1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đội bóng 14FC - thông tin giải bóng đá TTVN

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Hạ Long' bởi hanhnd_halong, 16/07/2006.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hanhnd_halong

hanhnd_halong Thành viên quen thuộc

Đội mình hôm nay phải nói là thể lực anh em hơi yếu.. chứ không thua họ về kỹ thuật. nên anh em không cầm được bóng chán quá. bên họ có độc chỉ 2 cậu là có thể nói có sức khoẻ Và đá tốt hơn nữa 2 cậu này theo tôi họ chắc rất hay đá bóng thường xuyên. nên sức khoẻ cua họ là rất tốt mà anh em ta lại không cầm được bóng để chuyền cho nhau nên để mất thế trận cũng như mất bóng là chuyện đương nhiên. nhưng theo tôi các bác nên chịu khó rèn luyện thể lực ở nhà. và hôm đi đá cố gắng cầm được bóng. chứ nếu không cầm bóng tự tin hoặc hay để mất bóng thì sẽ làm mất đi tinh thần của những người khác.(vì nếu cứ hay để mất bóng như vậy sẽ làm những người đồng đội của mình sinh chán nản ức chế) hoặc không thì là đồng đội dâng lên tấn công mà người cầm bóng không chuyền chính xác hoặc cầm bóng không chắc chắn làm mất Bóng sẽ không kịp về..như vậy sẽ rất nguy hiểm..vậy tôi kêu gọi anh em những trận sau nên rữ gìn sức khoẻ thật tốt nhé...Hy vọng trận sau chúng ta sẽ có 1 trận đấu hay.. còn trận hôm nay thua không thể trách ai được vì do chúng ta nóng lòng dâng lên tìm bàn thắng nên các vị tri không dữ được tròn vai hay dãm lên chân nhau ở những khu vực không cần thiết.. mà khu vực cần thiết lại chẳng có ai nhưng tôi vẫn lưu ý mọi người như trên nhé
    Còn tiền quỹ đội bóng như sau
    Hôm nọ còn 230K tôi đã post lên rồi:
    và hôm nay chi là :
    Bóng tôi và A Trung đi mua = 65K
    Tiền sần hết 60K nhưng bác nào trả 10K Quỹ bỏ ra 50K
    Tổng hôm nay quỹ tiêu hết==65K(Bóng)+50K(sân)=115
    và 230K - 115K=115K nữa OK
    Tiền quỹ còn 115K
  2. hanhnd_halong

Ảnh Đây mới có mấy cái thoai mai tôi lại kiếm tiếp nhá
    Đội hình mình toàn Bác đẹp "chai" nhẩy..
    Còn đây là cảnh thua trận nè ..hix.hix vưỡn đẹp trai nhất là Đội trưởng Hạnh hé hé (Áo Số 7 đoá)
  3. hanhnd_halong

OÉ sao không được nè...Post lại
  4. bi_tet

bi_tet Thành viên mới

Thật vui khi đội bóng của HLC ngày một lớn mạnh. Rất tiếc không thể tham gia với các bạn được. Nhân dịp họp box 2-9, đội bóng chúng tôi mời các bạn giao hữu một trận tại Hạ Long. Các bạn cho ý kiến sớm để xúc tiến cho kịp.
  5. mu_hl_ftu

mu_hl_ftu Thành viên mới

Anh ơi, em ko sure lắm là anh em còn đủ sức đá 1 trận dưới HL đâu. Đội bóng mới tập, sức khỏe ko đc tốt lắm. Buổi sáng 2-9, mọi nguời đi xe máy từ HN về, chiều tối đi off no say , ko hiểu hôm sau (CN) có đủ sức mà đi đá không nữa, mà thứ 2 anh em lại lên đường quay trở lại HN rùi.
    Để hỏi thử mọi người xem sao đã. :D
  6. mu_hl_ftu

mu_hl_ftu Thành viên mới

Danh sách thành viên đội bóng ngày 27/8/2006:
    Hàng đứng: Wnb, Bumbumchatchat, CĐV nhiệt tình nhất HLC, duongphen83, thankyouk4.
    Hàng ngồi: mu_hl_ftu, sonhai2301, hanhnd_halong (đội trưởng), Hùng (khách mời dưới HL lên tham gia), saurom0606.
    Một trận cầu đáng nhớ. 14FC thua đậm, nhưng điều đó không làm nản lòng toàn thể đội bóng. Đội bóng chúng ta sẽ ngày một tiến bộ. YEAH!!!
  7. hanhnd_halong

Hé Hé.. bên họ chân dài chưa..lại còn có áp dụng cả võ thuật nữa nè..hix may mà cậu "duongphen83" không vỡ mẹt đoá.
  8. fangto_mat

fangto_mat Thành viên rất tích cực

hehe! chúc mừng đội bóng
  9. ghet_ruoi

ghet_ruoi Thành viên mới

Chào các bác HLFC, thank các bác nhiều nhé...rất nhiệt tình, kết quả trận đấu kh phải vấn đề, quan trọng anh em đã có buổi giao lưu vui vẻ, tinh thần đoàn kết cao.Hơn nữa cũng là lấy tinh thần cho đội em...Hẹn các bác vào 1 ngày gần nhất
    Chào thân ái và quyết thắng
  10. mu_hl_ftu

mu_hl_ftu Thành viên mới

Em có ý kiến, hay là sáng 2-9 đội HLC HN về, buổi chiều đằng nào anh em mình cũng siêu off tại bãi biển, chúng ta làm một trận bóng đá bãi biển nhỉ?
    Anh em đội 14FC HN đâu rồi, vào cho ý kiến về trận bóng giao hữu này đi chứ nhỉ? Đá một trận tại sân bóng hay tham gia 1 trận bóng đá bãi biển ngay buổi chiều mình off tại bãi biển?
    Biểu quyết đê!!!!​
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa