1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

đội bóng_MUSG : nội quy và bầu ra HLV trưởng

Chủ đề trong 'MUFC Sài Gòn' bởi huywin2000, 21/02/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. huywin2000

huywin2000 Thành viên mới

đội bóng_MUSG : nội quy và bầu ra HLV trưởng

hi`hi` thay mặt anh KTrung và một số anh em..em lập ra cái topic này..
    đội bóng của box mình sắp thi đấu giải rồi mà mỗi khi tập trung thì chỉ có vài thành viên đi đá tập..những thành viên tích cực:huywin ,louiszhao(cái thằng này cũng thất thường lắm),KTrung( ông bầu đội bóng ),cường (quên nick rồi ),capo(mới trở lại),tommy,huy(hình như ko có nick),stam( hình như đã đi tòng quân rồi..chắc sau này sẽ ko còn đá nữa).,Liêm...
    còn một số thành viên khác thì lung tung lắm..lúc nào có hứng thì đi..còn ko có hứng thì gọi dt khan cả cổ nhưng vẫn chả thấy đâu..
    vì vậy em đã thông qua ý kiến của ông bầu KTrung và xin đề xuất việc đưa ra một số nội quy của đội bóng để dễ quản lý các thành viên hơn:
    1> đóng tiền quỹ bóng đá gấp..(cái khâu này thì tội nghiệp ông bầu lắm..lần nào đá cũng nói và thiếu điều năn nỉ luôn nhưng vẩn chưa thấy mống nào đóng cả..tất nhiên là trừ em ra)
    2>cái này thì là dành cho ông bầu: đề nghị có một sân tập thường xuyên và một giờ nhất định..tránh tình trạng cứ thay đổi lịch đá hoài àh..làm cho anh em bị hố và kẹt giờ bất chợt...
    3>anh Trung có nói với em về việc muốn có một HLV cụ thể để dẫn dắt anh em..chứ anh em vào sân đá lung tung hết..ko có bài bản gì hết trơn..vì vậy em đề nghị các thành viên của đội tự đề cử ra một người có đủ phẩm chất và kiến thức về bóng đá ..để bầu làm HLV...theo em thì Stam là người xứng đáng nhất..nhưng mà hic hic anh ta đã đầu quân cho thể công..vì vậy các thành viên ai thấy mình hay người nào đó trong đội có đủ những phẩm chất trên thì đề cử đi nha..nhanh lên đấy..
    4>sau khi đội bóng đã có lịch tập cụ thể, đề nghị các thành viên phải có mặt để tham gia..nếu ai vì một lí do nào đó kẹt công chuyện đột xuất (đi chơi với bồ chẳng hạn)..thì phải gọi dt báo trước cho ông bầu KTrung..hay HLV biết..thời gian chậm nhất là trước trận đấu..nếu như cầu thủ đó nghỉ ko đá tập mà ko có lí do cụ thể thì: lần đầu sẽ cảnh cáo trước toàn đội..lần sau sẽ phạt thể lực..và nếu tiếp tục tái phạm thì lúc đó sẽ cho ông bầu và HLV giải quyết..lúc đó chắc sẽ dã man lắm...
    5>khi đội bóng đá đã có HLV thì đề nghị các thành viên phải hết sức tuân thủ sơ đồ và các ý đồ chiến thuật của HLV..(nhằm tránh tình trạng một số cầu thủ khi bị thay ra..liền giận dữ và chửi bậy.. )
    tất nhiên sẽ phạt thật nặng những thành viên nào sai phạm các nội quy và
    hi`hi` đây là một số ý kiến của em ,louiszhao và ông bầu KTrung..em biết nó chưa dc chi tiết lắm..vì vậy nếu các thành viên nào có ý kiến khác hay thì đóng góp gấp nha..

không sợ trời , không sợ đất , chỉ sợ không có người để  ta yêu..

2. NamMC

NamMC Thành viên mới

vậy a tôi thấy cũng được nhưng mà đề nghị này vô kế khả thi lắm đó muốn được những điều nêu trên là cả vấn đề
  3. KIENTRUNGTK21

KIENTRUNGTK21 Thành viên rất tích cực

Hè hè... cái bản nì là của chú HuyWin post nhé, tui chưa có ý kiến gì cả, để nghiên cứu đã!
    Nhưng tinh thần có lẽ cũng gần gần như thế, anh em bình tĩnh chờ tui ra bản nội quy anpha (bản thử nghiệm lần thứ nhất) nhé!
    Lúc đó chúng ta sẽ bàn tiếp. OK!
    Giải Vô Địch TTVNOL.COM Miền Nam Mở Rộng Lần III
    Vào đây: http://ttvnnet.com/musg/313161.ttvn hoặc http://ttvnol.com/musg/313161.ttvn để biết thêm chi tiết!
  4. HiepsiTinhyeu

HiepsiTinhyeu Thành viên quen thuộc

Heheh, em xin tự ứng cử ra làm HLV đc không dzị nà ? Chỉ yêu cầu mọi ngừ có tác phong công nghiệp một chút, đừng vì ham đá mà kiu ra thay ngừ không chịu ra. Thành tích đạt được không hìu lém, chỉ mới làm HLV được 3 năm cho đội bóng cấp chi đội của NTN với 2 năm liên tiếp vô địch và 1 năm đoạt hạng nhì . Nếu mọi người được tin tưởng thì em sẽ hứa sẽ dốc hết sức mình
    Muốn quên đi sao khó thế​
    Những chuyện buồn sao chẳng dễ quên​
    Tôi cứ ước mình là kẻ mau quên​
    Quên đi hết những chuyện không nên biết​
    Và quên luôn cả những người không nên nhớ​
     ​
  5. hoangtienhai

hoangtienhai Thành viên rất tích cực

Chú em mà làm HLV thì trong đội bóng chẳng còn ai nữa đâu .
    EVERYDAY I LOVE YOU ......
  6. KIENTRUNGTK21

KIENTRUNGTK21 Thành viên rất tích cực

hehehe... ý tốt của HSTY sao HTH lại nói thế?!?!
    Mấy điều chú nói anh cũng đồng ý hết heheh...nhưng có điều anh được nhìn cảnh cầu thủ đuổi đánh trọng tài nhiều rùi, không bít có cơ hội được nhìn cầu thủ đuổi đánh HLV không đây?!?! hehehe có tài liệu nào về HLV hay hay thì cho anh mượn đi Thuận!
    Giải Vô Địch TTVNOL.COM Miền Nam Mở Rộng Lần III
    Vào đây: http://ttvnnet.com/musg/313161.ttvn hoặc http://ttvnol.com/musg/313161.ttvn để biết thêm chi tiết!
  7. FaceHooliganno1

FaceHooliganno1 Thành viên mới Đang bị khóa

Tui làm đội trưởng đội ...cổ động cho bảo đảm anh em sẽ có chút tinh thần thi đấu
              Người yêu quý Terminator3 ngày hôm nay mãi mãi hơn ngày hôm qua;
  8. AlexFr

AlexFr Thành viên rất tích cực

Nói được thì làm được nhé cha đội trưởng đội cổ động/...

Chỉ những ai đã đi đường xa
    Mới biết rõ đường về nhà
  9. huywin2000

huywin2000 Thành viên mới

chán cái bác KTrung này quá ah`...trước khi post chủ đề này em đã có hỏi ý kiến của bác rồi mà và bác kêu em post đi..vậy mà lại nói là ko biết ..thiệt tình..hì hì
    bác HSTY : chào mừng bác đã trở lại với đội bóng..tui tưởng bác một đi ko trở lại chứ..thế nào bác hết buồn rồi phải ko??..còn chuyện bác tự ứng cử làm HLV thì cũng là điều rất tốt nhưng mà bác cũng như tui ..khá nhỏ tuổi trong đội..nếu đòi làm HLV thì ko có tiếng nói và uy tín dc đâu..nếu như bác đã từng làm HLV thì bác có thể xin làm trợ lí kỹ thuật của đội cũng dc mà...góp ý và cùng HLV đề ra chiến thuật của đội..hì hì
    to KT: anh trung em và thằng Louiszhao có một số tài liệu chuyên môn về bóng đá..chẳn hạn như cách bố trí sơ đồ chiến thuật 442..hay cách thay người hợp lý trong trận đấu..v..v..có gì cn tuần này em sẽ đem cho anh xem..còn HSTY có cũng đem theo luôn đi ha..
    to FH@: em đồng ý bác hai tay hai chân luôn..nếu đội cổ động viên của bác mà có thật nhiều nữ cũng như băng rô cổ động thì quá tuyệt vời..bác nhanh nhanh thành lập đội cổ động viên đi nha..

không sợ trời , không sợ đất , chỉ sợ không có người để  ta yêu..

10. FaceHooliganno1

FaceHooliganno1 Thành viên mới Đang bị khóa

Tui yêu cầu 1 cuộc cải tổ nội các ở box MU ,hiện tại có 2 mod ít hoạt động là longqua và myheart .Còn cha Alex thì cũng chập chờn nhưng vẫn còn thấy mặt ,đề cử cậu huywin vào chức vụ mới .Thời gian thử thách là 2 tuần ,thế là có tiếng nói rồi nhé
              Người yêu quý Terminator3 ngày hôm nay mãi mãi hơn ngày hôm qua;