1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đội bóng 14FC - thông tin giải bóng đá TTVN - Tập 2 !

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Hạ Long' bởi NeverLove_Again, 01/07/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. micro_vn

micro_vn Thành viên rất tích cực

LỊCH ĐÁ TRONG TUẦN
    ------------------------------------------------------------
    19h 30, Thứ 5 tuần này, Sân định Công
    08h , Chủ nhật tuần này, Sân bóng Nhà máy nước - đối diện Bến xe Mỹ đình, hỏi xe ôm
    ai kô biết sân Call Mr Tuấn : 0905765793
  2. hanhnd_halong

hanhnd_halong Thành viên quen thuộc

Xin Phép anh em tôi xin nghỉ 1 thời gian để tiện cho việc điều trị Bệnh
    khi nào thực sự thấy Hưng Phấn cũng như sức Khoẻ cho phép chiến đấu lại quay lại chiến đấu với em em
    chúc anh em chiến đấu ngày càng tiến bộ và có được nhiều trận thắng
  3. xitrumgoal

xitrumgoal Thành viên mới

Trận này xin phép nghỉ ,đau đầu quá !
  4. micro_vn

Sáng mai 8h Bóng lăn sân Nhà máy nước đối diện Bến xe Mỹ đình, anh em hãy cố gắng khắc phục điểm yếu nhé, và phát huy điểm mạnh, khi đi mang theo áo xanh, học phí tháng 10, ai còn nợ học phí tháng 9 thì hoàn thiện nốt nhé http://www.e-doanhnghiep.com/note.hta
  5. micro_vn

LỊCH ĐÁ TRONG TUẦN
    19h 30 Tối Thứ 4 ngày 3 - Anh em có mặt ở Sân Bóng Long Biên
    --------------------------------------------------------------------------
    Ghi chú:
    Học phí tăng
    Bác đi học học phí là 40k - bác nào đi làm 70k
    Học phí tháng 9 - còn mỗi bác Tuấn MU
    ---------------------------------------------------------------------------
    Anh em cho ý kiến, xem ai đi được và ai kô đi được nhé
    đặc biệt phê bình bác nào nghỉ không báo lên diễn đàn hoặch SMS lại,
  6. vodkahn

vodkahn Thành viên mới

Có thông tin gì mới ko Micr ơi?
  7. micro_vn

như anh em biết đấy quãng thời gian vừa qua cũng là thời gian chúng ta được ở bên nhau, 1 đội bóng cho dù là thua nhiều hơn thắng nhưng chúng ta được gọi là 1 tập thể 1 tập thể cùng nhau chia nỗi buồn vui trên sân cỏ, và cũng là lúc Mr MIC đã cố gắng hết sức từ mọi phương diện cách đây cũng gần 1 năm rồi sau khi hạnh bún mờ nhạt với tư cách ngưòi đứng đầu của đội HLC thì Mr MIC nhảy vào để tiếp quản anh em và tập hợp đội hình cũ từ 14FC sang thành 1 đội bóng mang tên quảng ninh với nhiều cố gắng tập hợp và vun đắp nó
    nó nhiều kỉ niệm quá anh em ạh, từ cái ngày của những hiển cuội hay là JQK hay là Đức ngố đến bây h anh em đã thật sự cảm thấy quá khó để tham gia cùng đội bóng, 2 tuần nay kể từ cái ngày lỡ hẹn 1 chiều thu, buồn quá thua đấy nhưng không sao đó là bóng đá đội nào ngon hơn đội ý thắng
    chúng ta cứ lấy những trận thua để đè đầu cưỡi cổ 1 thành viên đá sai hay đá hỏng, cái đấy là kinh nghiệm
    bởi vì chúng ta không khỏe không khéo chúng ta chỉ có niềm tin thua là điều đương nhiên, với lại mọi người hay kêu ka là Mr MIC hẹn toàn đội mạnh, không bây h không có đội mạnh mà bản thân chúng ta quá yếu,
    đến thời điểm này, Mr MIC sẽ tuyên bố không làm đội trưởng với tư cách quản lý anh em trên sân cỏ nữa cũng không còn hẹn hò giữa chốn bình yên của HN nữa mình cũng sẽ tham gia và thi đấu hết mình cho đội bóng, Mr MIC sẽ chuyển lại chức danh này cho 1 thành viên nào đó có nỗ lực, vì Mr MIC đã quá cố gắng bởi lẽ những cố gắng để 1 tập thể có thể ngang nhiên chơi ngang ngửa với đội khác,
    anh em hãy cho ý kiến và bầu lấy 1 đội trưởng thật sự trên sân bóng và hiểu lối chơi cũng như hiểu biết tâm lý anh em
    danh sách các thành viên còn lại của đội bóng
    1, Mr MIC
    2, Mr Trung
    3, Mr Hải
    4, Mr Tuyên
    5, Mr Cảnh
    6, Mr Ánh
    7, Mr Hưng
    8, Mr Vượng
    9, Mr Tuấn MU
    ------------------------------------------------------
  8. micro_vn

thứ 5 - ngày 11 - tháng 10 - lúc 19h mọi người có mặt ở sân bóng Làng sinh khu trung hòa nhân chính - gần nhà văn hóa thanh xuân, bóng lăn cho Fc Quảng ninh, anh em có mặt đầy đủ xem chi tiết sân bóng http://fcsunday.com/image/svd/nvhtx.jpg
  9. micro_vn

đá tiếp đi
    19h30 thứ 5 ngày 18 tháng 10, sân định công , ôi bỏ con mẹ rồi hôm đấy là sinh nhật mình mà, fix bố nó lịch đá với bọn kia rồi, à đúng rồi xong thì rủ mọi người đi thịt chó , thôi chết hôm đấy đá xong thì muộn cụ nó rồi, à trước khi đi đá thì cho anh em ăn no say rồi đi là vừa
  10. micro_vn

sáng mai 9h30 bóng lăn sân Định công anh em cố gắng có mặt đầy đủ nhé, màu xanh nhé .... à quên học phí tháng 10 anh em nào chưa đóng thì mai nộp cho bác Trung còi nhé, AE đi làm thì 70k, anh em đi học thì 40k