúc mừng cho tấm bằng sắp nhận của bạn. Cái quan trọng không phải là giá trị tấm bằng, mà quan trọng là nỗ lực của bạn đã sắp thành công. khi nào ra truờng cho anh em biết để chúc mừng nhe....
  6. Tuiditimtui

Tuiditimtui Thành viên mới

Bác gì đó ơi, học 10 năm mà chưa ra trường được thì có sao đâu. Cuộc đời vẫn đẹp sao í mà. Có đìu học tới 10 mà trường chưa cho ra "sớm" là hơi bị hay đó nghen. Bác làm sao hay dzậy? Chỉ tui dzí.
  7. arcvubale

arcvubale Thành viên rất tích cực

Trời đất, học trong trường Kiến trúc dễ vậy mà không ra nổi hả? Thế thì học trường nào được nữa. Chú em tên Sơn Độ hả, anh Hoàng *** học 10 năm vẫn chưa ra đấy thôi. Hehehe
    Kêu trời làm gì, Chỉ có tự mình mới cứu được mình thôi
    vbl
  8. hongbach2000k3

hongbach2000k3 Thành viên rất tích cực

mà bác đang học khoá gì vậy tại chức hay ở lại suốt suốt không biết bị bác lừa cũng nên , chứ có ai học nhiều thế nếu như không phaihỏc lên
    hongbach2000k3
  9. minh_le

minh_le Thành viên quen thuộc

Nói chung học theo kiểu " bác sĩ " để lấy bằng kỷ sư và kiến trúc sư thì nhiều lắm. ở trường mình ngoài các nhân vật tiêu biểu như Hoàng "***",Sơn "độ"(chẳng biết có phải là Sơn độ khoá 95Q ngày truớc không),còn có rất nhiều nhân vật khác như anh Hải chẳng biết khoá nào vì học hết 11 năm ( hơn cả học bác sĩ), anh Trúc thì học từ thời ông cậu tôi ,cho đến khi tôi vào trường lại thấy ông vào học tiếp lớp tôi, ngày tôi ra trường thấy ông còn lưu luyến học tiếp khoá 96 !,đấy là chưa kể một số nhân vật nổi tiếng của trường.Nhưng thực ra ,họ là những con người rất có tài ! và họ chưa muốn ra trường đấy thôi !
    9399
  10. sondangyeu

sondangyeu Thành viên mới

trích bai của arcvubale .
    Trời đất, học trong trường Kiến trúc dễ vậy mà không ra nổi hả? Thế thì học trường nào được nữa. Chú em tên Sơn Độ hả, anh Hoàng ***** học 10 năm vẫn chưa ra đấy thôi. Hehehe
    Kêu trời làm gì, Chỉ có tự mình mới cứu được mình thôi.

Kêu thì cứ kêu thôi,còn thực ra nếu có ông trời cũng trời thì cũng bó tay .Có thể học hơi "bết" ,ra trường hơi muộn,nhưng đó không phải là truyện lớn đối với tôi.
    Đúng ông bạn nói đúng đấy,học kiến trúc không hề khó.Nếu nói rằng học kt quá khó, chỉ có tài thật sự mới ra nổi trường ,thì giời này tôi chác chắn là đã ra trường.Nói thế ông bạn hiểu rồi chứ.khà khà khà
    Tiếc rằng mình sinh ra có vẻ như không phải để học,mà hình như chỉ để làm đẹp lòng nhưng cô gái trẻ.haahaaha
    Nói vui tí thôi ,,tóm lại vẫn phải có tấm bằng dù phải bước nhẹ qua nhưng tấm lưng trần của nhưng cô gái trẻ.....khà khà khá
    Mối người có một cách sống,một bản lĩnh,có điều tôi không phải Sơn độ.