1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

"Đổi bếp cũ lấy bếp mới " các của hàng ga có lợi gì ?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi Nguoi_ca, 09/06/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Nguoi_ca

Nguoi_ca Thành viên rất tích cực

"Đổi bếp cũ lấy bếp mới " các của hàng ga có lợi gì ?

Em thấy bếp phải hỏng hoặc cũ lắm rồi người ta mới đổi, vậy thì đâu còn giá trị gì nữa phải không ạ ?

Thế nhưng em toàn thấy chiêu khuyến mại này, không biết nó thực sự có tốt cho khách hàng ?
  2. anhminhk42

anhminhk42 Thành viên rất tích cực

Cũng giống như đổi mũ bảo hiểm cũ lấy mũ bảo hiểm mới. Rõ ràng mũ bảo hiểm cũ nát ko thể dùng vào việc gì ngoài bán đồng nát nhưng đấy là 1 cách PR để thu hút sự quan tâm, đánh vào lòng tham của người dân thôi.
  3. haigokeo

haigokeo Thành viên mới

Hàng tháng họ sẽ bán được Gas
    Cũng giống như Máy in thì rẻ những Mực in ( chính hãng ) thì lại đắt
  4. ngoisaoli

ngoisaoli Thành viên mới

nó cũng tuỳ chứ , tất nhiên bác phải hiểu kiểu gì nó cũng có lợi nó mới làm , vd như bếp của bác mới mua 500k chẳng hạn , bếp của nó đồ tầu nhanh hỏng , đc cái mã thôi , giá là 200k , nó đổi cho bác trong khi bác ko biết giá , rồi có thể mông má lại , bán theo giá đồ cũ với giá 300k chẳng hạn , hoặc như mấy bác kia nói , nó đc cái tiếng , bác quen đổi của nó lần sau bác mua gas của nó , bình gas giá 200 chẳng hạn , nó có thể lãi tầm 50k 1 bình đi , thì vài lần như thế nó sẽ đc cái bếp dỏm đã đổi cho bác thôi, nhiều chiêu cao tay lắm
  5. khoailangabe

khoailangabe Thành viên rất tích cực

Bạn này nói đúng đó , mà bình gas giờ nó lãi gần 100k cơ , mới lại giờ đa số ng ta đun gas hết ko vừa bếp ga & bếp than như trước nữa lên nhanh hết lắm :D
  6. trangbac

trangbac Thành viên mới

bác ơi lãi kiểu j` mà đến đc 100k một bình đấy ạ, chắc mai chuyển qua mở đại lí ga luôn quá
  7. dothimuoi

dothimuoi Thành viên quen thuộc

lợi là chúng nó bán được bếp ga đểu cho người tiêu dùng, mà người tiêu dùng cứ nghĩ là được món hời
  8. sale36vn

sale36vn Thành viên mới

Cũng tùy bạn à ! quan trọng là ban nên tìm hiểu đối tác bên bạn đổi như thế nào thôi .Chứ nói thật mình cũng trong nghề ,giám đốc bên mình đang có chương trình tương tự nhưng mục đích hướng tới người tiêu dùng .Bạn thử nghĩ xem khi 1 người tiêu dùng họ mua được sản phẩm tốt + giá tốt + dịch vụ tốt thì không phải họ sẽ quay lại mua nhiều hơn con số 1 sao ? ( tâm lý khi đã tin tưởng ai rồi thì , tin họ còn hơn tin 1 ai đó mới mẻ ) Nếu bạn có nhu cầu thật sự thì tìm hiểu bên mình thử nhé ( khách quan đánh giá nhé bạn ! ) .Công ty bên mình " công ty cổ phần TM và DV Bếp Hồng )
  9. Avatelecom

Avatelecom Thành viên rất tích cực

lần đầu tiên em nghe thấy chương trình khuyến mãi đổi cũ lấy mới bếp ga, nếu là điện thoại thì có nhưng phải thêm tiền, chắc bếp ga cũng tương tự như vậy, chứ ai lại đi đổi không nhỉ.
  10. Haiau_com

Haiau_com Thành viên rất tích cực

Thực ra e nghĩ là họ cũng chẳng có lợi gì. Nhưng nếu là mình mình sẽ có lợi hơn, vì xu hướng cứ thích tiết kiệm, nhưng cái bếp ga cũ sử dụng rất nguy hiểm.