1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

"DỜI Ạ" PHẢI LÀM GÌ ĐỂ CÓ TẤM BẰNG KIẾN TRÚC ĐÂY

Chủ đề trong 'Kiến Trúc' bởi sondangyeu, 18/03/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. arcvubale

arcvubale Thành viên rất tích cực

Hehehehe...Này chú Sơndangyeu, đừng buồn , chú xem MinhLe kìa, thân gái dặm trường mà còn học 6 năm từ 93-99 đó thôi. Phải không em MinhLe. Chú là quân tử phải biết trả thù 10năm chứ.......Thôi dừng ở lại làm giáo viên nha
    vbl
  2. minh_le

minh_le Thành viên quen thuộc

Ai bảo tôi học khoá 93-99 vậy ?
    mà tôi hoc 6 năm hồi nào ?
    Đính chính lại nha, tôi học từ khoá 95 nhưng mà học 9 năm cơ bây giờ vẫn còn học, chẳng biết lúc nào mới ra trường đây
    9399
  3. arcvubale

arcvubale Thành viên rất tích cực

Há há, vậy hả. Hoá ra học 95 hả em? Tại sao lại ghi ở dưới là 9399, anh cứ tưởng...........
    vbl
  4. sondangyeu

sondangyeu Thành viên mới

chào Minh Le!
    em là ai ma sao anh không biết nhỉ.Nếu em nói rằng vẫn còn đi học thi bây giờ em học lớp nào.khi nao cho anh biét mặt nhé
  5. OC_VIT

OC_VIT Thành viên quen thuộc

Nhẩy bài đi chứ còn đợi gì nữa....... he he he he he
    Nhớ chọn bài nào bình thường thôi nhé ko lại như anh Dũng thì khổ
    KO cần bước qua lưng trần hay ngực trần các em nhìn thấy già khú rồi mà vẫn là sinh viên thì Rờ là tẹt ga rồi he he he he he
  6. Lucia

Lucia Thành viên mới

10 năm chưa ra trường, chắc bạn đùa (chắc thế chứ còn gì nữa). Thứ nhất là, theo quy chế thì làm gi mà được lưu ban lâu thế, 5 năm trời, thanh niên tuổi trẻ làm được bao nhiêu việc ây chứ. Thứ hai, tui đã từng học kiến trúc, học hành cũng thuộc loại khá, và đã làm khá nhiều công trình tốt, thế nhưng, cũng như rất nhiều sinh viên kiến trúc hồi ấy, tôi cảm thấy, thực sự mình không có năng khiếu lắm, thật sự là khả năng vẽ vời rất xoàng, cũng như không có nhiều những ý tưởng tốt, thế nhưng, tôi cảm thấy, việc học ra trường đối với tôi rất dễ dàng. Hiện nay, tôi cảm thấy tiếc nuối về thời gian đại học của mình, tôi đã không cố gắng học, không thật sự tập trung đầy đủ khả năng của mình để tìm tòi, nghiên cứu, học tập.
    Do vậy, nếu bạn thực chất học 10 năm mà chưa ra trường thì bạn tự xử luôn bây giờ đi là vừa. Dù học hành bết bát, nhưng chắc bạn cũng có ít kiến thức, để đi làm họa viên, hay chí ít cũng làm thợ hồ hay gì đấy, để kiếm tiền, trước hết nuôi mình, sau đó khoảng 10 năm, bạn thuê được mộtt căn hộ rẻ tiền, bạn sẽ vẵn còn dư một ít, sắm một cái ghế, bạn sẽ ngồi lên đấy, hớp vài ngụm trà, va suy ngẫm xem, nếu hồi đấy bạn học nghề làm công nhân, có lẽ có thể đúng 2 năm là ra trường, và cuộc sống hiện tại có thể sẽ khá hơn chăng ?
    Thân mến.
    Lucia
  7. taisaolaithe

taisaolaithe Thành viên mới

Anh Dũng "cung hỉ" đuwọc 1 năm rồi bác ạ !
    Bất hạnh thay cho những ai chỉ vì hoàn cảnh mà đánh mất đi một tình yêu đích thực !