1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Đội bóng hiện không hoạt động do các thành viên quá thiếu ý thức, quá thiếu sự tôn trọng bản thân.

Chủ đề trong 'Manchester United (MUFC)' bởi Nistelrooy82, 24/03/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. fortminor

fortminor Thành viên mới

Hizz, ko đc lấy vật chất ra để mua chuộc em chứ..Ông Hùng này thì đúng là trâu bò nhất MU rồi, em ko dính dáng đến vụ này nhớ, tiền jầy là chuyện khác nhớ....
  2. ghet_cai_thai_do

ghet_cai_thai_do Thành viên mới

Ông 113 nói như cờ...ứt ấy. Trận trước có tôi lên mới thắng còn gì. Sao quên nhanh thế :D
    Mà nói cho ông biết trận trước ông đá hơi bị tham đấy đá ko hiệu quả ko ghi bàn thì phải ra cho người khác vào chứ .
    Lần sau ko ghi được bàn thì về đá hậu vệ để tôi lên đá tiền đạo nhé .
  3. ghet_cai_thai_do

Tối nay có việc đột xuất ko đi được. Chúc anh em đi đá vui vẻ nhé. hic
  4. red_devil0110

red_devil0110 Thành viên mới

Tối qua có đúng thằng hùng, hiếu báo nghỉ.Thằng kiên với trung đi học, đô đau chân còn lại lên sân chẳng có ********* nào cả. Mỗi 4 mống( đạt, công,thiện,tùng ) 4 thằng lên thì đánh tá lả à, sinh hoạt kiểu gì thế???
    Tiền sân trận vừa rồi vẫn phải trả, mọi người buổi sau vẫn phải đóng bù để trả. Tuần tới không có đá tập tành gì hết đá đấu hết, ai không đi thì lượn không thiếu người đá
  5. langtu_tony

langtu_tony Thành viên mới

Em xin lỗi hôm wa có việc nhà không lên được.Chưa báo nghỉ.hehe sẽ đóng bù tiền sân sau
  6. tung_anthaison

tung_anthaison Thành viên mới

MIẹ . Anh bận rộn vắng mặt 1 thời gian mà chúng mài lộn xộn hết cả lên roài. Chúng mài cứ chờ đấy. Đầu tháng 5 anh từ SG trở về anh sẽ giết thịt chúng mài
  7. Mr_Dj_new

Mr_Dj_new Thành viên rất tích cực

Tưởng con chim lợn này chết ở phương nào rồi, ai ngờ hồn vẫn hiện về ám anh em. Mày giỏi về mà đập. Vào Sài Gòn làm call boy cho mấy chị lại gạo à?
  8. ghet_cai_thai_do

Em đang ở quê chắc cuối tuần mới lên được
  9. 1+1=3

1+1=3 Thành viên rất tích cực

Hoạt độnh thế này thì chán lắm, mọi người ko nhiệt tình tham gia chút nào, nếu như cảm thấy ko sinh hoạt đc thì rút lui đi. Hôm qua lúc đến sân đợi mọi người, nhìn thấy Arsenal sinh hoạt mà thèm quá, nếu như mọi người nhiệt tình như vậy thì club chúng ta sẽ chẳng thua kém gì họ đâu. Mọi người nên tự nhìn lại ý thức tham gia club của mình đâi, ở đây tôi ko có ý nói riêng ai hết, bản thân tôi cũng có lúc làm sai, nhưng tôi luôn hết mình với MUFC, và sẽ sửa chữa những sai lầm đó, mong mọi người ủng hộ, và có ý thức hơn trong sinh hoạt của club.
  10. jon_oliva

jon_oliva Thành viên mới

Anh Đạt chốt lại danh sách những người hay đi nhé ! còn lại thì kệ ,ai muốn tham gia hẳn hoi thì đăng ký , đăng ký thì có trách nhiệm 1 chút ,sinh hoạt cho anh em còn có hứng .Dạo này box đã hẻo , đội bóng còn hẻo hơn ,Tuần sau thứ 3 rủ đối tác đá đi , xem tình hình ra vắng hay đông .chứ tập mà như thế thì tốn tiền sân mà không ra gì .Nếu thứ 3 này ra đông như lần trc thì sẽ vẫn đá tập